Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình yêu của anh!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Boy chính tông....100% boy.... nhưng có 1 sở thíck rất là đặc biệt....: chọc gái .. hehehe... nhưng iu ai rồy thỳ iu zữ lắm hjhjhj:D
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52762

Tình yêu của anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 5:08 pm

… Có đôi khi trên đường đời tấp nập
Ta vô tình đi lướt qua nhau….

Anh cũng không mong chuyện tình chúng ta lại có 1 kết cục buồn như thế. Nhưng hẳn đã có 1 thi sĩ nào đó đã nói : Tình yêu đẹp là tình yêu vượt qua nhiều gian lao trắc trở. Và anh mong rằng chính tình yêu anh dành cho em sẽ giúp anh vượt qua tất cả để mãi chờ đợi và yêu em.

Em yêu của anh !
Anh yêu em không phải vì em là 1 cô gái ăn mặc đúng mốt, không phải vì vẻ đáng yêu của em cũng không phải vì vẻ lý sự trẻ con của em mà là vì Anh yêu em. Em yêu ! Em đừng hỏi vì sao anh yêu em ? Nếu em hỏi anh sẽ trả lời với em rằng Anh cũng không biết nữa. Đơn giản là anh yêu em. Vậy đó, tình yêu anh dành cho em đơn giản nhưng dịu dàng, nồng cháy nhưng không làm em bỏng rát, dữ dội nhưng dịu êm khi có em kề bên.

Em yêu !
Anh không phải là một người đẹp trai, không phải là 1 người giàu có, cũng như không phải là 1 người luôn chân thật. Có đôi khi, anh sẽ dối em rằng Anh khỏe trong khi thực sự anh rất mệt, Công việc anh tốt trong khi mọi thứ đều xáo trộn, và thậm chí anh sẽ nói Anh không còn yêu em trong khi anh không thể đem lại hạnh phúc cho em. Em yêu ! Đừng giận anh tất cả những điều đó nhé, anh dối em vì anh không muốn thấy điều lo lắng hiện lên trong mắt em, không muốn những điều làm anh bận tâm lại làm em phải khổ sở. Em yêu ! Hãy để anh là cây tùng cây bách che chở cho em qua những ngày bão tố, hãy để anh làm bếp lửa sưởi ấm cho em trong những đêm lạnh giá, hãy để anh quan tâm và chia sẻ những khó khăn của em. Nhưng hãy để anh vùi chôn những mối lo của anh vào tận trong tâm khảm, và trong mắt anh khi đó, em sẽ thấy rằng Anh rất yêu em.

Em yêu !
Có những mối tình thoáng qua như giọt sương nhưng đọng lại cả 1 kiếp người. Em yêu của anh, anh biết những người xưa đã đến và đi qua cuộc đời em, để lại trong em những nỗi đau mất mát và cả những hạnh phúc giờ chỉ là kỉ niệm. Cũng như đã để lại trong anh. Anh không mong rằng anh là người đến trước với em, nhưng anh biết rằng Anh chính là 1 nửa thất lạc cuối cùng mà em cần tìm cho mình. Em yêu ! Ngay cả khi em lý sự rằng Em mới chính là 1 nửa anh phải đi tìm thì anh cũng mỉm cười và bảo rằng em đúng, vì có nghĩa lý gì đâu khi Anh yêu em và ai đúng ai sai điều đó không còn quan trọng.

Em yêu !
Anh yêu em nhiều như thế, nhưng đôi khi anh cũng thật vô tâm. Anh quên mất hôm nay em diện bộ đồ mới, quên mất rằng mái tóc em có gì lạ, quên cả việc em hờn dỗi nếu như anh không nhận ra. Nhưng anh không hề quên tình cảm anh dành cho em, em yêu ! Anh sẽ không quên ngày sinh của em, không quên ngày kỷ niệm của 2 đứa, không quên cả những gì mà em bắt anh phải nhớ, vì anh yêu em.
Nhưng nếu anh có quên, thì khi đó em hãy nhắc khéo anh em nhé. Không phải vì anh cố tình quên đâu, mà vì cuộc sống cơm áo gạo tiền, vì mải lo cho cuộc sống vật chất mà anh đã quên chăm sóc cho tâm hồn của cả anh và em. Em yêu ! Hãy nhắc anh em nhé, vì cây tùng để làm gì khi không có ai trú, bếp lửa đề làm gì khi không có ai sưởi, và anh để làm gì khi không có em.

Em yêu !
Hẳn em đã biết anh yêu em nhiều như thế, nhưng anh biết điều đó vẫn chưa bằng tình yêu em dành cho anh. Vẫn chưa bằng nụ cười trên môi em khi anh đón em tan sở về nhà, vẫn chưa bằng cái liếc mắt của em khi ánh mắt anh dừng lại ở 1 người con gái xa lạ, vẫn chưa bằng 1 vòng tay ôm anh khi chỉ có hai chúng mình,.... và vẫn chưa bằng Tình yêu em đã dành cho anh.

Em yêu !
Nếu có thể, anh ước gì mỗi chữ trong thư này đều là Anh yêu em, nhưng như thế sẽ làm em buồn chán khi đọc thư anh và anh không muốn điều đó. Nhưng nếu một ngày nào đó em cảm thấy rằng hết yêu anh, thì em hãy nhớ Anh vẫn chờ đợi em, vẫn yêu em, và vẫn nhớ mãi tên em là Trang. Khi đó em chỉ việc ngoảnh đầu nhìn lại thôi em nhé, và em sẽ thấy tình yêu của anh.
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53065

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue9/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue5/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 6:49 pm

Trang! bạn thật hạnh phúc khi có một người yêu mình nhiều như vậy. Chúc cho tình yêu của hai bạn mãi đẹp như lúc đầu. Wink
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue8/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue7/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 2:38 pm

Em viết hay lém "NhocTapIu" nhưng chị nghĩ rằng với tình yêu và tuổi đời em hiện giờ làm chị ngạc nhiên đấy. hrt
Chúc em tìm được niềm vui "trong tình yêu" và cố gắn học tốt nhé.
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam
Châm ngôn sống : Boy chính tông....100% boy.... nhưng có 1 sở thíck rất là đặc biệt....: chọc gái .. hehehe... nhưng iu ai rồy thỳ iu zữ lắm hjhjhj:D

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeThu Oct 22, 2009 7:02 pm

Em năm nay 14 rùj ... Hôm nay đi học mà bùn quá àh ... Người bạn thân của bạn gái em nói lại với em là " Toàn nên quên đi " ...
Trong đầu em lúc này trống rỗng và rất là bùn & mún khóc ... nhưng con trai mình ko được khóc zù người đó có nói gì đi nữa thì em sẽ vẫn chờ ... Em tin là nước chảy đá mòn ,,, Có công mài sắc có ngày nên kim ,,, Mưa dầm lau ngày cũng thấm đất . Phải ko mấy chị :((
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue8/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue7/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 8:30 am

uhm. Đó là câu nói của ông bà ta về mọi việc. Nhưng trong chuyện tình cảm khó nói lém em ơi. Không thể rạch ròi được, không thể 1+1 = 2 đâu bé à! Nhưng với tấm chân tình của em chị hy vọng cô ấy sẽ hiểu và có cái nhìn khác dành cho em. chúc em sớm vượt qua nổi buồn và cứ khóc nhé em, nếu điều đó làm mình cảm thấy dễ chịu!!!! adm
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 1:01 pm

bùn wá chị ơi , hôm nay ra về em rủ cô bạn đi uống nước rồj nój cho cô bạn đó nghe nhưng cô ấy nói bận rồj để khi khác ... bùn wá àh Crying or Very sad
vuonglam1404
Thành viên mới
Thành viên mới
vuonglam1404

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Born to try, live to love
Điểm : 52749

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 2:34 pm

Anh cũng thật sự ngạc nhiên về nội dung bức thư so với tuổi 14 của em.Đọc xong thấy như là lời tâm sự của 1 người đàn ông từng trải vậy.
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53065

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue9/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue5/10Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 3:49 pm

Cố lên em! Chị luôn cổ vũ cho em! lol!
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 4:58 pm

Vâng ! Em sẽ cố !!! adm
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 11:37 am

chị mâylãngdu ơi ... chỉ cho em vài tuyệt chiêu để làm vơi đi nổi bùn của 1 người con gái vừa chia tay với người iu của mình đi ... bạn đó vừa từ chối em rồj huhuhuhuhu bùn quá á á á... hrt
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeWed Oct 28, 2009 8:17 am

Chị cũng không biết giúp em như thế nào nữa bởi chị cũng là người thất bại trong tình yêu mà. Hii Crying or Very sad
Nhưng mọi thứ rồi cũng sẽ qua em à, nhiều lúc chị đã cố vui, cố gắn cười để quên đi tất cả những gì không nên nhớ. Nhưng chỉ nhận được điều ngược lại - đó là càng nhớ nhiều hơn thôi- qqq
Em cứ bình thản đón nhận niềm vui và nổi buồn em nhé. Một ngày nào đó khi đã trưởng thành hơn, bất chợt nhìn về "ngày hôm qua" em sẽ mỉm cười mà nói rằng "mình trẻ con thật" adm
Chúc em vui vẻ hơn khi đọc dòng reply của chị nhé. Nick name của chị nè "maylangdu" có gì buồn chat với chị cũng được. Chào em!!!!
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeThu Oct 29, 2009 3:58 pm

hjhj cúm ơn chị nhìu hen ^^!
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue70/100Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue1000/100Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 7:54 am

một kẻ nồng nhiệt trong tình yêu. nhưng mà nhoctapiu nè theo mình thấy thì yêu sớm không có dwuwocj kết quả như mihfmiong muốn đâu. nói thật đó đừng buồn nha. tình đầu sâu đậm lắm nhưng cũng có đôi khi ta bị ngộ nhận tình yêu đó thực ra chỉ là một tình bạn mà thôi
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeFri Oct 30, 2009 7:07 pm

tuankhanhqs đã viết:
một kẻ nồng nhiệt trong tình yêu. nhưng mà nhoctapiu nè theo mình thấy thì yêu sớm không có dwuwocj kết quả như mihfmiong muốn đâu. nói thật đó đừng buồn nha. tình đầu sâu đậm lắm nhưng cũng có đôi khi ta bị ngộ nhận tình yêu đó thực ra chỉ là một tình bạn mà thôi
anh đoán hay quá àh - người đó chỉ xem em là bạn thoy àh Crying or Very sad
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue70/100Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Tình yêu của anh!!! Left_bar_bleue1000/100Tình yêu của anh!!! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 9:33 am

thì đó kinh nghiệm tràn trề mà, nhưng nói vậy chứ lmf bạn nó tốt hơn nhiều nhoctapiu ah`??? ngày xưa cũng như nhoc thôi khồn phải là nó phụ mình nhưng ,à do hoàn cảnh thôi. cố gắng đừng ddeer mất tất cả nha. tui nè, bây giờ hai ng cố gắng lắm cũng không có d một tinh bạn như xưa???
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 9:47 am

Hai "bé" nè? Chị có ý kiến này nhé!
Khi là tình bạn chuyển sang tình yêu thì ta có thề làm được. Còn tình yêu trở thành người bạn ... khó lắm hai em ơi. Vì chị nghĩ rằng "tình yêu sau tình bạn" chỉ là một cái cớ để người ta che dấu đi tình yêu còn sót lại thôi hà.
Chúc cho hai em của chị vui nhé! adm
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 12:10 pm

em thi ko nghĩ vậy đâu chị àh - giữa 2 cái đều có thể chuyển đổi đc nhưng tình bạn đền tình yêu thì hơi khó - còn tình iu thành tình bạn thì dễ lắm chị àh ... em chỉ nghĩ vậy thoy àh >_^'
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 12:25 pm

tuankhanhqs đã viết:
thì đó kinh nghiệm tràn trề mà, nhưng nói vậy chứ làm bạn nó tốt hơn nhiều nhoctapiu ah`??? ngày xưa cũng như nhoc thôi không phải là nó phụ mình nhưng , mà do hoàn cảnh thôi. cố gắng đừng để mất tất cả nha. Tui nè, bây giờ hai ng cố gắng lắm cũng không có đc một tinh bạn như xưa???
em thì nghĩ ngược với anh em thấy làm người iu của nhau tốt hơn làm bạn !!!
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 2:22 pm

ai biết được ? không ai nói là làm người yêu của nhau không tốt cả nhưng vấn đềlaf làm sao giử dc tình yêu đó kìa đừng để hết yêu lại là bạn???? mà khi đã hết yêu thì khó làm bạn ủa nhau lắm đó nha.
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitimeSun Nov 01, 2009 7:47 pm

oh , em cũng nghĩ vậy hjhjhj :) tại anh nói hok rõ nên em ...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình yêu của anh!!!   Tình yêu của anh!!! Icon_minitime

Tình yêu của anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang