Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đơn giản là vì anh đã nói yêu em!

Go down 
Tác giảThông điệp
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55786

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Left_bar_bleue90/100Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Left_bar_bleue100/100Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Empty_bar_bleue  (100/100)

Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đơn giản là vì anh đã nói yêu em!   Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 2:41 pm

Bố mèo à, em hay nói câu ấy mỗi khi chúng ta đi vòng vòng qua các con phố, tay em ôm ôm anh và mũi thì đang hin lại vì mùi hoa sữa và mùi của anh. Đến tận hôm qua chúng ta vẫn nói đùa với nhau rằng: "Tại sao mình lại yêu nhau nhỉ?" hihi, em cũng không trả lời được cho chính mình. Em hay nói em thấy "thinh thích" anh ngay từ hôm đầu tiên chúng ta gặp nhau. Ui, em cũng chẳng biết là mình nói thật hay nói đùa nữa, nhưng hình như đúng là vậy đấy bố mèo ạ.

Em tự hứa với mình rằng bí mật này em sẽ giữ cho riêng em và em sẽ không nói cho anh biết cho đến khi chúng ta có 1 lũ Mèo con em mới nói. Nhưng tại anh cứ kiêu kiêu với em và có vẻ như là không tin em lắm nên em quyết định nói ra luôn cho bố mèo phấn khởi! Ùi, thích nhỉ? "giai nóng" (hot boy)của em mà, chắc là đang vểnh râu đắc trí lắm đấy.

Mà em không hiểu tại sao bố mèo lại nghĩ là em quen quen, hình như mình gặp nhau ở đâu rồi thì phải nhỉ? Em cũng thấy thế đấy, cứ thấy bố mèo quen lắm, ngay từ hôm đầu tiên chúng ta gặp nhau ở bệnh viện Đông Anh ấy. Hay nhỉ? Rõ ràng 2 đứa mình là có duyên nợ với nhau từ kiếp trước ấy rồi bố mèo ạ.

Hôm nay tròn 2 tuần kể từ giây phút có 1 tên nhóc áo phông cộc tay, quần ngố, dép loẹt xoẹt, người hôi xì (he he :D vì phải ở trong bệnh viện trông mẹ ốm) gãi đầu gãi tai ấp úng nói với em rằng: " Mèo! Anh yêu em!" Chẳng bao giờ em quên cái khoảnh khắc ấy đâu bố mèo ạ. Em thật sự bất ngờ đấy! Em không nghĩ rằng cái con người trước kia trong mắt em là lạnh lùng kiêu ngạo lại có lúc bối rối trước mặt em như thế đâu. Nghe xong 3 từ quan trọng ấy em thấy trong lòng mình dội lên những ý nghĩ khó tả, hỗn độn và mơ hồ nhưng em đã suy nghĩ rất nhanh, em đã đặt ra trong đầu mình những cơ hội, thách thức, thuận lợi cũng như khó khăn nếu em chấp nhận ký kết thiết lập mối quan hệ này. Và em thấy rằng, khó khăn và thách thức thì có nhiều lắm nhưng em tin rằng 2 đứa mình sẽ chung tay để biến khó khăn thành thuận lợi, biến thách thức thành cơ hội. "Và như thế ta đã yêu nhau", bố mèo ạ!

1 tháng đã qua, quả là 1 thời gian không hề dài nhưng em tin rằng với tình yêu và sự quyết tâm chúng ta sẽ là 1 đôi đẹp nhất thời đại, chúng ta sẽ là 1 gia đình văn hoá, hết sức văn minh và hạnh phúc, phải không bố mèo?

Mẹ mèo yêu bố mèo nhiều lắm, lúc nào cũng mong bố mèo mạnh khoẻ và vui vẻ để làm chỗ dựa vững chắc cho bà nội và mẹ con nhà mèo!

Hôn bố mèo! (Đủ 7 cái)
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55786

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Left_bar_bleue90/100Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Left_bar_bleue100/100Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Empty_bar_bleue  (100/100)

Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đơn giản là vì anh đã nói yêu em!   Đơn giản là vì anh đã nói yêu em! Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 3:25 pm

Bố mèo ơi, có khi nào Bố mèo nghĩ về chúng ta, về những gì mà chúng ta đã đang và sẽ có với nhau không nhỉ? Em cũng nghĩ nhiều lắm, nhưng rồi em lại tự nhủ, bố mèo của em sẽ cố gắng tất cả để chúng ta hạnh phúc vui vẻ bên nhau. Em tin anh đang nỗ lực vì điều đó. Vì em hiểu anh, em tin anh như anh nói anh là Tình yêu của em, anh là đời em!

Đơn giản là vì anh đã nói yêu em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyệt chiêu đơn giản trị mụn thâm và mụn lưng đơn giản nhà ai cũng có
» Đơn giản vì em yêu anh!
» Yeu sao ma kho qua
» góc thư giản..
» [Ảo] - Đơn Giản chỉ có zậy???