Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đôi khi... không như ta tưởng

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53365

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue9/10Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue5/10Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (5/10)

Đôi khi... không như ta tưởng Empty
Bài gửiTiêu đề: Đôi khi... không như ta tưởng   Đôi khi... không như ta tưởng Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 8:56 am

Đôi khi bạn phải bị người ta cho ''leo cây'', đợi chờ vài lần để thấm cái cảm giác bực mình, lo lắng và hiểu rằng đừng nên dùng giờ dây chun với người khác.
Đôi khi ai đó làm bạn tổn thương, phản bội hay lợi dụng bạn Crying or Very sad ...để bạn có thể nhận ra ý nghĩa của sự thật, lòng chân thành, và hơn thế nữa, hiểu rằng tha thứ ko phải là 1 điều j quá khó. sunny
Đôi khi bạn cũng phải sụt sịt, hắt xì vài cái pale . Tự dưng điều đó sẽ giúp bạn bít lo cho sức khoẻ của mình hơn, bít ăn uống tập luyện điều độ hơn. Basketball
Đôi khi cũng phải mạo hiểm để bít rằng đích đến chẳng còn xa. lol! Rút lui ngần ngại ngay từ phút đầu tiên là bạn đang đánh mất chính cơ hội khám phả khả năng tiềm ẩn của mình! king
Đôi khi bạn cũng phải mất đi những đồ vật bình thường để hiểu được chúng ko đơn thuần chỉ là những thứ vô chi vô nghĩa Sleep . Mà đó là kỉ niệm, là tình cảm của người tặng gửi gắm, là nhân chứng của sự yêu thương! Để bít trân trọng giữ gìn hơn những thứ chỉ khi mất mới thấy quý gía! scratch
Sleep Đôi khi bạn phải bù đầu bù cổ với công việc, ko kiếm ra được một tí giờ rảnh để bản thân để bạn nhận ra ko nên lãng phí thời gian. Vì nó là một trong những thứ hiếm hoi duy nhất ko trở lại bao giờ!
Đôi khi bạn cũng phải bị vấp té vài lần confused để có thể tự dặn mình phải cẩn thận hơn trong tất cả mọi chuyện, để tránh ko phạm sai lầm như thế một lần nữa. Và quan trọng hơn, để bít rằng mình vẫn còn đủ bản lĩnh để đứng lên 1 lần nữa. cheers
affraid Đôi khi phải bị một điểm 3 để bít chủ quan và lười biếng luôn chực chờ lôi tuộy ta xuống dốc, và để dặn mình ko bao giờ được ngừng cố gắng dù chỉ trong ý nghĩ.
Đôi khi người ta ghét bạn, Rolling Eyes No quay lưng với bạn để chợt nhận ra rằng thương một người ko phải dễ. Vì vậy hãy để trái tim lên tiếng nếu bạn yêu thương một ai đó. bom
Đôi khi bạn phải chấp nhận và đối đầu với tất cả những cái ''đôi khi'' để tạo được bản lĩnh cho mình trong cuộc sống!
Wink
THANH NGA
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue70/100Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue991/1000Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi... không như ta tưởng   Đôi khi... không như ta tưởng Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 9:30 pm

Đôi khi ai đó làm bạn tổn thương, phản bội hay lợi dụng bạn Crying or Very sad ...để bạn có thể nhận ra ý nghĩa của sự thật, lòng chân thành, và hơn thế nữa, hiểu rằng tha thứ ko phải là 1 điều j quá khó. sunny

MINH DONG Y :ĐÔI KHI MÌNH PHẢI Ở TRONG KHÓ KHĂN MÌNH MỚI HIỂU ĐƯỢC SỰ THẬT ĐẰNG SAU NHỮNG LỜI KHEN NGỢI NGỌT NGÀO
http://vnthutinh.com.vn
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue9/10Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue5/10Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi... không như ta tưởng   Đôi khi... không như ta tưởng Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 11:44 am

Giá mà ai cũng hiểu được như bạn thì tốt! Wink
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue70/100Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Đôi khi... không như ta tưởng Left_bar_bleue991/1000Đôi khi... không như ta tưởng Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi... không như ta tưởng   Đôi khi... không như ta tưởng Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 2:34 am

AI NGU CHO NGUOI TA BIET MINH DAI DAU BAN?
http://vnthutinh.com.vn
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi... không như ta tưởng   Đôi khi... không như ta tưởng Icon_minitimeMon Nov 02, 2009 6:07 pm

Nhưng đâu phải cái dại nào cũng ngu hả bạn scratch
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi khi... không như ta tưởng   Đôi khi... không như ta tưởng Icon_minitime

Đôi khi... không như ta tưởng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» iêu 1 hoàng tử bằng tưởng tượng không hoàn hảo !
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Aỏ tưởng