Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Làm sao để vun đắp tình yêu???

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53292

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Làm sao để vun đắp tình yêu??? Left_bar_bleue10/10Làm sao để vun đắp tình yêu??? Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Làm sao để vun đắp tình yêu??? Left_bar_bleue10/10Làm sao để vun đắp tình yêu??? Empty_bar_bleue  (10/10)

Làm sao để vun đắp tình yêu??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm sao để vun đắp tình yêu???   Làm sao để vun đắp tình yêu??? Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 2:04 am

Anh yêu!
Những cái mà anh nói là cách anh vun đắp tình yêu của chúng ta hả? Kiểu anh chăm sóc tình yêu như vậy đó hả? Anh yêu em đến nỗi vậy sao? Anh như thế là không phải người em yêu rồi. Em đã chấp nhận gọi anh là chồng là em không còn tha thiết với một người nào khác, em chỉ có yêu mình anh thôi, và riêng anh. Tại sao anh không biết hay anh không hiểu tình yêu của em dành cho anh? Tại sao hả anh? Em đau khổ, em hụt hẫng, em chới với. Tại sao em phải như thế? Đón nhận cái mà em không muốn nhận. Anh muốn điều gì ở em? Anh không chấp nhận em? Em không hoàn hảo. Đúng rồi, em không phải là người yêu lý tưởng của anh, yêu anh theo cách của anh. Nếu như thế thì em xin ra đi để anh tìm cho anh người đúng nghĩa cho anh,anh sẽ thỏa mãn hơn chứ riêng em thì em không thể, con người em không như thế, em yêu ai em yêu hết cả trái tim em, kết cục em nhận nỗi đắng cay và đau khổ. Chắc tại duyên số của em như vậy rồi em đành ôm chịu mà thôi. Anh có cách yêu riêng của anh, em cũng có cách yêu riêng của em. Cách của anh thì em không bằng lòng theo cách cảu anh. Anh hãy giữ cho riêng anh mà tặng cho người đến sau em.
Em phải làm sao đây cho anh hiểu được lòng của em, như thế nào đây, em hết cách rồi!
Mấy hôm nay em không viết mail cho anh là vì em bệnh và bận với mấy nhóc nên ngủ trễ, không có thời gian viết mail cho anh được. Em xin lỗi, là mẹ của 2 con nên lúc nào cũng không có thời gian dành cho mình nữa, nói chi thời gian để mà thoa cream vào mặt, em đâu có được diễm phúc được sống bên người thân, bên người chồng, hay có người giúp việc trong nhà để mà có thời gian rảnh cafe cùng bạn bè hay thăm người thân.
Sáng dậy lo cho 2 nhóc ăn sáng, nấu đồ ăn trưa cho 2 nhóc rồi mới tới em ăn sáng, ăn sáng xong tắm cho con rồi thay đồ cho con, đưa con đến trường em mới đón xe bus để đi làm. Làm đến 5h rồi lại đón xe bus về, lúc đó đã là 6h rồi còn gì! Đón con về nhà, tắm và thay đồ cho con, Home worrk với con, chơi với con tí rồi 2 đứa đi ngủ, lúc đó đã là 7h30 rồi còn gì! Lo cho con xong em mệt nhừ cả người rồi, chỉ đi tắm rồi muốn ngủ thôi. Trước khi ngủ em có thói quen viết mail cho anh, như mấy ngày qua em không khỏe nên ngủ dậy trễ nên em không thể viết mail cho anh.
Sau khi con đi ngủ, em chỉ cần 1 bờ vai để em dựa vào cho đỡ mệt vì làm cả ngày rồi, nhưng em đâu có cái hạnh phúc đó đâu, lúc nào cũng ở trong căn nhà này 1 mình cô đơn lẻ bóng, không biết cuộc đời sẽ cho em về đâu nữa, hay số phận của em như thế, chắc cũng sẽ giống bài viết em viết để tặng anh?
Ông trời ơi, con sẽ khổ bao nhiêu lần nữa đây? Biết đến bao giờ con có thể gặp người con mơ ước, đừng làm con khổ thêm một lần nữa.
Chúc anh thành công trên con đường anh đã chọn, hạnh phúc với những gì anh có được nhé!
Em yêu anh!!!
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Làm sao để vun đắp tình yêu??? Left_bar_bleue5/10Làm sao để vun đắp tình yêu??? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để vun đắp tình yêu???   Làm sao để vun đắp tình yêu??? Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 9:00 am

bài đọc của bạn hay lắm nhưng nếu bạn thêm dấu vào thì sẽ hay hơn nữa đó....
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để vun đắp tình yêu???   Làm sao để vun đắp tình yêu??? Icon_minitimeWed Oct 21, 2009 11:32 pm

Chào bạn!
Mình xin lỗi vì mình không biết viết Vietkey, hẹn lần sau mình sẽ cố gắng thêm, cảm ơn bạn!
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 56006

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Làm sao để vun đắp tình yêu??? Left_bar_bleue90/100Làm sao để vun đắp tình yêu??? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Làm sao để vun đắp tình yêu??? Left_bar_bleue100/100Làm sao để vun đắp tình yêu??? Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để vun đắp tình yêu???   Làm sao để vun đắp tình yêu??? Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 2:29 pm

Tâm sự của bạn rất cảm động, chính vì thế mà mình rất hứng thú khi vừa đọc vừa bỏ thêm dấu cho bạn!
Chúc bạn sớm có được hạnh phúc và thêm nghị lực sống để chăm cho các con mình!
Cảm ơn bạn đã ủng hộ cho diễn đàn bà viết này.
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để vun đắp tình yêu???   Làm sao để vun đắp tình yêu??? Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 12:56 am

Hi ban!
Minh that bat ngo lam,vi ban co the sua bai cua minh .99% giong nhu nhung gi minh tam su.Ong xa cua minh ma doc duoc chat cam dong lam day.
Ve sau minh va ban se hop tac nua nhe.chuc suc khoe ,vui trong cuoc song .bang long voi nhung gi minh co duoc .Than chao xx
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm sao để vun đắp tình yêu???   Làm sao để vun đắp tình yêu??? Icon_minitime

Làm sao để vun đắp tình yêu???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy