Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh khong phaj la tat ca cua doj em ...??

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thugjangst
Thành viên mới
Thành viên mới
thugjangst

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : anh k phaj là tất cả của đờj em
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52916

anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Empty
Bài gửiTiêu đề: anh khong phaj la tat ca cua doj em ...??   anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Icon_minitimeFri Oct 02, 2009 10:35 pm

anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Icon_neutral anh a ? đã lâu lắm rùj em k còn được gọj anh với 2 từ " anh yêu " . Bởi 2 từ đó gjờ không dành cho em mà dành cho một người con gái khác . Em không buồn nữa đâu anh? bởi anh không xứng đánh để cho em phải buồn . Trái tim anh chia ra nhiều ngăn trong khi tình yêu thì chỉ có 1 . Em cũng chỉ la 1 người con gái bình thường như bao người con gái khác nên em kích kỉ chỉ muốm người yêu em là của riêng em ko chia xẻ với ai cả ? còn anh thì ngược lại muốn trính phục nhưng của lạ . Nên em da tìm cho mình một lối thoát " thà đau 1 lần rùi thui còn hơn nỗi đau cứ keo dai mãi phải không anh " ? em tin mình sẽ tìm được một tình yêu mới .một tình yêu thực sự . Một thế giới ma chỉ co 2 người ma thôi . chào anh ?

anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Icon_surprised
" quay gót đi anh đừng luyến tiếc
bởi lòng anh sảo quyệt lắm anh ơi
tuy tôi không đẹp như bao người khác
nhưng đẹp hơn anh ở tấm lòng " anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Icon_smile
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Left_bar_bleue-100/1000anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Left_bar_bleue1000/100anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Empty_bar_bleue  (1000/100)

anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh khong phaj la tat ca cua doj em ...??   anh khong phaj la tat ca cua doj em ...?? Icon_minitimeSat Oct 03, 2009 8:50 pm

hj , thà đau một lần còn hơn là mãi mãi , gạt bỏ quá khứ bước tiếp tương lai , lấy quá khứ là bài học cho mai sau đừng vấp ngã.....
Bỏ qua nhưng cái ko đáng , đừng để chúng vướng vào cuộc đời, đơn giả chỉ vì " không đáng "
hj vọng bạn sớm tìm dc hạnh phúc mới !

anh khong phaj la tat ca cua doj em ...??
Trang 1 trong tổng số 1 trang