Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tại sao tôi lại thế này

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 54003

Tại sao tôi lại thế này Empty
Bài gửiTiêu đề: Tại sao tôi lại thế này   Tại sao tôi lại thế này Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 1:29 pm

Tại sao tôi lại thế này Icon_bounce đến bây giờ tôi vẫn không hiểu sao tôi lại yêu em nhiều đến thế ? tôi cứ nghĩ về với mái ấm gia đình sẽ giúp tôi vơi bớt nỗi nhớ nơi em nhưng tôi đã nhầm . Tôi không thể quên em được . Trong cơn say tôi vẫn thầm gọi tên em , tôi cầm điện thoại gọi cho em giống một kẻ mộng du , trong cơn mê em vẫn đến bên tôi rất đẹp
Tại sao tôi biết em vô cảm với tôi mà tôi lại không thể quên em được , trái tim tôi lại cứ nhói đau khi nghĩ đến em . Cứ nhìn thấy trời mưa là hình ảnh em , hình ảnh về ngày chủ nhật ngắn ngủi và dịnh mệnh ấy lại ùa về tôi , tôi đã cố gắng xua tan những hinh đó đi nhưng không sao làm được , càng xua đuổi nó lại càng ùa về , em cứ bào anh quên em đi , em không xứng đáng với anh đâu? em có biết những lời nói đó giống như những nhát dao đâm vào trái tim tôi không ?
henngayve
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
henngayve

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống phải có mục tiêu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53668

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tại sao tôi lại thế này Left_bar_bleue50/100Tại sao tôi lại thế này Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
Tại sao tôi lại thế này Left_bar_bleue70/100Tại sao tôi lại thế này Empty_bar_bleue  (70/100)

Tại sao tôi lại thế này Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tại sao tôi lại thế này   Tại sao tôi lại thế này Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 8:38 pm

ôi người cùng cảnh ngộ .sao anh giống tui vậy

Tại sao tôi lại thế này
Trang 1 trong tổng số 1 trang