Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI Left_bar_bleue1000/10LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI Left_bar_bleue7/10LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI Empty_bar_bleue  (7/10)

LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI Empty
Bài gửiTiêu đề: LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI   LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 6:42 pm

chẳng lẻ anh cũng vô tình với em vậy sao,em cứ nghỉ rằngtrước giờ những gì anh nói với em điều là sự thậtvaf em đã tin anh,nhưng bây giờ em mới nhận ra đó chỉ là những lời dối dang,lừa gạt tinh cảm của em mà thôi,em đã tha thứ cho anh rất nhiều lần.sự thật vẫn là sự thật ,em đã hoàn toàn thất vọng vì anh,tuy đau khổ nhưng em vẫn phải làm như vậy.ai cũng có một đặc điểm giống nhau nhất là con trai chỉ thích đùa dỡ tình cảm của con gái mà thôi,hay lăng nhang va anh cũng là 1 trong số đó.anh với em coi như là quá khứ đi,như anh còn nợ em 1 lời xin lỗi vì những gì anh đã gây ra,thời gian sống bên anh em cũng hạnh phúc nhưng nước mắt nhiều hơn tiếng cười,kỉ niện buồn nhiều hơn những giất mơ đẹp.thôi nói nhiều làm chi để em càng đau lòng,em chi chúc anh hạnh phúc bên người.yêu anh nhiều,trước khi anh quên em nhớ rằng tên em đã có trong tâm trí anh 1 lần nha?tina mãi khắc ghi tên anh và anh con nợ em 1 lời nói sorry.

LỜI XIN LỖI KHÔNG DÁM NÓI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!