Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
c+c=perfectlove!
Thành viên mới
Thành viên mới
c+c=perfectlove!

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu phai duy nhat va tuyet doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53089

Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em?   Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 8:48 pm

Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Icon_cry Mùa thu lại đến rồi anh ơi! Em muốn được trở lại ngày xưa, một năm về trước khi mà anh chưa đi khỏi nơi này. Em buồn và nhớ anh nhiều lắm!
Anh yêu! Giờ này anh ngủ chưa? Anh ơi, em không thể ngủ được vì em quá nhớ và yêu anh!
Yêu anh nhiều hơn những gì em đã nói và anh đã biết! Anh xa rồi nhưng tình em là mãi mãi, anh mãi ở trong em!
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56074

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Left_bar_bleue8/10Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Left_bar_bleue10/10Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em?   Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 4:45 pm

cảm động wa'' ah` hrt .... đọc xong .... mún khóc ....... Crying or Very sad
littleprincess
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Ở đâu có anh, ở đó là thiên đường ...
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 53607

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Left_bar_bleue5/10Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Left_bar_bleue10/10Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em?   Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 5:53 pm

Ôi cuộc đời tại sao bao ngang trái, chia lìa đôi tình nhân chúng ta khi đôi ta đang yêu đắm say. Anh xa rồi còn em trong thương nhớ, ôm tình yêu mà ta đắp xây. Mình yêu nhau mới đây đã xa. Xa nhau mất rồi, anh yêu mãi xa. Xa nhau thật sao? Nhớ thương anh nhiều hơn.Dẫu xa nhau mà em luôn tin rằng trái tim mình cùng nhịp đập với nhau. Tình em vẫn một lòng, dù xa mãi ngàn trùng, mong một ngày mới mình sẽ bên nhau trọn đời ...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em?   Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em? Icon_minitime

Có khi nào anh buồn anh nhớ đến em?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buồn buồn post nhạc thêm vui
» buồn
» Buồn khi mất em
» Buồn ơi!
» Nỗi buồn ... li tan