Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngày Sinh Nhật Tôi

Go down 
Tác giảThông điệp
vietthanbk
Thành viên mới
Thành viên mới
vietthanbk

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Thích những j' bạn thích, nhưng chưa chắc ghét những j' bạn ghét . heheheh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53011

Ngày Sinh Nhật Tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày Sinh Nhật Tôi   Ngày Sinh Nhật Tôi Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 11:41 am

Hôm sinh nhật pé Linh.
Em hỏi : Anh sinh ngay nào?
Anh bảo : Sau ngày quốc tế phụ nữ 2 ngày.
Em co biết tại sao 2 ngày không ?
Vì ngày 8/3/1900 hồi đó papa anh tặng mẹ anh 1 đóa hoa hồng. Mẹ anh rất cảm động nhưng pà lại nói: " Anh đã tặng em 1 thứ quí giá này rồi nè . Một con cọp con dễ thương"
Lúc đó là 9 thang 10 ngày rồi. Anh định ra gặp mẹ cho mẹ vui nhưng nghe nói khoái wa' nên không ra nửa . Ở bên mẹ thích hơn.
Lúc đó bố năng nĩ wa' trời mà anh không chịu ra.
cheers . Nhưng rồi ở lâu wa' chịu không nổi . Tối hôm sau 12h đành phải rục rịch chui ra. Nhưng sợ trời tối không biết đường quay về nên buột 1 sợi dây ngang bụng. Ai ngờ mới ra tới cửa vô tình lại đánh thức mẹ . Thế là mẹ nhờ 1 pà xấu ơi là xấu lấy kéo cắt mất sợi dây của a còn bảo : Anh hư wa' nên phát 1 cái thật mạnh vào mông anh nửa chứ. Ghet không chịu được đành khóc tức tưởi luôn.
Lúc đó . Mẹ nhẹ nhàng bảo : Con thích vào đó nửa hả? Mẹ thích nhìn thấy hổ con của mẹ quấn quýt bên mẹ hơn là con nằm trong đó.
Nghe mẹ nói đầy yêu thương nên đành ở bên mẹ . Hổ con của mẹ ngoan ngoan như cún con.
Nhưng rồi thời gian wa' xã hội đổi thay hổ con nay đã lớn nhưng khu rừng của hổ ngày càng thu hẹp. Hổ con buồn đời, hổ con thu mình. Hổ con không còn vô tư nửa, hổ thấy mình cô đơn. Rồi em đến . Lạ lùng. sock không chịu nổi. Nhưng anh lại thấy mình thật thoải mái bên em, anh chỉ muốn ở bên em hoài thôi.
Hy vọng 1 ngày 2 ta sẽ mãi là của nhau. Giờ em đã biết anh sinh ngày nào và vì sao rồi ha. Nhớ tặng wa' đó nha!

Ngày Sinh Nhật Tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sinh viên mua quà gì vừa ý nghĩa vừa tiết kiệm cho ngày sinh nhật bạn?
» Chúc mừng sinh nhật các member có ngày sinh nhật trong tháng 5, mọi người cùng chúc mừng nào
» Bộ sưu tập =>Qùa tặng ý nghĩa=>Qách tặng qùa=>Nghệ thuật tặng qùa (caihuuthanhvn)
» Thư gởi Má ngày sinh nhật
» NGAY SINH NHAT NHO MAI TRONG TOI