Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

EM........KHÔNG DÁM TIN..........ĐÓ LÀ SỰ THẬT........

Go down 
Tác giảThông điệp
pé kẹo mút ngốc
Thành viên mới
Thành viên mới
pé kẹo mút ngốc

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : sống là cống hiến hết mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52813

EM........KHÔNG DÁM TIN..........ĐÓ LÀ SỰ THẬT........ Empty
Bài gửiTiêu đề: EM........KHÔNG DÁM TIN..........ĐÓ LÀ SỰ THẬT........   EM........KHÔNG DÁM TIN..........ĐÓ LÀ SỰ THẬT........ Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 1:03 pm

[i]Có phải chăng anh là người yêu em thật lòng khi mà anh đã nói vậy?em hỏi anh thì anh nói anh chưa có người yêu(tất nhiên em dùng số điện thoại mới)
Nhưng em không thể giấu thêm 1 ngày nào nữa khi mà em muốn tức gần điên người,nếu em không nhận là em thì anh đã có một cuộc hệm tình tứ với 1 ai khác Crying or Very sad điều đó làm em không thể chịu đựng thêm đâu,em sốc thật đấy Neutral
Sự thật là anh đã đòi hỏi em lam chuyện đó nhưng em đã từ chối em bảo rằng khi đó chúng mình đã là vợ chồng nha.Anh đã giận em nhưng em nghĩ như vậy là đúng thôi và anh nên tôn trọng quyết định của em mà.Khi biết là em trêu anh anh đã giận đùng đùng và anh nghi ngờ em là yêu người khác.Anh đã nói rằng sẽ tôn trọng quyết định của em bây giờ anh sẽ không xin lỗi nữa vì anh tin rằng mình là người không có lỗi...........anh đã chúc em hạnh phúc nhưng anh đâu biết rằng niền hạnh phúc của em là có anh ở bên..........anh đã không hiểu em gì hết ........vậy mà anh đã nói chúng mình cưới nhau đi rồi em vẫn đi học tiếp.......em không muốn tin và cũng không tin nữa những điều anh đã nói và những tin nhắn em thử anh.
Em biết rằng em làm như vậy là sai hoàn toàn nhưng chính vậy em đã biết tình cảm thực sự của anh,anh đã không yêu em thật lòng khi anh có em rồi mà anh lại muốn quan hệ cùng người khác anh nói anh chưa có người yêu?vậy là sao hả anh em không lí giải nổi tại sao lại như vậy nữa........anh nói chúng ta chưa có gì nên chẳng có gì níu giữ cả.ĐÚNG VẬY
Nhưng anh có cần thiếphaair nói ra những lời như vậy không?
Em chỉ trách mình đã quá tin và yêu người như anh,không biết rồi thời gian có xóa đi tất cả em và anh sẽ ra sao?yêu nhau?hay là như người xa lạ??
? Crying or Very sad adm

EM........KHÔNG DÁM TIN..........ĐÓ LÀ SỰ THẬT........
Trang 1 trong tổng số 1 trang