Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

moi người giúp tinhtoidachet nào!

Go down 
maylangdu
>>0nlyl0v3<<
Thanh Diệp
nh0xc0n_kut3
8 posters
Tác giảThông điệp
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue8/10moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue7/10moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (7/10)

moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty
Bài gửiTiêu đề: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:36 pm

cả nhà ơi.vào chia sẻ tâm sự với tinhtoidachet nào.em thấy anh ấy buồn quá đại gia đình hãy giúp thành viên của gia đình mình nhá :( em thấy anh ấy buồn quá à Hĩ Hĩ
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:46 pm

tinhtoidachet, bạn hãy tâm sự tất cả nỗi lòng của mình để mọi người cùng chia sẻ với bạn.
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue8/10moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue10/10moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:49 pm

đúng đó, tinhtoidachet có gì buồn thì cứ mở topic tâm sự. Thành viên 4rum sẽ luôn sẵn sàng giúp đỡ .......
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54307

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue7/10moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:51 pm

cả nhà ai có tâm sự buồn cứ nói ra để tất cả cùng chia sẻ với nhau.vì ai cũng có nỗi buồn cần được chia sẻ mà.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:17 pm

Mình xin lỗi vì đã làm tổn thương đến bạn. Khi biết hoàn cảnh của bạn giống người mình yêu thương nhất, mình cảm thấy nổi buồn lại tìm về. Con người ai cũng có một số phận, định mệnh như truê ngươi con người ta. Bạn hãy để những người bạn thật sự quan tâm làm những gì họ muốn bạn nhé, đừng làm khổ mình, khổ người.....vì bạn cố tình làm người vô tình, để rồi họ sẽ hối tiếc và và tự trách mình như mình hiện tại bạn nhé!
Người như cơn gió thoảng qua trời,
Nỉ non đôi tiếng đợi chờ ai
Để người con gái âm thầm nhớ
Nắng tắt, mưa giăng tận đáy hồn.

Người như mây trắng lững lờ trôi
Cõi tình phiêu lãng kiếp làm người
Hồn sầu giăng lối tương lai đó
Cho mắt ai buồn nhớ cố nhân xưa!!!!!
:( :(
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue70/100moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue1000/100moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 10:00 am

bạn cứ thổ lộ tất cả nỗi lòng của mình, những gì có thể bạn hãy cho moi người biết, mọi người luôn cùng bạn chia sẽ những buồn vui. :D
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam
Châm ngôn sống : Vận phải sống dù biết ngày mai sẽ chết
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53034

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 3:11 pm

truoc tiên hãy cho tinhtoidachet gui loi cam on sau sac den cac mod cac thanh vien cua dien dan de danh thoi gian chia se chung minh .
Cuộc sống vốn đã vậy rồi , có buồn đau thì cũng đâu có giải quyết được gì đâu , đúng không các bạn . Khi mình vào diễn đàn cũng không phải để tìm sự đồng cảm , mà mình vào đây với sự tò mò , rồi sau đó thấy thương cảm của mối tình người có tên đăng nhập là Thang .Vì người này quá si tình với một người con gái trong diễn đàn , dù không được đón nhận
Nhưng bây giờ thì thật sự mình thấy cảm dộng với những gì các bạn mang lại cho mình , lúc này đây mình không biết nói gì ngoài những lời cảm ơn chân thành đén các bạn
Có thể một ngày nào đó mình không thể tiếp tục tâm sự với các bạn , mình sẹ rất buồn . Ngày đó mình cũng không biết đến lúc nào , vì giờ mình giống như ngòn đèn dầu trước gió mà thôi
Mình mong và cầu chúc cho tất cả các bạn trong diễn đàn này thật nhiều sức khỏe , học tập và công tác tốt , ai cũng tìm được hạnh phúc , để viết vào đây những lời vui vẻ nhất
Và qua đây mình mong cho thành vien tên Thang som vượt qua nổi buồn để trở lại với công viec , sống vui vẻ . và mình mong người con gai ma Thang dem long yêu thuong hãy giúp đỡ Thang có lẽ bạn là người mới đủ khả năng giúp dược thang ma thôi
Một lần nữa mình cam ơn các bạn nhé
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue4/0moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue7/0moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 6:16 pm

cam on nhung loi chuc cua tinhtoidachet minh that su rat cam thong voi noi niem cua anh
anh noi dung em cung vay trc khi em tham gia vao dien dan trong long em cung rat buon ,suot ngay chi biet lang thang tren mang va vo tinh em da bit dc dien dan.tham gia dien dan va dc nhiu chuia se cua moi nguoi em moi cam nhan dc day la noi ma chung ta co the noi ra het noi long cua minh.cung chinh nho vao do ma mo dc nhung nout thac trong long
dung buon anh ah.noi nay lun chao don nhung nguoi nhu anh nhu em ,nhu tac ca moi nguoi o day.va khi nao cung lun mo cua cho doi anh tro lai noi nay
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue5/10moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
moi người giúp tinhtoidachet nào! Left_bar_bleue10/10moi người giúp tinhtoidachet nào! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 6:38 am

Mình cũng vậy trong một lần tình cờ tìm lung tung trên mạng thấy có website diễn đàn rồi vào xem thử , xong trở thành thành viên, ở đây mình cảm thây tất cả mọi người đều rất thân thiện, và tích cực tham gia các hoạt đông của diễn đàn nữa...nói thật nha mình chưa bao giờ tham gia các diễn đàn nào lâu bằng diễn đàn vnthutinh này....CHÚC CÁC BẠN MỘT NGÀY VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: moi người giúp tinhtoidachet nào!   moi người giúp tinhtoidachet nào! Icon_minitime

moi người giúp tinhtoidachet nào!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mọi người ở đâu mau giúp em cái coi
» Mọi người giúp mình với! khẩn cấp đấy!!
» Mọi người vào giúp em với!
» mọi người giúp mình tý nhé!!!!
» 18 Quy tắc giúp chinh phục 1 người con gái