Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm

Go down 
thiên hạ đệ nhất công tử
bilinh
nh0c
bé_lì_90
Viemyeuanh
themoonken
nguyetnhimk45b
maylangdu
12 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57654

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue8/10Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue7/10Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (7/10)

Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty
Bài gửiTiêu đề: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 11:07 am

Em cứ nghĩ rằng không gặp anh em sẽ quên được anh .... nhưng em đã nhầm em vẫn nhớ anh.
Em cứ nghĩ rằng xoá số phone của anh là em sẽ quên nó đi. Ngày trước em không nhớ nỗi một số máy của ai cả, kể cả .... anh ..... Nhưng em đã nhầm em lại nhớ như in số máy kia Crying or Very sad
Ngược đời thật anh nhỉ?
Em cứ nghĩ rằng xoá nick name của anh đi em sẽ không còn biết anh có online hay không? Nhưng em đã nhầm, anh vẫn vào chat với em
Em cứ nghĩ em tìm một người bạn mới có thể em se quên được anh nhưng em đã nhầm, em không làm được điều em muốn mà ngược lại chỉ thấy ray rứt vì đang gian dối người ta.
Em cứ nghĩ em rời xa Thành phố tất cả kỉ niệm về anh ....em sẽ không còn tìm thấy và không còn cơ hội ......để buồn nhưng em đã nhầm, em vẫn nhớ như in con đường chúng ta đã qua.
Em cứ nghĩ chia tay nhau rồi anh sẽ quên được em dễ dàng vì anh là người luôn suy nghĩ theo chiều hướng tích cực ... nhưng em đã nhầm anh vẫn nói "nhớ em rất nhiều" và lần đầu tiên em thấy anh buông xuôi"chúng ta hãy trở lại, mọi chuyện mặc kệ nó đi em" .
Em cứ nghĩ mình sẽ rất đau khổ khi xa anh nhưng em đã nhầm ... em thấy mình thanh thản hơn dù cho bao lần em đã khóc khi làm được một điều đó là ...... giúp anh làm được điều anh muốn.
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52000

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue10/10Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue10/10Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 4:31 pm

minh cung da tung nhu ban giong tam trang minh qua ban ah . nhung minh va ban cung co len ban nhe co gang quen di nhe chuc ban se tim dc nguoi yeu moi
themoonken
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
themoonken

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : chung ta la qua khu cua ngay mai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53689

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 5:16 pm

dung co gang quen nua . thoi gian cung se lam cho ban quen thui
Viemyeuanh
Thành viên mới
Thành viên mới
Viemyeuanh

Nữ
Châm ngôn sống : Yêu là dám đối mặt với tất cả mọi thử thách!
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 51281

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue0/0Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue0/0Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 8:57 pm

nhầm 1 lần còn hơn cả cuộc đời này bạn ạ, hãy tự tin lên nhé, cùng tôi!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 1:35 am

ui !mynk cung tung co tam trang giong ban nhung thui thoi gian cung se xoa mo vet thuong!tu tyn len ban nhe!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55681

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue90/100Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue80/100Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 1:47 am

Em cứ nghĩ mình sẽ quên đc anh, thậm chí sẽ hận anh, nhưng...
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51519

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue6/10Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue8/10Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 7:43 pm

Quên anh ư?Làm sao em quên nổi
Yêu anh rồi em chỉ biết khổ đau
Mùa thu nào mùa thu không rụng lá
Cuộc tình nào trọn vẹn mãi đâu anh
Trời hết mưa đâu phải có nắng
Hết yêu anh đâu phải đã quên anh.
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 50743

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeWed May 12, 2010 8:10 am

chị ơi làm sao có thể quên một người khi trong tâm trí của mình lúc nào cũng có hình bóng người ấy mọi lúc mọi nơi
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue7/10Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeWed May 12, 2010 8:39 am

Đúng vậy. Chúng mình vẫn song hành bên nhau mỗi ngày cuối tuần, vẫn gặp nhau khi buồn, khi vui.
Ta không biết phải làm sao, không biết là phải nhớ hay quên.
Cuộc sống thật muôn màu và đầy mâu thuẩn
Giá như có một thứ để lãng quên, thì hay biết mấy
Giá như có một sự lạnh lùng thật sự, trái tim làm theo điều mà ta từng suy nghĩ có lẽ tốt hơn, phải không tôi .... phải không mọi người !?! rrr
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 53999

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue10/1Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue10000/1Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeWed May 12, 2010 10:19 am

Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
bec0nhaykh0c
Thành viên mới
Thành viên mới
bec0nhaykh0c

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : thoi ke^ moi viec roi cung se qua
Điểm : 50609

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeSat May 15, 2010 8:39 pm

se khong rung dong lan thu 2 dau chi ah
em bek ma
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55681

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue90/100Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue80/100Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 6:32 pm

Hãy để sự thật quyết định, đừng "tưởng" để rồi lại "nhầm"

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Wed Jun 02, 2010 9:58 pm; sửa lần 1.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56098

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeWed Jun 02, 2010 9:07 pm

" EM CỨ NGHĨ RẰNG ... NHƯNG EM ĐÂ NHẦM"
Dường như câu nói đó quá quen thuộc, " em cứ nghĩ rằng anh thế này thế kia rồi cũng chỉ kết lại 1 câu " em đã nhầm" thực tế quá mà sao nhiều người vẫn như vậy nhỉ? tàn nhẫn 1 chút, vô tình 1 chút,...
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 11:17 am

Cuộc sống đôi lúc nghĩ phức tạp nhưng nhìn lại ta vẫn sống trong những ngày qua rất đơn giản.
Đôi lúc nghĩ nó đơn giản giống như xe máy chạy hết xăng cứ đổ xăng vào là chạy nhưng đôi lúc "nó" bị hỏng không chạy được. Lúc đó ta phải nhờ người "sửa dùm"
Và trong tình yêu cũng thế, cứ nghĩ người ấy sẽ bên cạnh mình mãi mãi nhưng không ngờ có lúc lại xa xôi. Thôi thì đừng tiếc nuối nữa, hãy "chọn" một "người sửa xe" bên đường mà ta tình cờ bị "hỏng xe" vậy. Như thế là cách tốt nhất phải không mọi người? geek
Công nhận triết lý ghê ---> Chứng tỏ mình đã "già" scratch Cố lên nhé! Những ai đã nghĩ ... nhưng bị nhầm
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 53999

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue10/1Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Left_bar_bleue10000/1Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Empty_bar_bleue  (10000/1)

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 12:12 pm

Em cứ nghĩ rằng...anh là một con nguời như thế...nhưng em đã nhầm rùi em à...anh ko phải vì bất cứ chuyện j mà quên đi tình cảm anh em, quên đi cái 0,5 % mà anh ngày đêm gìn giữ đâu em à.
bongbup
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là chính mình và thất lòng với bản thân mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51273

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeThu Jun 03, 2010 1:02 pm

Khi yêu ai không nhầm tưởng.
Nhìn thấy ánh mắt anh nhìn em, em nhầm rằng anh đang kết em
Nhìn cử chỉ và hành động của anh em nhầm tưởng rằng anh đang thích em
Nghe lời nói nữa đùa, nữa thật em nhầm tưởng là anh đang yêu em
Lúc này trái tim em đang rung động xao xuyến cùng những điều mà em nhầm tưởng
Khi anh ra đi rồi, trái tim em nhầm tưởng nhớ anh, yêu anh. Lòng tự hỏi tại sao em phải nhầm tưởng rồi để bây giờ trái tim em đau khổ, cố quên anh nhưng thật là rất khó. (Những kỷ niệm, niềm vui anh mang lại cho em quá nhiều, trái tim em để cho 1người vào rất dễ nhưng đưa 1 người đi ra khỏi nó thì rất khó)
Theo mình nghĩ khi yêu thì tình yêu rất đẹp và lãng mạn
Nhưng khi hết yêu rồi thì tình yêu trở nên chán nản, buồn tẻ, cay đắng... Giống như thanh Chocolate vậy. Khi ăn Chocolate lúc đầu rất ngọt ngào nhưng lúc sau lại có vị đăng đắng và mình cũng nhầm tưởng như thế đấy. Like a Star @ heaven
http://ngoisao.net
kevil1988
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kevil1988

Tâm trạng : lurking
Nam
Châm ngôn sống : sống thực lòng...và không hối hận về việc mình đã làm...
Điểm : 50395

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitimeSun Jun 06, 2010 1:28 am

tâm trạng của mình rất giống bạn, dù đã nói chia tay nhưng không hiểu sao hàng ngày cô ấy vẩn nt cho tui...cuối tuần vẫn muốn gặp tôi mặc dù đã có bạn trai mới... Crying or Very sad và tui cũng không hiểu được tại sao tui vẫn muốn gặp người ấy mặc dù trong đầu thì luôn nghĩ không lên gặp sẽ tốt hơn vậy mà tui lại không làm được như vậy. tui luôn cảm thấy rất buồn mà không bít làm sao cho hết... Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm   Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm Icon_minitime

Em cứ nghĩ rằng .... nhưng em đã nhầm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Em cứ nghĩ...(Bạn nhầm, tôi cúng nhầm) chỉ là nghĩ...
» Em đã nghĩ rằng ..............
» Đừng ai nghĩ rằng con yếu đuối!
» Mong rằng những dòng tâm sự này em sẽ đọc đc.... người yêu dấu !! H
» Những suy nghĩ lúc bối rối....