Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
maytrang_tq88
Thành viên mới
Thành viên mới
maytrang_tq88

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Nếu cuộc sống không thích mỉm cười với bạn, bạn hãy mỉm cười và nhìn thẳng vào nó.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52702

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Left_bar_bleue0/0em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Left_bar_bleue0/0em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Empty_bar_bleue  (0/0)

em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Empty
Bài gửiTiêu đề: em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....   em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 2:25 pm

Em và anh ở trong cùng một xóm trọ nhỏ,tình yêu của em và anh cũng bắt đầu từ đây.Lần đầu gặp nhau với những câu chuyện ,anh đã bước vào trái tim em với những câu chuyện khôi hài đã làm cho trái tim em rung động nhưng em khô ng đủ tự tin để nói lời yêu anh nên em đã chạy trốn tình cảm thật sự của mình cho đến một ngày anh nói với em lời yêu ,em đã thật sự rất muốn khóc không phải vì em buồn mà là em đang rất hạnh phúc ,hạnh phúc vì em có anh .Và tình yêu của chúng mình bắt đầu từ đó.
em đã yêu anh bằng một tình yêu trong sáng và ngây thơ của một cô bé khi mới bước vào tuỏi hai mươi .Ở bên anh em cảm thấy rất hạnh phúc bởi sự ngọt ngào và cả sự ghen tuông của một cô gái đang yêu,anh co biết không?
Rồi khi em đang hạnh phúc thì anh lại nói với em lời chia tay chỉ vì cô ấy vẫn còn yêu anh .em rất đau khổ nhưng em phải chấp nhận bởi vì đối với anh cô ấy còn quan trọng hơn em và em đã buông tay anh ra và để anh ra đi .sau này đoạn đường còn lại của cuôc đời chỉ có một mình em bước tiếp nhưng sao em vẫn không thể quên anh?đoạn đường còn lại sao xa đến thế nhưng em vẫn phải để anh ra đi vì hạnh phúc của anh măc dù em không muốn.....
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53065

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Left_bar_bleue9/10em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Left_bar_bleue5/10em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....   em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 3:41 pm

Khi một cánh cửa đóng lại sẽ có một cánh của khác mở ra, chị hãy cố gắng vượt qua quãng thời gian khó khăn này. Chúc chị sớm tìm được hạnh phúc.
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Left_bar_bleue8/10em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Left_bar_bleue7/10em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....   em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 8:12 pm

đừng buồn chị ạ thời gian rồi sẽ xoá nhoà tất cả!hãy để cho buồn đau trôi đi chỉ còn lại nhưng niềm vui hạnh phúc trong tim ta.hãy cất tình yêu của anh ấy vào một góc và bắt đầu 1 ngày mới bằng 1 nụ cười!chúc chị may mắn tràn đầy hạnh phúc
tanvalentine
Thành viên mới
Thành viên mới
tanvalentine

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : Sống vì gia đình bạn bè và người mình yêu...!
Điểm : 52734

Bài gửiTiêu đề: Re: em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....   em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 2:25 pm

Thế giới này bao la rộng lớn lắm và người mình yêu ko phải là tất cả và người mình yêu cũng chẳng phải la duy nhất . Bên cạnh em còn bao nhiêu người khác tốt hơn cũng yêu em và cầu chúc cho em được hạnh phúc . Đừng buồn cô pe' ơi...!
chichbong_2112
Thành viên mới
Thành viên mới
chichbong_2112

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : khi của cải mất, chẳng có gì mất cả. khi sức khỏe mất, mất một vài thứ thôi. khi ý chí mất, chẳng còn gì nữa
Điểm : 53006

Bài gửiTiêu đề: Re: em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....   em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 9:03 am

trên thế giới này cũng thật nhiều ng co cùng tâm trạng vs mình. mình biết đc cảm giác trống trải của bạn là như thế nào, mình cũng đã trải qua sự dau khổ đó. ng cho mình hi vọng , cho mình hạnh phúc, rồi lại là ng lấy đi tất cả. thật buồn phải không bạn. mình đã sống trong một khoảng thời gian, phải ói là không phải là mình, mục tiêu, hi vọng, đam mê, tất cả chẳng là gì khi ng ấy ra đi, nhưng rồi cuối cùng mình cũng tìm ra lối thoát, bạn có biết lối thoát đó là gì k? học vì gia đình, học vì bố mẹ, mỗi khi nghĩ bố mẹ phải chịu vất vả để nuôi mình ăn học, mà mình lại học chẳng ra gì thì thật không xứng vs tình yêu thương của cha mẹ phải không, tình yêu không phải là duy nhất, mình đã học đc tù ng ấy câu nói đó. bạn hãy cố gắng lên nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....   em  đã để anh ra đi mặc dù em không muốn.... Icon_minitime

em đã để anh ra đi mặc dù em không muốn....
Trang 1 trong tổng số 1 trang