Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chia tay đi anh!!!

Go down 
bé_lì_90
bec0nhaykh0c
saoluadoi_emhoaivay
7 posters
Tác giảThông điệp
saoluadoi_emhoaivay
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saoluadoi_emhoaivay

Tâm trạng : shock
Nữ
Châm ngôn sống : yêu phải thật lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50919

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeSat Apr 24, 2010 11:26 pm

Em mệt mỏi quá rùi anh àk. Anh nói iu em, zậy mà anh cũng nói zậy zới bao người con gái khác. Anh nói hem nói chiện zới ngưới ta mà lại nói zới bao người. Anh nói anh nhớ em mà bên cạnh anh đang có ai khác. Anh nói anh chỉ iu mình em mà anh cũng nói chỉ iu mình A, mình B, mình...thui. J mà nhìu mình zậy hả anh? Từ lúk wen anh, à iu anh tới giờ có khi nào em được zận anh đâu, toàn là anh zả zờ zận òi em phải năn nỉ, phải xin lõi hem hà, mà em có lõi j đâu chứ, zậy cũng phải xin. Sao anh cứ chím thế thượng phong trong tình iu của em zậy? Sao em ko thể nào 1 lần được zận anh để anh phải "hạ mình 1 chút" năn nỉ hả? Em bik vì em iu anh, em cần anh chứ anh ko cần em chứ j. Ừ thì đúng. Em iu anh. Em chấp nhận trong tim anh có bao người khác ngoài em, nhưng em ko chấp nhận anh lừa dối em. Anh hỉu chứ/ Em gét lừa dối người khác zà em càng gét bị lừa dối, nhứt là trong tình iu. Em mệt lắm anh àk. Iu anh đúng là 1 sự dày vò con tim em. típ tục wen anh chính là 1 hình phạt đối zới em. Nhíu lúk em tự hỏi chắk kíp trước mình mắk nợ anh nên kíp này phải trả. Thôi thì chịu zậy. Có lẽ em đã chịu quá đủ òi anh ha. Mình...chia tay nha! Đây là lần đầu em dám nói zới anh câu này đó. còn anh thì lời ấ quá zễ zàng. Em đã lấy hết can đảm, trút hết máu trong tim để nói đó anh. Chia aty anh, quên được anh thì em sẽ ko khổ nữa. Lời cúi em mún nói zới anh là sau này chắc chắn anh sẽ ko tìm được 1 người con gái nào khác ngoài em iu anh hơn em đâu. Zĩnh biệt anh
Nước mắt của anh!
bec0nhaykh0c
Thành viên mới
Thành viên mới
bec0nhaykh0c

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : thoi ke^ moi viec roi cung se qua
Điểm : 50699

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeThu May 13, 2010 12:15 pm

noi đi chia tay thôi đây là đầu tiên em nói và cũng là cuối cùng anh khong cơ hội làm khổ em nưac dâu anh àh
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue90/100Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue80/100Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (80/100)

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeFri May 14, 2010 8:33 am

Đã bao nhiu lần nói câu chia tay...chỉ anh nói thôi. Và em cứ níu kéo mãi...ko hỉu sao nữa. Em đan ghi vọng và chờ đợi 1 cái j đó...nhỏ thôi...mong manh thôi. Và em sẽ mãi hi vọng, vì ngọn lưả tin iu trong em vẫn còn cháy...Em vẫn còn iu anh, hoa hồng xanh, tình yêu bất diệt của em!
vanconyeuem2009
Thành viên mới
Thành viên mới
vanconyeuem2009

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Đi cho đến lúc mình không còn tồn tại....
Điểm : 50452

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 8:18 pm

Co thu tinh yeu goi la chia tay phai k
01649 644 307
thiên hạ đệ nhất công tử
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
thiên hạ đệ nhất công tử

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sự sống nảy sinh từ trong cái chết,hạnh phúc hiện hình từ những hi sinh gian khổ, trên đời này không có con đường cùng,chỉ có những ranh giới,điều cốt yếu là phải biết vượt qua những ranh giới ấy...
Số lần được cám ơn : 77
Điểm : 54089

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0.0000001/100
Hài hước:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue10/1Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (10/1)
Nội tâm:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue10000/1Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (10000/1)

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 8:34 pm

Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay đó bạn à....gặp hoàn cảnh rồi mới biết thật hay giả...
saobang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
saobang

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : không được quyền hối hận về những gì đã làm
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 56219

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeThu Jun 17, 2010 9:47 pm

chia tay cũng là 1 cách yêu .yêu thật nhiều nhưng chia tay cũng là 1 cách chân thành với chính mình
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue90/100Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue80/100Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (80/100)

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeFri Jun 18, 2010 6:30 pm

Quên 1 người là khó thế sao anh?

sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52304

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue100/100Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Chia tay đi anh!!! Left_bar_bleue100/100Chia tay đi anh!!! Empty_bar_bleue  (100/100)

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeFri Jun 18, 2010 7:52 pm

bé_lì_90 đã viết:
Quên 1 người là khó thế sao anh?

quên 1 ng đúng là rất khó bạn ah! bạn muốn quên ng đó nhưng trong tâm trí và trái tim bạn vẫn còn hình bóng của ng đó. dù rằng bạn có cố gắng quên nhưng chưa chắc bạn đã làm đc.
Khách vi
Khách viếng thăm

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeMon Jun 21, 2010 2:40 am

đừng chia tay , đừng chia tay ..........
sweet_sweet
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
sweet_sweet

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : sống nhạt đỡ đau...:)
Số lần được cám ơn : 18
Điểm : 52304

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitimeWed Jun 30, 2010 9:30 am

chia tay đi bạn ah! tui biết k thể nào bạn quên đc ngay người đó nhưng mà thời gian cũng sẽ giúp bạn quên đi được mọi chuyện thui. tui cũng giống bạn đang cố gắng để quên đi người đó.
Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên!
Bạn thử làm như câu nói này xem sao! Có lẽ sẽ giúp đc bạn, bởi tôi đã từng làm như vậy đc rùi đó! Chúc bạn thành công nha!
Sponsored content

Chia tay đi anh!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chia tay đi anh!!!   Chia tay đi anh!!! Icon_minitime

Chia tay đi anh!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang