Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN

Go down 
chichbong_2112
muanuocmat1489
pinkstyle
Thanh Diệp
nh0xc0n_kut3
maylangdu
huecuatoi
tinhtoidachet
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Vận phải sống dù biết ngày mai sẽ chết
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53324

CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty
Bài gửiTiêu đề: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 9:30 am

Khi tôi cầm tờ giấy kết quả khám bệnh của bác sỹ trao , tôi dã không muon tin vào những gì ghi trên tờ giấy kia là sự thật . Mặc dù tôi dã biết kết quả là sẽ như thế nhưng khong hiểu sao tôi vẫn thấy hụt hửng , và lần đầu tiên tôi biết sợ hãi , không phải tôi sợ hại của sự chết chóng_sự tồn tại của mình mà tôi sợ những giọt nước mắt của người thân , sự đau khổ tuột cùng của người con gái đã thầm lặng thuog tôi , tôi vẫn biết em sẽ rất đau khổ khi biết sự thất phụ phàng này , tôi cũng đã nhiều lần muốn nói tôi thương em nhưng rồi tôi không thể đón nhận tình cảm em trao , tôi không thể cho em một chut niềm vui tức thời , để rồi cho em khổ đau mãi mãi về sau vì tôi biết tôi tồn tại tren thế gian này chỉ được tính bang ngày thang mà thôi nên tôi lại trở thành một người vô cảm trước tình cảm của em , nếu thưc45 sự có kiếp sau tôi sẽ bù đắp lại cho em . Tôi sẽ chờ em ở kiếp sau em nhé , tôi chúc em sớm tìm được tình yêu đích thực , nếu khi tôi đi mong em đừng quá đau buồn , em hãy xem đó là định mệnh em nhé "hữu duyên thiên lý năng tương ngộ , vô duyên đối diện bất tương phùng " chúng ta có duyên nhưng không tạp được nợ nên cta không thề sánh bước cũng nhau được . Ngàn lần tôi xin lỗi em
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56409

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue6/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue8/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:27 am

Sao lại có chuyện ấy nhỉ?. Nếu thật sự bạn yêu người đó thì đừng làm cho người con gái bạn yêu phải ân hận vì đã khôgn biết hết được nỗi đau mà bạn phỉ chịu đựng. Hãy nói ra cho bạn và cô ấy được nhẹ lòng .. Và tôi tin rằng người con gái đó sẽ không đầu hàng như bạn đâu...
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:42 am

có nhiều cái không đơn gian như Phương nghĩ đâu? tại vì nếu mình nói rõ với người con gái đó về sự thật của bản thân mnh2 đang mắc phải thì chắc chắn sẽ làm cho cô ấy đau buồn , nên mình không thể .Mình chấp nhận làm một người vô cảm , một nguoi sống khong biết rung dong trong tình yêu
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue8/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue7/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:51 am

Khi nói chuyện với bạn mình đã nghĩ bạn đang gặp một điều gì đó không bình thường. Và giờ này khi đọc bv của bạn mình đã hiểu. Không ngờ rằng bạn đang ở trong trạng thái giống người yêu cũ của mình lắm. Bạn đã hành động y như anh ấy đối xử với mình. Bạn có biết không mình đã tiễn người ấy ra đi trong tiếc nuối. Giá như anh ấy hiểu rằng trong tình yêu còn có sự sẻ chia cả về nổi đau mất mát ấy. Mình nghĩ rằng khi bạn ra đi, người con gái ấy sẽ mang trong lòng nỗi buồn vô hạn và sẽ trở thành con người như mình - "một con người mà bạn không bao giờ muốn làm bạn" vì nghĩ rằng mình không hiểu và quan tâm tới anh ấy, chỉ biết giận hờn, chỉ biết buồn với suy nghĩ cau mình mà không biết rằng anh ấy đang âm thầm đau đớn trong tuyệt vọng đó. Mình nghĩ bạn không muốn điều đó đúng không? Khi anh ấy mất đi, mình tiễn anh ấy một đoạn - thật ngắn -nhưng xa nghìn trùng bạn à. Hãy cho cô ấy niềm hạnh phúc cuối khi được sống trọn trong tình yêu đi bạn. Hạnh phúc không chỉ có nụ cười mà........còn có cả nước mắt. Mình mong rằng bạn sẽ làm cho người ấy thật sự sống trong hạnh phúc của tình yêu, đừng để cô ấy trở thành người như mình hôm nay nhé bạn! Có người đã tặng cho mình hai câu này nè, mình muốn chia sẻ nó cho bạn
"Kiếp này còn cớ phụ nhau
Thì lấy đâu có kiếp sau mà chờ"
Có lẽ mình và bạn giống nhau ở chổ : cố tình làm cho mình vô tình
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : du cho sông cạn đá mòn,nếu vẫn còn sống anh còn yêu em
Số lần được cám ơn : 7
Điểm : 54597

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue7/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:24 pm

:( huhu sao toàn cuộc tình buồn wa' Hix.sao anh lại có thể làm thế đc nhỉ wa' ngốc anh à.hãy nói cho chị ấy biết anh yo chị ấy NTN chứ.không còn kiếp sau đâu anh ơi Hix em hiểu tâm trạng anh nhưng làm thế có độc ác không.anh chỉ làm chị ấy càng thêm buồn thôi hãy nói hết tình cảm khi còn có thể chứ đừng để đến khi không còn nói được.hãy mở hết tấm chân tình của anh cho chị ấy .chị ấy sẽ buồn nhưng rồi sẽ qua.nếu anh không nói có thể chị ấy sẽ đau khổ mà sau này sẽ khó có thể vui vẻ bình thường được.chúc anh sẽ vượt qua tất cả để tìm được HP của mình
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue6/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:51 pm

Hãy cố gắng lên Hoàng à, mọi người đều biết chuyện buồn của H, đã rất lo cho H đó. Có nhiều người chia sẽ như thế lẽ nào H khôgn cảm thấy tự tin, yêu đời hơn một chút sao?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:58 pm

hic, bạn hãy tâm sự nỗi lòng của mình cho cô ấy biết rõ nha bạn.đừng để người trog cuộc phải mang nỗi day dứt ko bao giờ quên được. hãy cho bạn và cô ấy cơ hội vì điều hph nhất và đã yêu và đựợc yêu đấy bạn ah dù có ra sao đi nữa thì trong cuộc đời mình vẫn có một tình yêu nồng ấm.
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 3:03 pm

Đôi khi ta phải chấp nhận một sự thạt không thể ngờ tới nhưng cũng không hẳn vì thế mà ta buông trôi nó. Bạn có gia đình, bạn bè, người yêu.... tất cả sẽ tiếp thêm sức mạnh tinh thần cho bạn, hãy cố lên. Sayda
pinkstyle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pinkstyle

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Mỗi ngày là một ngày mới !!!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53355

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue9/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue5/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (5/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 3:38 pm

Anh à, em biết là anh rất mong người anh yêu được hạnh phúc nhưng anh có nghĩ người ấy sẽ nghĩ gì khi anh ra đi ko? Đó ko chỉ đơn thuần là nỗi buồn đâu mà đó còn là sự dằn vặt , nuối tiếc như thế liệu sau này chị ấy có thể đứng vững để đi tìm hạnh phúc mới ko. Hãy nói thật cho chị ấy biết, em nghĩ chị ấy sẽ hiểu anh và hơn hết là có thể sống thật với lòng mình để sau này ko phải nuối tiếc vì tất cả. Hi vọng anh hiểu được ý của em, mong rằng sẽ có kì tích đến với anh.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 4:30 pm

Bạn thấy không, ai cũng khuyên bạn như thế mà. Mình đã từng giống như hoàn cảnh của người yêu của bạn. Nên mình hiểu nổi đau đó như thế nào, khi anh ấy ra đi mình tưởng chừng như mọi thứ sụp đổ. Mình muốn buôn xuôi mọi thứ, nên mình khuyên bạn đừng để cô ấy trở nên vô tình, vô cảm như mình hôm nay. Chúc bạn có đủ nghị lực để để tìm cho mình hạnh phúc, bạn nhé!
muanuocmat1489
Thành viên mới
Thành viên mới
muanuocmat1489

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song khong bao gio phu long nguoi
Điểm : 53199

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 8:37 pm

ban oi neu nhu nguoi do da yeu ban thi co the chia se cung ban tat ca nhung cam xuc vui lan buon hanh phuc va dau kho ma. ban chi muon chia se cung nguoi do chi niem vui con dau kho chi minh ban ganh chiu la sao. theo minh ban nen chia se cung nguoi ay thi tot hon
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 8:14 am

Trước tiên mình xin chân thành cảm ơn sự chia sẻ của mọi người , cảm ơn các bạn nhiều lắm . Như mình đã nói rồi đấy mình không thch1 nhìn những giọt nước mắt của người thân rơi , cô ấy thih1 mình đó là cảm nhận riêng của mình thôi , với lại mình không muốn ra đi để lại cho cô ấy nổi đau buồn tuyệt vọng khi biết mình vẫn yêu cô ấy , mong các bạn hãy hiểu cho mình
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 8:48 am

Sáng nay , khi vào tham gia diễn đàn thật sự đã cho tôi sự xúc động mạnh mẽ . Mọi người ai cũng khuyên tôi nên nói rõ tình cảm của mình với em , nhưng tôi vẫn không đủ can dảm em ạ . Dù tôi rất muốn , nhưng nếu tôi nói với em rằng tôi có tình cảm với em thì tôi sẽ trở thành mối tình đầu của em .Mà người ta vẫn nói mối tình đầu thường làm cho con người ta khó quên . Tôi khong thể vì một chút hạnh phúc riêng của mình mà để cho em nếm mùi đau khổ suốt một thời gian dài được em biết khong? Em hãy xem tôi là một vô cảm thật sự đi em nhé , em cứ hãy xem như tôi có một trái tim bằng sắt đá không biết cảm nhân tình yêu em nhé , em hãy xem tôi như một người thích gắt gỏng hơn là quan tâm em nhé , em vẫn thường ngồi nói với tôi " nếu cô gái nào mà không may lấy anh làm chồng chắc là sẽ đau khổ lắm " . Em hãy xem như những lời em nói về tôi là sự thật thì khi tôi ra đi em sẽ thấy lòng nhẹ nhàng hơn , sẽ nhanh quên tôi hơn vì tôi với em chỉ là một người bạn bình thường mà thôi đúng không em . Vì tôi biết rằng sự sống của tôi chỉ còn rất ngắn , có thề tính được trên dầu ngón tay mà thôi nên tôi không muốn em phải đau khổ , để đến khi em yêu ai cũng bị hình bóng tôi chen lấn vào trong đó , em hãy hiểu cho tôi em nhé , tôi sẽ giữ bí mật này mãi trong lòng mình
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 8:49 am

Sáng nay , khi vào tham gia diễn đàn thật sự đã cho tôi sự xúc động mạnh mẽ . Mọi người ai cũng khuyên tôi nên nói rõ tình cảm của mình với em , nhưng tôi vẫn không đủ can dảm em ạ . Dù tôi rất muốn , nhưng nếu tôi nói với em rằng tôi có tình cảm với em thì tôi sẽ trở thành mối tình đầu của em .Mà người ta vẫn nói mối tình đầu thường làm cho con người ta khó quên . Tôi khong thể vì một chút hạnh phúc riêng của mình mà để cho em nếm mùi đau khổ suốt một thời gian dài được em biết khong? Em hãy xem tôi là một vô cảm thật sự đi em nhé , em cứ hãy xem như tôi có một trái tim bằng sắt đá không biết cảm nhân tình yêu em nhé , em hãy xem tôi như một người thích gắt gỏng hơn là quan tâm em nhé , em vẫn thường ngồi nói với tôi " nếu cô gái nào mà không may lấy anh làm chồng chắc là sẽ đau khổ lắm " . Em hãy xem như những lời em nói về tôi là sự thật thì khi tôi ra đi em sẽ thấy lòng nhẹ nhàng hơn , sẽ nhanh quên tôi hơn vì tôi với em chỉ là một người bạn bình thường mà thôi đúng không em . Vì tôi biết rằng sự sống của tôi chỉ còn rất ngắn , có thề tính được trên dầu ngón tay mà thôi nên tôi không muốn em phải đau khổ , để đến khi em yêu ai cũng bị hình bóng tôi chen lấn vào trong đó , em hãy hiểu cho tôi em nhé , tôi sẽ giữ bí mật này mãi trong lòng mình
chichbong_2112
Thành viên mới
Thành viên mới
chichbong_2112

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : khi của cải mất, chẳng có gì mất cả. khi sức khỏe mất, mất một vài thứ thôi. khi ý chí mất, chẳng còn gì nữa
Điểm : 53296

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 11:08 am

bí mật sẽ mãi là bí mật, cho mình làm wen nha. mình đang có tâm trạng gống ấy , hix, bùn wa
chichbong_2112
Thành viên mới
Thành viên mới
chichbong_2112

Nữ
Châm ngôn sống : khi của cải mất, chẳng có gì mất cả. khi sức khỏe mất, mất một vài thứ thôi. khi ý chí mất, chẳng còn gì nữa
Điểm : 53296

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 11:13 am

vì người mình yêu mà chấp nhận như vậy thì có thể nói bạn là một người con trai hiếm thấy, nhưng hay dũng cảm nói hết đi bạn, vì néu đẻ hối hận thì không kịp đâu, bạn không nghĩ cô ấy se đau khổ khi bíet bạn như vậy sao, và có thể cô ấy sẽ dằn vặt lương tâm mình, cô ấy sẽ đau khổ, bạn không muốn cô ấy như vậy mà. dũng cảm lên nha,
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 11:24 am

cảm ơn chichbong nhieu co the chichbong ko nam vao hoan canh anh nen chichbong chua biet thoi, vi tu truoc den nay anh chưa làm mot hanh dong gi cho co ay ngộ nhận là tình yêu , nen khi anh co rời xa co ay thi co ay cung se chong quen hơn khi gieo vao long co ay một niềm hy vọng rồi dập tắt em ah
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 1:16 pm

không thể nói thế được.anh cứ nói hết những gì anh muốn nói với chị ấy.chị ấy sẽ hiểu anh yêu chị ấy như thế nào. chị ấy sẽ buồn sẽ khóc.nhưng còn hơn đến khi mất anh rồi chị ấy sẽ tự dằn vặt mình sao lại bỏ anh để anh chịu đựng 1 mình nếu em là chị ấy em sẽ nghĩ như thế đó và ai cũng vậy thôi họ là con gái mà.quá nhạy cảm anh à Crying or Very sad
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 1:17 pm

Lòng ta chôn một khối tình
Tình trong giây phút mà thành thiên thu
Tình tuyệt vọng, nỗi thảm sầu
Mà người gieo thảm như hầu không hay.
Hỡi ơi! Người đó ta đây
Sao ta thui thủi đêm ngày chiếc thân?
Dẫu ta đi trọn đường trần
Chuyện riêng há dám một lần hé môi.
Người dầu ngọc nói hoa cười
Nhìn ta như thể nhìn người không quen
Đường đời lặng lẽ bước tiên
Ngờ đâu chân đạp lên trên khối tình.
Một niềm tiết liệt đoan trinh
Xem thơ nào biết có mình ở trong
Lạnh lùng lòng sẽ hỏi lòng:
“Người đâu tả ở mấy giòng thơ đây”
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 1:21 pm

Anh cảm ơn em nhiều , nhưng em ơi . Anh nghị khi anh rơi xa chị ấy thì với chị ấy cũng sẽ bình thường thôi , vì anh sẽ rời xa chị ấy truớ khi anh ra đi mãi mãi mà em . Từ trước đến nay chị ấy vẫn chưa bao giờ biết anh thương chị ấy , nên khi anh ra đi chị ấy sẽ buồn giống như xa một người bạn , nỗi buòn đó sẽ dễ nguôi ngoai hơn là nỗi buồn mất người yêu em ạ
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 1:24 pm

:( Hix sao anh lại chịu thua số phận dễ dàng vậy em là anh sẽ tâm sự với tất cả mọi người ở 4rum vì em coi đó là ngôi nhà của minh.còn anh tại sao lại không thế tâm sự hêt đc ???
nh0xc0n_kut3
Điều hành viên
Điều hành viên

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 1:36 pm

tinhtoidachet ơi em khâm phục anh lắm rất rất khâm phục anh.có thể chịu đựng 1 mình.lấy nỗi đau làm niềm hạnh phúc.em rất khâm phục những người như anh.em không khuyên anh nữa mà em sẽ chúc anh chúc anh sẽ Hạnh phúc chúc anh vượt qua nỗi đau số phận
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 1:40 pm

Hãy chỉ dùm anh hoa sữa phố nào
Thơm váng vất, nhớ thương nhòe hết cả
Anh quay về hoài niệm giữa chiêm bao
Chợt hoảng hốt cây đến mùa trút lá
Hương hoa sữa phải một lần thơm quá
Bàn tay em ngây dại để anh cầm
Cái nóng ấm suốt mười năm mất ngủ
Sớm nay buồn nghe lạnh nhắc hồi âm.
Hãy chỉ dùm anh quán nhớ xa xăm
Cà phê đắng những vỉa hè Sài Thành
Lời nói yêu em môi thơm kẹo vừng
Hồi hộp trước khi mùa run rẩy đợi
Chẳng phải mùa đâu, em đang run đấy
Phập phồng trăng sau nếp áo đang rằm
Chẳng phải lời đâu, kẹo vừng thơm đấy
Chúng ta còn quá trẻ trước trăm năm.
Hãy giữ dùm anh phố cũ rêu phong
Mùa đang rắc những yếu mềm đa cảm
Anh đang khóc cho ngày xưa lãng mạn
Thời hai ta nông nổi đã qua rồi
1love
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1love

Nữ
Châm ngôn sống : Sống là thương nhưng không vấn vương,Sống mỉm cười với thử thách chông gai
Điểm : 53362

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue10/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Left_bar_bleue10/10CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 7:07 pm

Su that qua phu phan,neu yeu nhau thi cung chia se chu.du noi dau co xot xa den may thi ban phai noi ro cho co ay biet chu,toi cho co ay la nguoi o lai.neu ban noi voi co ay thi noi dau nguoi o lai se nhe nhan hon ban ah.tinh yeu cua ban doi voi co ay ,va ca tinh yeu cua co ay gianh cho ban ,su song se duoc keo dai hon .ban co tin duoc dieu do ko?chuc ban vui khoe,lac quan yeu doi.dung bo cuoc trong moi hoan canh,ban la dan ong dung ko?
tinhtoidachet
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tinhtoidachet

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 4:43 pm

ok, nhung co the ban chua the hieu duoc het moi chuyen dau? du dao minh cung cam on ban nhieu ,moi chuyen ko the don gian nhu ban noi dua
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN   CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN Icon_minitime

CUỘC SỐNG THẬT SỰ QUÁ NGẮN
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next