Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đã có lúc em muốn khóc..

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhanhcohoang89
Thành viên mới
Thành viên mới
nhanhcohoang89

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy là chính mình!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52766

Đã có lúc em muốn khóc.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Đã có lúc em muốn khóc..   Đã có lúc em muốn khóc.. Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 2:52 am

Giờ này là mấy giờ rồi em cũng không biết nữa..chỉ biết trước mặt em là cả đống sách vở ngổn ngang..Mệt mõi thật sự, em chỉ muốn khóc, muốn cố gắng bấu víu vào một cái gì đó để biện minh cho bản thân..Anh biết không, từ lâu em đã ao ước ở bên cạnh một người đàn ông yêu thương em sẽ chăm sóc cho em cả cuộc đời còn lại..Anh, không dịu dàng, cũng không lãng mạn, thậm chí khô khan và cứng nhắc..nhưng em vẫn yêu, vẫn muốn bên cạnh anh dù bất cứ chuyện gì xảy ra..Nhưng giờ em mâu thuẫn, không tìm được câu trả lời, em thắc mắc tự hỏi rằng anh có thật sự yêu em không? Em đã hỏi anh câu đó không biết bao nhiêu lần nữa..em cũng không nhớ..chỉ nhớ rằng lúc nào anh cũng lặp lại mỗi một câu: "Em biết rồi còn hỏi" Em chỉ cười nhưng thực ra em vẫn muốn nghe một câu thôi, chỉ một câu với ba từ ngắn ngũi: "Anh yêu em"..Việc đó khó quá phải không anh? Em biết anh yêu em, thương em thật sự, lo lắng cho em rất rất nhiều, nhưng anh ơi, con gái mà, thích nghe những lời ngọt ngào, thích được nũng nịu và được dỗ dành..Từ ngày yêu anh, em đã thay đổi, em cố gắng không biết mệt mõi là gì chỉ để anh được vui..Em không biết nấu ăn, giờ nấu ăn ngon nữa là đằng khác, em hay đi chân đất giờ đã siêng mang dép hơn rồi, em giặt áo quần rất lâu giờ chỉ cần mười lăm phút em đã xử lý hết đống quần áo rồi đó anh..Những phút giây bên anh, em thực sự là em, hạnh phúc xen lẫn những giận hờn..Em biết được thế nào là cảm giác đợi chờ mỗi khi anh đi xa, biết được cảm giác đau đơn mỗi lúc anh và em cãi vã..Giá như..anh hiểu em một chút nữa thì hay biết mấy..Em nhớ anh..nhớ anh quá anh à..Em không chắc anh có thể đọc được những lời tâm sự này của em..nhưng em hiểu một điều anh luôn tin tình yêu của em dành cho anh và em cũng vậy..Nước mắt em cứ trào ra..em xin lỗi anh..xin lỗi anh thật nhiều vì nhiều lúc làm anh buồn chỉ vì tính trẻ con của em..dù em nói gì đi nữa thì anh vẫn là ngươi em yêu..Em yêu anh nhiều lắm Heo biết không???
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Đã có lúc em muốn khóc.. Left_bar_bleue-100/1000Đã có lúc em muốn khóc.. Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Đã có lúc em muốn khóc.. Left_bar_bleue1000/100Đã có lúc em muốn khóc.. Empty_bar_bleue  (1000/100)

Đã có lúc em muốn khóc.. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đã có lúc em muốn khóc..   Đã có lúc em muốn khóc.. Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 9:54 am

mình lại khác bạn , bạn mong muốn người ta nói " anh yêu em "
còn mình , cứ như là mỗi lần nói chuyện anh ấy đều nói câu đó , anh ấy nói chuyện rất ngọt , lời hoa mĩ nghe êm tai lắm....
nhưng mình thật sự ko muốn nghe , vì càng nghe càng thấy nó ko thật , những lời đó có xuất phát từ trái tim hay ko , hay chỉ là lời đầu môi chót lưỡi.....
mình vẫn thích câu " iu trái tim ko iu bằng lời nói "
Mỗi cây mỗi hoa , mỗi nhà mỗi cảnh ...

Đã có lúc em muốn khóc..
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» đôi khi muốn khóc
» ngày thật buồn.... muốn khóc ghê
» Phải chăng do em quá kiêu hãnh nên trước mặt anh em không thể khóc như vẫn khóc vì anh?
» Lý do đàn ông chỉ muốn yêu mà không muốn kết hôn
» E k mún khóc...