Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi anh nơi ấy

Go down 
Tác giảThông điệp
hatcatnho
Thành viên mới
Thành viên mới
hatcatnho

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : nếu bạn làm được điều gì đó tại đây thì bạn có thể làm được nhiều điều tại một nơi nào đó
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53078

gửi anh nơi ấy Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi anh nơi ấy   gửi anh nơi ấy Icon_minitimeSat Oct 10, 2009 2:26 pm

Người ơi !!!!!
Ngày anh ra đi là ngày em đã khóc rất nhiều,em không hiểu vì sao lúc đó em lại không phải là chính mình nữa, Em đâu phải là con người như vậy. Anh đã từng nói em là người con gái nghị lực nhất mà anh từng gặp. em cũng thừa nhận điều đó,em luôn sống bằng lý trí, và cũng không bao giờ muốn người khác nhìn thấy em khóc cả. Nhưng ngày đó, em đã không phải là chính em nữa nước mắt em rơi dọc suốt con đường về, con đường mà em với anh thường qua. Mặc cho mọi người để ý vì em không sao ngăn được dòng nước mắt cứ rơi vì nỗi nhớ anh da diết. Có phải vì em yếu đuối hay vì em đã quá yêu anh vì em không thể chịu nổi khi biết rằng anh đã rời xa.........
Mỗi ngày qua đi là một ngày em phải sống trong mong mỏi, ngóng trông hình bóng của anh, trong đầu em luôn hiện ra hình ảnh của anh,ước gì chỉ một lần thui em gặp lại anh trên con đường ấy.ước gì em được ôm lấy anh và khóc thật nhiều cho vơi bớt nỗi nhớ bao ngày qua đã làm em phải khổ sở biết bao.....Nhưng đó chỉ là điều ước phải không anh ? điều ước mãi là điều ước mà thôi. ....em chỉ được gặp lại anh trong những giấc mơ mà thôi.Và cứ như thế em đã trải qua quãng thời gian đau khổ nhất của tình yêu đối với anh.
.......Và bây giờ, Em vẫn một mình trên con đường đó mà không có anh. Nhưng em đã không khóc nữa, em bây giờ đã trở lại là em của ngày xưa rồi. Em sẽ sống như thế và sẽ tốt hơn thế nữa.
Một thời em đã yêu anh như thế đó, một thời anh đã từng là người quan trọng nhất trong trái tim hạt cát nhỏ này. Và giờ đây em phải đi tìm hạnh phúc mới của mình, em không thể sống mãi với những mộng mị về anh được anh ạ !!!
Cầu mong nơi ấy anh cũng sẽ tìm thấy được hạnh phúc của mình.Và hãy nhớ về em như một hoài niệm đẹp được không anh ???

gửi anh nơi ấy
Trang 1 trong tổng số 1 trang