Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Quỳnh thương !!! I'm Sorry...!

Go down 
Tác giảThông điệp
tanvalentine
Thành viên mới
Thành viên mới
tanvalentine

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì gia đình bạn bè và người mình yêu...!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52734

Quỳnh thương !!! I'm Sorry...! Empty
Bài gửiTiêu đề: Quỳnh thương !!! I'm Sorry...!   Quỳnh thương !!! I'm Sorry...! Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 4:49 am

Tình yêu mà 4 năm tôi đã đánh mất để lại cho tôi 1 vết hằn trong trái tim mà ko ai có thể bù đắp được. Tôi vẫn cứ thế sống mà ko hay biết em đã yêu tôi từ lúc nào , tôi vô tâm nhiều lâà xé nát trai tim em. 1 tình yêu mà tôi cho rằng em trao cho tôi wá vội vàng , và có lẽ chỷ là tình yêu qua lời nói , và chính vì thế tôi để mất em....!
Tôi quen em thật tình cờ trong 1 buổi gặp mặt những người bạn cùng lớp em hơn tôi những 4 tuổi sống và làm cùng cô bạn gái hồi cấp 3 của tôi. Tính tôi từ trước đến nay vẫn thế trước mặt bạn bè ko bao giờ tôi để cho ai nhận ra tôi đang nghĩ gì , lúc nào tôi cũng vui vẻ và luôn đem lại cho mọi người tiếng cười.Và lần gặp đàu tiên giữa 2 tay cũng thế , vẻ trầm lặng của em , trái tim khô héo của em đã đựơc tôi sưởi ấm và em yêu tôi lúc nào tôi ko hay biết. Thế mà tôi lại vô tâm ko để ý đến vẫn cứ vô tư vần cứ cười đùa đôi khi cười trên cả nỗi đau của em . Anh xin lỗi em Q ơi cho anh trăm ngàn lần xin lỗi em thực sự anh chưa sẵn sàng để đón nhận 1 tình yêu mới. Vết thương trong lòng anh ko có ai và ko có cái gì có thể bù đắp dc.
A ko phải là mẫu người lý tưởng đâu, anh ko giống như em nghĩ , ko giống như những lời em nói đâu. A ko muốn làm tổn thương em ko muốn em lại thêm đau khổ nữa hãy mãi để anh gọi em như khi xưa anh đã gọi nhé ! ( Chị Gái ) được ko em . A biết tình cảm của em trao anh là tất cả là duy nhất nhưng em ko biết được lỗi khổ của anh đâu , anh ko thể chấp nhận nó hãy tha lỗi cho anh em nhé.!!!

Quỳnh thương !!! I'm Sorry...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Tặng chị Quỳnh - món quà ra mắt
» Tập Thơ Trường Họa Nguyễn Thành Sáng & Lê Thi Vân Quỳnh
» Lời Yêu Thương
» Bộ sưu tập viết về cuộc tình của tôi-sáng tác, sưu tầm (caihuuthanhvn)