Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em không tin...mình đã chia tay!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55681

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue90/100Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue80/100Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (80/100)

Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em không tin...mình đã chia tay!!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 11:22 am

Đêm qua anh đã nói tiếng chia tay. Tiếng chia tay thoát ra từ miệng anh sao mà nhẹ nhàng quá đỗi. Anh có biết em đau biết nhường nào ko? Em không thể khóc, em chỉ có thể giải thích cho anh thôi. Em đã cố gắng hết sức rồi, nhưng vẫn ko được phải không anh? Anh vận không tin em. Anh đã nói là em chưa tin anh 100%, vậy còn anh tin em được bao nhiêu chứ? Chỉ vì 1 câu nói mà anh nghĩ em lừa dối anh, em không yêu anh. Vậy anh có nghĩ rằng những gì trước đây anh nói với em, tất cả ...đều không có căn cứ không? Không phải em không tin anh, nhưng em đã gọi đến công ty anh, đã xem rồi điểm của anh. ...Và em thật bất ngờ...Em không tin đó là sự thật. Nhưng...em đã chấp nhận. Em đã cố gắng cho anh hiểu rằng đối với em thì vật chất của an hkho6ng quan trọng anh à. Anh hiểu không. Đối với em những thứ đó là vô nghĩa. Em không yêu anh. Ừ có lẽ vậy....
Em không yêu anh nên đã khóc rất nhiều khi anh nói mình sắp chết?
Em không yêu anh nên đã chấp nhận hi sinh tất cả vì anh?
Em không yêu anh nên tim quặng đau khi anh nhiều lần ra đi?
Em không yêu anh nên rất vui khi anh tìm đến em sau những lần đi vội vã?
Em không yêu anh nên chấp nhận tha thứ cho anh mỗi khi anh thất hứa?
Em không yêu anh nên phải cố gắng chịu đựng bao lời mắng nhiếc, sỉ vã của bạn bè?
...Ừ thì em không yêu anh đâu, không đâu...Em chỉ là vui đùa với anh thôi đó. Anh hài lòng chưa? Cười đi anh nhé! Cười để thấy cuộc đời thật chua chát biết bao...Cười để thấy em thật ngốc, là một con rối của người ta...Cười đi để che giấu nỗi xấu hổ...Cười đi!!!! cười đi!!!!
Haha, cuộc đời này thật thú vị nhỉ? Tôi đã từng nghĩ rằng anh là 1 tên sở khanh. Anh là 1 tên lừa gạt. Anh chỉ đến bên tôi cùng bao người con gái khác để đùa vui thôi, vì sở thix của anh là làm con gái khổ. Anh bịa đặt ra tất cả...nhà cửa...gia đình...chỉ để bọn con gái yêu, con gái thix.... Anh là như thế sao? Tôi không tin. Sao trên đời lại có thể có 1 người như thế đc chứ? Một ngượi lại có thể nhẫn tâm lừa dối 1 cô gái như tôi từ lần này đến lần khác được. Ko tin, ừ thì không tin. Một người bạn đã hỏi tôi rằng theo tôi thì người tôi yêu như thế nào? ừ thì tôi đã trả lời rằng anh là người rất tốt, rất hoàn hảo. Có lẽ vì vậy mà tôi đã tin anh hết lần này đến lần khác. Yêu nhau là nên tin tưởng nhau mà phải không anh???
Giờ đây tôi cũng ko tin, ko tin anh nỡ quên tôi. Anh ko thể quên tôi đâu!!! Không thểeeeeeeee. Anh cũng yêu tôi mà. Phải không anh...phải không anhhhhhhh. Em biết anh nói vậy cũng chỉ vì anh khôg muốn thấy em đau, em khổ vì nhớ, vì xa anh phải không? Anh nói đi. Anh nói đi!!!!!!! Anh yêu em mà, thật lòng yêu em mà. Và anh biết em rất yêu anh. Em yêu anh hơn cả bản thân em mà. Anh nói đi....Ừ thì nếu anh đã quyết định chia tay. Em sẽ chấp nhận. Em sẽ gặm nhấm nỗi cô đơn,...trống vắng,...buồn tủi mỗi khi nhớ đến anh. Chỉ mình em thôi. Anh hãy quên em đi nhé. Hãy xem em như 1 vết dơ trên tờ giấy trắng, và anh hãy xóa nó đi. Anh nhé! Em sẽ vui khi anh hạnh phúc. Hứ ad9i anh. Anh sẽ ko nhớ đến em...Không buồn...không đau khổ. Một người bạn đã nói với em " Cậu có biết hạnh phúc của cậu là nước mắt của tớ không? " Còn đối với em thì " hạnh phúc của em là anh đó. Anh hạnh phúc thì em mới vui được! " Nha anh! Hạnh phúc nha anh!!!
Giờ tôi chỉ mong có một cơn mưa to thật to để xóa đi bao kí ức trong anh về tôi, để đêm hôm qua không tồn tại trong lòng tôi! Để anh mãi đẹp trong mắt tôi- tình yêu của tôi- hoa hồng xanh của tôi
Tạm biệt anh, người em yêu nhất trên thế gian này. Cầu mong cho anh mãi mãi hạnh phúc, anh nhé!

maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57654

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue8/10Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue7/10Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không tin...mình đã chia tay!!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitimeThu Apr 08, 2010 11:51 am

Lại một nổi buồn mang tên tình yêu tan vỡ nữa.
Em gái à!Chị không biết nói thế nào đây
Chỉ biết động viên em hãy mạnh mẽ lên, và cố gắn tìm lại chính mình em nhé
Tình yêu luôn là một ẩn số cho một hành trình dài đăng đẳng để mình khám phá
Và đôi khi đáp số cuối cùng rất đau lòng, - chia tay
Em hãy chấp nhận và đối mặt sự thật ngoài ý muốn đó em nhé.
Mong rằng em sẽ mãi cười vui giống như lần đầu chị nhin thấy nét tinh nghịch trong em.
Cố lên lol! Em không tin...mình đã chia tay!!!! 12153971236096214
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue90/100Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue80/100Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không tin...mình đã chia tay!!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitimeFri Apr 09, 2010 4:49 pm

Cứ ngỡ nói tiếng chia tay nhau là sẽ xong...
Cứ ngỡ nói quên anh là sẽ không nhớ...
Cứ ngỡ vùi đầu vào việc học là sẽ quên anh...
Nhưng ko thể đc. Tại sao vậy? Em càng nhớ anh hơn trước. Tại sao vậy anh? Tại sao em ko thể quên anh? Anh đã ko tha thứ cho em thì tại sao em vẫn cố níu kéo chứ? Tại sao vậy?
Anh à, anh nói yêu em, yêu nhiều lắm. Va65y tại sao anh ko thể tha thứ cho em lần này chứ? Tại sao vậy anh?
.......Một mình trong căn phòng trống...đối diện với 4 bức tường...chua chát...cay đắng...nghẹn ngào...
Em phải làm sao để chứng minh đc tình yêu của em dành cho anh đây? Anh nói đi chứ!
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50743

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không tin...mình đã chia tay!!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitimeWed May 12, 2010 8:29 am

chia tay rồi lại đau khổ,vị ngọt đắng của tình yêu chắc chị đã cảm nhận đc hết,giờ đau khổ làm gì khi người đó không thuộc về mình ,người đã lừa dối tình yêu của mình
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không tin...mình đã chia tay!!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitimeWed May 12, 2010 5:24 pm

phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50958

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue4/10Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Em không tin...mình đã chia tay!!!! Left_bar_bleue9/10Em không tin...mình đã chia tay!!!! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không tin...mình đã chia tay!!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitimeFri May 21, 2010 2:42 pm

Kẻ thức tỉnh sớm nhanh chân bước kịp.
Người say mê, đắm đuối mãi trầm luân.

Biết bao giờ thoát ra khỏi

Bao giờ thôi day dứt.
Bao giờ thôi đắng cay.
Bao giờ nhẹ lòng không vấn vương?
ngocnghech141984
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ngocnghech141984

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.Cho tôi được ngày nữa để yêu thương!...
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51867

Bài gửiTiêu đề: Em không tin.....mình đã chia tay!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitimeTue Jun 08, 2010 10:30 pm

...Đọc những dòng bạn viết tự nhiên nước mắt tôi cứ trào ra, tôi chợt nhớ "ngày xưa" mình đã khóc đau khổ thế nào? tôi hiểu nỗi đau bạn đang đối diện, không ngờ bạn cũng có cùng cảnh ngộ như tôi, chỉ có điều hoàn cảnh của chúng ta không giống nhau.Có người nói với tôi " nếu cảm thấy buồn em cứ khóc đi, khóc cũng là cách khiến mình mạnh mẽ hơn và nước mắt cũng làm mắt em trong và đẹp hơn nhiều đấy" và tôi đã khóc, khóc như chưa bao giờ được khóc.Tôi thấy nhẹ nhàng hơn mặc dù nước mắt không thể xua đi nỗi đau trong lòng tôi, nhưng bạn ạ,trên đời này nếu không có đau khổ thì làm sao có hạnh phúc, ông trời vốn không cho ai tất cả và cũng chẳng lấy đi của tất cả mà.Tôi tin và hy vọng" ngày mai trời lại sáng" cố gắng lên bạn ơi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em không tin...mình đã chia tay!!!!   Em không tin...mình đã chia tay!!!! Icon_minitime

Em không tin...mình đã chia tay!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình chia tay anh nhé! Bởi mình không thể gặp nhau
» Anh không tin mình đã chia tay
» A không tin mình đã...chia tay!
» Mình thử chia tay anh nhé
» Mình chia tay em nhé!