Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Left_bar_bleue70/100::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Left_bar_bleue1000/100::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Empty_bar_bleue  (1000/100)

::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Empty
Bài gửiTiêu đề: ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc   ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 2:03 pm

Em không đến khi anh đang khóc, bởi ... em không biết anh khóc. Khi anh cười em nghĩ anh vui, bởi ... anh đâu có khóc bao giờ. Em từng hứa sẽ mãi làm anh hạnh phúc, và anh hạnh phúc vì ... không biết mình đau khổ.
Con người hạnh phúc nhất là khi đang yêu, anh đang yêu, đang nhớ, đang thương nhưng... không cảm nhận được hạnh phúc là gì. Xa thì nhớ, gần lại chẳng thấy gì.
Anh đã nghĩ vì người mình yêu, anh có thể làm được mọi thứ. Anh có thể đi đến bất cứ nơi đâu và sẽ mãi mãi đợi chờ người mình yêu, cho dù người anh yêu có làm trái tim ta tan nát. Nhưng có lẽ, khi tình yêu đã phai nhạt, khi 2 người gần nhau mà dường như đã quá xa cách thì ta có thể làm gì được nữa?
Có lẽ với em, anh không còn là người em yêu nữa . Những chán chường trong cuộc sống đã biến tình yêu thành tẻ nhạt. Anh đã khóc vì sợ câu chia ly, sợ một ngày khi nhìn em mến thương không còn. Anh không muốn mất em nhưng lại không thể hạnh phúc bên em , phải làm sao Em ơi???
cái cảm giác yêu một người.. muốn gần người ấy... muốn đường đi cùng ..thấy hạnh phúc...nhưng rồi có cái gì đó vô hình cướp đi.. tất cả thấy cô đơn lạc lõng
mỗi người đều có một con đường, một chí hướng riêng...và có lẽ vì ko thể đi chung một con đường nên mới như thế ...
trong nhịp sống nhộn nhịp của cuộc sống , mọi người sống 1 cách vội vã và nhanh chóng ,em cũng vậy em không còn như trước nữa, không còn những tin nhắn yêu thương, không còn những cử chỉ âu yếu dành cho nhau, còn lại có chăng chỉ là Cuộc sống mỏi mệt.
Em hối hận không?
Dù kết thúc thế nào anh cũng không hối tiếc, bởi anh là người mạnh mẽ.
Em hãy sống, yêu, và hãy nhớ rằng :Yêu là ko bao giờ phải nói câu hối tiếc.
mẫu đơn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mẫu đơn

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Sống tốt hơn hôm qua để chuẩn bị cho ngày mai...!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52910

Bài gửiTiêu đề: Re: ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc   ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 2:09 pm

Không hối tiếc nhưng lòng cảm thấy đau lắm, ko biết bao giờ mới xóa bỏ được cảm giác này, mong sao tâm trạng vơi 1 chút thôi cũng cảm thấy an ủi rồi.
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Left_bar_bleue70/100::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Left_bar_bleue1000/100::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc   ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 2:14 pm

nguyenhan02052009 đã viết:
Không hối tiếc nhưng lòng cảm thấy đau lắm, ko biết bao giờ mới xóa bỏ được cảm giác này, mong sao tâm trạng vơi 1 chút thôi cũng cảm thấy an ủi rồi.

chuyện tình yêu mà làm sao một sớm một chiều mà quên đi dc phải đối mạt nhưng lại càng thêm sầu thôi.
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56316

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Left_bar_bleue4/0::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Left_bar_bleue7/0::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc   ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 4:54 pm

bài này hay lắm bạn.tâm sự con trai mấy ai biết.con gái lúc nào cũng đặt ra câu hỏi " anh có hiểu em ko" nhưng thử hỏi có bao jo con gái chú ý đến nổi lòng của người đang rất đau vì mình ko
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc   ::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc Icon_minitime

::Đừng bao giờ nói câu hối tiếc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn sẽ quyết định đi dự tiệc cưới nào?
» Topic Truyện cười ( Nghiêm cấm trẻ em dưới 18 tuổi ^^ )
» Nuối tiếc
» Yêu anh...là ước nguyện cả đời không hối tiếc
» Bữa tiệc đêm trong nhà vệ sinh