Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ducquank51
Thành viên mới
Thành viên mới
ducquank51

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đừng tin người quá
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52796

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Left_bar_bleue0/0tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Left_bar_bleue0/0tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Empty_bar_bleue  (0/0)

tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Empty
Bài gửiTiêu đề: tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối!   tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 1:53 pm

em yêu đã quá lâu rồi anh chưa nói chuyện cùng em!điều mà anh muốn giấu sâu thẳm trong trái tim của 1 kẻ sy tình rằng:" anh nhớ em nhiều lắm".Phải chăng đó là quá sức với anh,và đó là thực tại anh không thể tìm kiếm một thứ tình cảm gì đó khả dĩ để quên đi nỗi nhớ em!
nhiều lúc anh nghĩ em ra đi,bên người,con tim anh quặn lại,anh đã mất đi cái gì đó mà không thể hình dung ra được giá trị to lớn nhường nào.nhiều lúc anh cảm thấy chênh vênh không thể cân bằng nổi,có khi là khụy ngã thế mà vậy giờ anh đã sống là chính anh , em yêu ạ!
Đến giờ đây,chính lúc này anh đã đủ can đảm để chúc em hạnh phúc bên tình yêu mới!
Em yêu ! em biết không anh giờ có thể đi vững trên con đường chông gai khi không có bóng hình em !

Em biết không nhiều lúc anh thấy nhớ em nhiều lắm lắm cưng ạ!
anh đã nghĩ lại những giây phút em còn bên anh!thật tuyệt vời!dường như phút giây hạnh phúc của em và của anh vẫn còn hiện hữu quanh đây!anh còn cảm nhận được bờ môi em lướt nhẹ trên làn má anh!

sao mà thấy đáng yêu đến vậy!đó là những lúc anh không phải là anh!đó là ký ức! & lúc này đây là thực tại !
Anh không yêu em nữa đâu ! cưng của anh ạ!
chúc em thật sự hạnh phúc bên người, em dám từ bỏ nhiều thứ!
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Left_bar_bleue-100/1000tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Left_bar_bleue1000/100tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Empty_bar_bleue  (1000/100)

tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối!   tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối! Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 3:47 pm

chẹp !
buông tay cho tất cả wa đi cũng chính là tự giải thoát cho mình , nếu thoát ra dc nỗi đau đó thì ok !
Mong sao một ngày nào đó mình cũng sẽ như bạn , có thể quên có nhìn vào sự thật có thể dũng cảm nói câu " chúc anh hạnh phúc " nhj

tình yêu ơi!xin gọi tên người lần cuối!
Trang 1 trong tổng số 1 trang