Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng...

Go down 
Tác giảThông điệp
hoadaquyhv
Thành viên mới
Thành viên mới
hoadaquyhv

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : in the dark we dream about of the sun
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50949

Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng... Empty
Bài gửiTiêu đề: Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng...   Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng... Icon_minitimeSun May 30, 2010 10:22 pm

Người làm ta thất vọng quá! Đã những tưởng người là một thiên thân hộ mệnh, là người đặc biệt nhất mà ta gặp được. Nói lời chia tay cũng khiến ta đau lòng quá đỗi. Người mà ta nói rời xa người chỉ vì sợ người gặp nhiều đau khổ, và khó khăn khi yêu ta. người ta sợ sẽ làm gánh nặng cho người. Ta đã bỏ qua những tình yêu khác để tin người. Nhưng ta nhận đc gì đây. Ta đã cố đi xa người và những người bạn của người để người không bận lòng vì ta nữa
Ta nuốt nước mắt vào trái tim để cố không nhớ người, hằng đêm ngưỡng mặt lên trời nguyện cầu người được hạnh phúc, nguyện cầu nghị lực cho ta vượt qua nỗi đau mất người. Giờ đây ta thất vọng...ngập đầy thất vọng....đau lòng quá.
Hôm nay ta ngồi đọc những tin nhắn của người gửi cho bạn_ ở cùng nhà với ta mà ta vẫn dấu người chuyện đó. Người đã nói gì uh? Ta chẳng biết mình còn đủ can đảm để nhớ không nữa. Nhưng...Những lời hứa đã mất rồi, ta đã sai, còn người mất niềm tin ở ta mãi mãi. Trời mưa quá to! Mà mưa trong lòng ta càng dữ dội. Ta biết cuộc đời này mọi điều đều có thể, nhưng ta vẫn bàng hoàng, đau đơn... Giá như ,,, ta chẳng bao giờ như vậy cả. nhưng giờ ta giá như...giá như ... Ta chưa từng gặp gỡ
Thôi người đi đi... Và hãy thật vui nhé! Đừng bao giờ làm cho ai đau lòng như ta nữa. Vì ta biết mình thật nhỏ bé, vì ta biết nỗi đau quá lớn, vì ta không biết đến bao giơ ta mới lại tìm thấy niềm tin... Ta biết người sẽ mãi mãi không biết được điều đó đâu. Ta đã khóc quá nhiều không còn nước mắt cho người nữa và từ nay sẽ không còn nước mắt cho người nữa. Thôi! Từ biệt người nhé! Từ biệt hy vọng của ta, "Tiền bối yêu quý!" một lần nữa ta gọi một cái tên còn sót lại. Giờ đây ta học được cách sống thật tốt với mình.

“Sóng làm đau bờ bằng nụ hôn lạnh ngắt

Anh là đau em bằng cái nhìn im lặng

Em làm đau mình bằng phút cách xa.

Tình yêu muôn đời giống như cỏ và hoa.

Đón nắng huy hoàng cùng muôn trùng bão tố.

Nhưng lòng em một niềm tin…sụp đỗ.

Em ra biển vàng lấy cát lấp tơ vương.

Anh đừng nhớ để em đừng thương

Sóng đừng xô bờ để biển hằn lên vệt vỡ.

Nứt trong lòng em sợ chẳng còn đau…

Đừng hỏi em tình yêu em ở đâu.

Anh vẫn đó mà như là kỷ niệm.

Em nhặt thương yêu để thả về với biển.

Giữ lại cho mình một chút nhớ rong rêu....”

Những lời hứa luôn luôn bền vững, nhưng...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TỪNG HẠT MƯA RƠI TRÊN MẶC BIỂN LÀ NHỮNG MẢNH VỤNG CỦA TIM EM!
» sưu tầm những bài thơ tình cho những người không đến được với nhau
» những kỉ niệm đã qua nhưng sẽ khắc ghi mãi trong lòng
» Tôi vẫn luôn là 1 thiên thần! Nhưng là thiên thần, tôi vẫn buồn vì mất em. Ck yêu vk. Mãi mãi!
» HỘI NHỮNG NGƯỜI DỘC THÂN NHƯNG SỐT RUỘT!!!!!!