Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lá thư chia tay quá sock

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56842

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Lá thư chia tay quá sock Left_bar_bleue1111111/1111111Lá thư chia tay quá sock Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Lá thư chia tay quá sock Left_bar_bleue25251325/1325Lá thư chia tay quá sock Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Lá thư chia tay quá sock Empty
Bài gửiTiêu đề: Lá thư chia tay quá sock   Lá thư chia tay quá sock Icon_minitimeThu Dec 11, 2008 2:51 pm

Quả thật nói ra những lời này lòng anh đau lắm đau lắm em ạ ,phải em cho anh là 1 thằng nhẫn tâm là một thằng tồi cũng được nhưng có lẽ quãng thời gian 4 năm bên nhau cũng không đủ níu kéo tình cảm anh và em . Anh sẽ không quên những cảm giác mà chỉ ở bên em mới có , lúc anh cô đơn khi anh buồn tủi chỉ có mình em bên anh...Anh nhớ lắm .Khi chỉ có đôi ta em làm anh hạnh phúc em như tan vào trong anh , làm cho anh sung sướng nhường nào . Nhớ lắm cái lần đầu của đôi ta ...anh chạm vào em , tay anh run rẩy , anh sợ anh vui anh thấy thật lạ , 1 ham muốn thường tình ,trong anh có 2 dòng suy nghĩ liệu mình làm vậy có nên lỡ gia đình mình biết chắc sẽ không ai chấp nhận được .Rồi khi đôi môi anh chạm vào da thịt em thì anh không còn là anh nữa , đầu óc anh mộng mị 1 cảm giác tê tê khắp cơ thể , anh khoan khoái đón nhận nó .Và chuỵên đó đã diễn ra trong suốt 4 năm trời ... kể từ cái ngày đó. Và giờ đây thì sao , anh cảm thấy vô cùng mệt mỏi , cơ thể anh gầy gò có lẽ là do em . Anh cũng đã có bạn gái .Em biết , cô bạn gái biết ...em thì chấp nhận nhưng người yêu anh thì không . Cô ý rất buồn và đã cho anh lựa chọn em hay cô ấy . Mặc dù đôi lần có lén lút gặp em và lại làm chuyện đó nhưng anh cảm thấy vô cùng ân hận .Cho đến hôm nay anh không thể chịu nổi và sẽ nói lời chia tay với em .Anh mệt lắm rồi hãy buông tha cho anh .Anh xin em !!! Mà nói thật em rẻ tiền lắm , bên em anh thấy thật hôi hám xin lỗi em khi phải nói ra điều này . Em đến rồi đi như 1 cơn khói , bạn bè anh thay nhau dùng em như 1 món đồ rẻ tiền thằng này hút rồi lại chuyển thằng kia ,hỏi làm sao chỉ 500đ là có thể chiếm đoạt em .Giờ thì gia nhập WTO với cái gì gì đó em được lên 200 giá , ừ thì 700đ là có em .Ôi thật khôi hài .Tôi đã lầm khi đến với em !!! Thuốc lá ạ .
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56149

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Lá thư chia tay quá sock Left_bar_bleue0/0Lá thư chia tay quá sock Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Lá thư chia tay quá sock Left_bar_bleue0/0Lá thư chia tay quá sock Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư chia tay quá sock   Lá thư chia tay quá sock Icon_minitimeMon Dec 15, 2008 11:43 pm

uh, lá thư rất sock, nếu không đọc được đoạn kết thì mình đã del bài của bạn rùi. Cảm ơn bạn đã cho diễn đàn những giây phút được thư giãn :D
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư chia tay quá sock   Lá thư chia tay quá sock Icon_minitimeThu Dec 18, 2008 2:07 am

haha, một lá thư quá hay
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư chia tay quá sock   Lá thư chia tay quá sock Icon_minitime

Lá thư chia tay quá sock
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hi, lại sock nữa..
» bản kiểm điểm sock nhất thế giới
» Chuyện tình sock nhất thế giới!!
» Chia tay đơn giản là chia tay
» Khi ta nói lời chia tay