Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko

Go down 
pinkstyle
__Kay_
6 posters
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56106

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue4/0mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue7/0mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (7/0)

mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty
Bài gửiTiêu đề: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 2:03 am

tôi đã có 1 tình yêu đẹp .tôi đã có những ước mơ tương lai hạnh phúc .tôi đã có 1 cuộc sống vui vẽ
với tôi như vậy là đủ.tấc cã những j tôi có hôm nay đều do người tôi yêu mang đến .chính cô ấy đã thây đổi tôi.nhưng cũng chính cô ấy đã mang đi tấc cã những j wan trọng đó chỉ với 1 lời chia tay
jo tôi như người điên ko còn nhận ra chính mình .tôi đã chạy trốn tấc cã .chìm đắm trong men say cố wen đi tấc cã nhưng rồi khi tỉnh dậy nổi buồn lại càng thêm buồn .giờ đây con tim tôi rất đau ,đau khổ vì 1 cuộc tình lở làn, đau khổ vì những j tôi đã mất .ân hận và tiếc nuối vì đã ko jiu dc tinh yêu của mình đã để nguòi nắm ju trai tim mình ra đi.tấc cã lổi lầm của tôi chỉ bắt nguồn từ chính con tim mình yêu em ma ko hỉu dc em .yêu em ma ko thể cho em dc hạnh phúc
chạy trốn cũng đã chạy trốn ,tự bảo mình hãy wen đi nhưng rồi lại ko thể wen .ngày trôi ưa nổi đau trong tôi càng lớn dần.jo tôi ko bít tôi sẽ đi về đâu .cuộc sống sẽ như thế này mãi sao
rồi tôi cũng nhận ra chỉ có người đã mang con tim tôi đi quay trở lại tôi mới có thể trở lại la tôi.
tôi mong mọi người hãy giup tôi gởi những dòng tâm sự này cho cô ấy và mong mọi người hãy chuyển giup tôi tn này cho cô ấy

"nhóc àh anh đã thât sự nếm dc nổi đau khi mất em.mong em hãy tin những lòi anh nói.yêu em anh sẽ thay đổi dc ko em.hãy cho anh cơ hội làm lại em nhé ,anh đã thật sự thất bại.nhưng con tim anh ko thể nào wen dc em chỉ có em mới có thể giúp anh trở lại dc nhóc ah"

thời gian wa tôi đã cố tìm cách để vượt wa chuyện này nhưng thật sự ko thể nay chỉ xin mọi nguòi trong diển đàn hãy hỉu cho tôi va jup tôi,tôi ko mong sẽ thành công nhung bít đâu có thể làm cho cô ấy có chút suy nghĩ nào đó để bít dc nổi lòng của tôi hiên jo

đây là số liên lạc của tôi 01288516316
va số dt của cô ấy 01695349832

mong mọi nguòi hãy jup tôi gởi nhũng dòng tâm sự của tôi cho cô ấy.rất cảm ơn mọi nguòi vì đã doc nhung dòng tâm sự của tôi và giup đở tôi trong chuyện này
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53075

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue9/10mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue5/10mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 4:59 pm

Hạnh phúc ko phải là thứ chờ đợi mà có được. Anh có nghĩ đến cảm giác của người anh yêu ko? Nếu chị ấy còn yêu anh thì em tin rằng chỉ cần anh cho chị ấy thấy được tình cảm chân thành của anh thì chị ấy sẽ quay lại còn nếu chị ấy đã thật sự muốn ra đi thì em nghĩ anh hãy để chị ấy đi đi. Tình yêu giống như ánh chớp của máy ảnh vậy nó làm cho người ta ko còn nhìn thấy gì nữa ngoài người mình yêu thế nên chỉ có người trong cuộc mới giải quyết được chuyện của mình thôi. Mong rằng tình yêu sẽ sớm quay trở lại với anh!
littleprincess
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Ở đâu có anh, ở đó là thiên đường ...
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 53327

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue5/10mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue10/10mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 5:44 pm

Chị rất thông cảm với nỗi đau mà em đang phải trải qua vì chị cũng từng như thế. Tạm thời chị may mắn hơn em vì người đó đã quay về với chị, nhưng biết đâu 1 ngày nào đó ng đó lại bỏ chị ra đi.Chị cũng rất chán nản, tuyệt vọng, cũng tưởng như mình ko thể sống nổi nếu ko có ng đó.Chị đi lang thang, lên đê, ra bờ sông ngồi. Lúc chị đang ngồi ở mép sông thì mẹ chị đt. Về nhà nhìn thấy mẹ, chị thấy thương mẹ lắm, mặc dù mẹ chẳng biết chị buồn. Những ngày sau đó chị nhận ra rằng, dù người ấy ko cần mình, dù ko ai cần mình, bỏ mặc mình, thì mẹ vẫn ko bao jo bỏ rơi mình, mẹ vẫn luôn cần mình. Và chị quyết định sống vì mẹ, chị tự an ủi mình Biết đâu rồi sau này có ai đó sẽ nhận ra mình thật sự quí giá với ngta, ngta sẽ biết yêu quí, biết nâng niu trân trọng mình. Chị lao đầu vào công việc để quên đi nỗi đau. Ko biết giải thích thế nào, nhưng khi chị đạt đc những thành công (nho nhỏ thôi) thì cũng là lúc ng đó quay lại với chị. Thời gian sẽ giúp em nhận ra cuộc sống còn nhiều giá trị khác. Chắc em cũng chẳng vui khi bạn gái em miễn cưỡng quay lại với em chỉ vì mọi ng giúp em nói với cô ấy,hay nói cách khác quay lại vì thương hại em.1 ng yêu em sẽ muốn em là chính mình. Chứ nếu em thay đổi theo ý của cô ấy thì em là robot, là ma nơ canh mất rồi. Mong em sớm vượt qua nỗi đau, tìm lại đc chính mình, luôn là chính mình và hạnh phúc sẽ đến với em nhé. Ông trời ko lấy đi hết của ai cái gì đâu em ạ
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56106

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue4/0mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue7/0mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 7:15 pm

mình biết mọi người ah.nhưng thật sự cô ấy đã lẩn tránh mình và mình đã ko có 1 cơ hội để nói hết nổi lòng của mình cho cô ấy hỉu.chính vì vậy mà mình mới nhờ đến sụ giup dở của mọi người đấy ah
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
vietlistt
Thành viên mới
Thành viên mới
vietlistt

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Hãy sống
Điểm : 53208

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 9:33 pm

mình khuyên bạn !hãy làm một việc gì có ích hơn là cứ ngồi than thở để gặm nhấm nỗi buồn một cách vô ích vậy!nên làm việc liên tục nhé đừng cho có tgian để suy nghĩ sẽ nhanh chóng quên thôi!chúc bạn thành công...!!
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55127

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue-100/1000mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Left_bar_bleue1000/100mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 12:50 pm

mình mãi vẫn là chính mình , chỉ là mình ko sdam1 đối diện với mình mà thôi ! =.="
nh0kc0d0z_c4zm0tzgu0jhj3u
Thành viên mới
Thành viên mới
nh0kc0d0z_c4zm0tzgu0jhj3u

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Muốn vượt wa tất cả, trước tiên hãy vượt lên chính bản thân mình
Điểm : 52862

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 10:51 am

__Kay_ đã viết:
tôi đã có 1 tình yêu đẹp .tôi đã có những ước mơ tương lai hạnh phúc .tôi đã có 1 cuộc sống vui vẽ
với tôi như vậy là đủ.tấc cã những j tôi có hôm nay đều do người tôi yêu mang đến .chính cô ấy đã thây đổi tôi.nhưng cũng chính cô ấy đã mang đi tấc cã những j wan trọng đó chỉ với 1 lời chia tay
jo tôi như người điên ko còn nhận ra chính mình .tôi đã chạy trốn tấc cã .chìm đắm trong men say cố wen đi tấc cã nhưng rồi khi tỉnh dậy nổi buồn lại càng thêm buồn .giờ đây con tim tôi rất đau ,đau khổ vì 1 cuộc tình lở làn, đau khổ vì những j tôi đã mất .ân hận và tiếc nuối vì đã ko jiu dc tinh yêu của mình đã để nguòi nắm ju trai tim mình ra đi.tấc cã lổi lầm của tôi chỉ bắt nguồn từ chính con tim mình yêu em ma ko hỉu dc em .yêu em ma ko thể cho em dc hạnh phúc
chạy trốn cũng đã chạy trốn ,tự bảo mình hãy wen đi nhưng rồi lại ko thể wen .ngày trôi ưa nổi đau trong tôi càng lớn dần.jo tôi ko bít tôi sẽ đi về đâu .cuộc sống sẽ như thế này mãi sao
rồi tôi cũng nhận ra chỉ có người đã mang con tim tôi đi quay trở lại tôi mới có thể trở lại la tôi.
tôi mong mọi người hãy giup tôi gởi những dòng tâm sự này cho cô ấy và mong mọi người hãy chuyển giup tôi tn này cho cô ấy

"nhóc àh anh đã thât sự nếm dc nổi đau khi mất em.mong em hãy tin những lòi anh nói.yêu em anh sẽ thay đổi dc ko em.hãy cho anh cơ hội làm lại em nhé ,anh đã thật sự thất bại.nhưng con tim anh ko thể nào wen dc em chỉ có em mới có thể giúp anh trở lại dc nhóc ah"

thời gian wa tôi đã cố tìm cách để vượt wa chuyện này nhưng thật sự ko thể nay chỉ xin mọi nguòi trong diển đàn hãy hỉu cho tôi va jup tôi,tôi ko mong sẽ thành công nhung bít đâu có thể làm cho cô ấy có chút suy nghĩ nào đó để bít dc nổi lòng của tôi hiên jo

đây là số liên lạc của tôi 01288516316
va số dt của cô ấy 01695349832

mong mọi nguòi hãy jup tôi gởi nhũng dòng tâm sự của tôi cho cô ấy.rất cảm ơn mọi nguòi vì đã doc nhung dòng tâm sự của tôi và giup đở tôi trong chuyện này

a đừng co buồn, cứ để chuyện j đến thì cứ để no đến đi,ko nên đau khổ như zay ma hãy nghỉ đến 1 tương lai mới, nếu ng` đó còn iu a thi tự ng` đó sẽ way về bên a thôi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko   mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko Icon_minitime

mọi người ơi xin hãy giup tôi trở lại là chính mình dc ko
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» làm sao để tự cứu lấy chính mình?
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» mọi người giúp mình tý nhé!!!!
» Mọi người giúp mình với! khẩn cấp đấy!!
» Sao khó hiểu thế mọi người ? , vào giúp mình với !