Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé!

Go down 
Tác giảThông điệp
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55796

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Left_bar_bleue90/100đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Left_bar_bleue100/100đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Empty_bar_bleue  (100/100)

đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé!   đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 2:38 pm

Bố Mèo ơi...Trời đang dần chuyển mùa rồi đấy, nghĩa là mùa đông đang đến gần phải không nào? Tối qua em ngủ ngon lắm, kể từ khi mình có nhau, đêm qua là giấc ngủ ngon nhất của em. Sáng dậy thấy 2 đứa nằm bên cạnh trêu em là: "Đêm qua thấy C. hâm tự nhiên kêu Bố mèo ơi, nóng quá!" Hix em chẳng nhớ tại sao mình lại nằm mơ và nói mơ như thế nữa. A, em biết rồi tại vì giờ đây bố mèo lúc nào cũng ở trong tâm trí em, choán ngự hết suy nghĩ của em và đi theo em cả vào trong giấc ngủ. Em chẳng xấu hổ mấy, chỉ hơi hơi thôi, nhưng bố mèo biết em đang ở trong những ngày hạnh phúc nhất của cuộc đời không?

Bố mèo à, mẹ mèo yêu bố mèo lắm đấy, không biết bố mèo có cảm nhận được điều ấy không nhỉ? Mỗi khi bố mèo buồn, bố mèo giận là mẹ mèo thấy buồn và tủi thân lắm bố mèo biết không? Mẹ mèo chẳng biết phải làm sao để bố mèo luôn vui vẻ nữa. Chỉ biết dành thật nhiều sự quan tâm đến bố mèo thôi. Có thể nhiều lúc như vậy mà bố mèo cho rằng mẹ mèo "lắm chuyện" hic,... Buồn ghê cơ!

Nhưng ngược lại mẹ mèo cũng nhận ra rằng mình đang được sống và chìm ngập trong tình yêu vô bờ của bố mèo, phải không bố mèo?

Nhiều lúc mẹ mèo ước rằng chúng ta gặp nhau sớm hơn, thật là sớm, để em không có quá khứ, để anh không buồn và suy nghĩ lung tung khi vô tình chạm vào quá khứ của em, em cũng chẳng biết làm sao nữa.

Bố mèo à, giờ chúng mình phải yêu thương nhau thật nhiều bố mèo nhé, chúng ta phải yêu thương nhau để bù lại cho những tháng ngày chúng ta chưa tìm thấy nhau. Không phải tự nhiên mà Ông trời lại sắp xếp cho chúng ta gặp nhau muộn đâu bố mèo ạ. Ông ta có ý tốt cả đấy, ông ấy cho em gặp vài người trước anh để rồi mới gặp anh vì ông ấy muốn em nhận ra rằng anh mới là người đàn ông của đời em, là người yêu thương em nhất và cũng là người em yêu nhất.

Em đã nắm lấy tay anh rồi, em sẽ không bỏ ra đâu, cả anh nữa, anh hãy ôm em chặt hơn nữa, đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé!

Bên anh em không lo sợ, không buồn rầu, những tâm trạng đó chỉ đến khi em không có anh thôi. Anh luôn muốn em vui vẻ và tự tin mà, phải không anh?
yellow_rose
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yellow_rose

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc đời không như giấc mơ
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 55796

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 50/100
Hài hước:
đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Left_bar_bleue90/100đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Left_bar_bleue100/100đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Empty_bar_bleue  (100/100)

đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé!   đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé! Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 3:18 pm

Nhà là nơi nào chúng ta có nhau, anh nhỉ?

đừng làm gì để chúng mình lạc mất nhau anh nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đừng ví chúng mình...
» mình hiểu nhau sẽ yêu nhau hơn
» Là bạn thân, chúng mình vẫn yêu nhau được chứ?
» Nếu là duyên thì chúng mình sẽ là của nhau!
» "Cùng lắm chỉ như hai đường tiệm cận tiến sát tới nhau mà không bi sự đụng chạm đe doạ lẫn nhau"