Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết

Go down 
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết Left_bar_bleue4/0ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết Left_bar_bleue7/0ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết Empty_bar_bleue  (7/0)

ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết Empty
Bài gửiTiêu đề: ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết   ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 4:49 pm

1 ngày .2 ngày rồi 3 ngày .ngày tháng cứ trôi anh cứ ngở rằng tiếng yêu đó anh sẽ nói hết cho em biết nhưng rồi khi ngồi buồn 1 mình anh chợt nhận ra nó vẩn luôn đong đầy trong tim mình.tình yêu dể dàng quá phãi ko em.chỉ 1 lời yêu thôi tưởng chừng quá đơn jan nhưng anh lại ko thể nói hết ra dc.những lcs đi bên em,ngồi cạnh em anh rất muốn nói hết ý nghỉa của tiếng yêu đó.tiêng yêu đó là điều hạnh phúc nhất trên thế gian mà anh dành cho em đó em biết ko.anh đã từng nói sẽ đem laiọ hạnh phúc lơn nhất cho em thế mà điều đó chỉ vẻn vẹn trong 1 lời yêu mà anh cũng ko nói dc.có em ben anh tình yêu này luôn chan thành,anh ươc chi mai sau tình yêu của anh và em luôn tuyẹt vời .ước chi mai sau mình mai luôn bên nhau .lòng thì cứ nghỉ vậy nhưng lại ko thể nói ra
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1

ngày tháng cứ trôi nhưng tiếng yêu anh vẳn chưa nói hết
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sẽ trôi nhanh những tháng ngày...
» Những ngày đẹp trời
» Xin anh... hay de em tro ve nhung ngay thang khong anh!
» THƠ LÀ NHỮNG NGÀY THÁNG BẢY MÀU thái san
» Hãy trả lại em những tháng ngày bình yên…