Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cần sự góp ý của mọi người

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tuantl_plaza
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55950

cần sự góp ý của mọi người Empty
Bài gửiTiêu đề: cần sự góp ý của mọi người   cần sự góp ý của mọi người Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 12:00 am

Mình quen 1 bạn gái trên HN đợt đi thực tập môn học ở trên đó (mình học ĐH Mỏ ĐC cơ sở Quảng Ninh còn cô ấy học tại trường) mình chỉ mới quen cô ấy được nửa tháng thôi nhưng mình cảm thây như mình đã yêu cô ấy và quyết định nói lời yêu với cô ấy(hiện tại mình đang ở quảng ninh còn cô ấy ở hà nội). Sau khi nói lời yêu cô ấy thì cô ấy ko trả lời, cố gắng hỏi thì cô ấy nói rằng " tại sao T có thể khẳng định như thế khi tớ với T mới chỉ gặp và quen nhau trong 1 thời gian ngắn mà". Khi ko nói đến chủ đề trên thì cô ấy lại nói chuyện như bình thường.
Theo mọi người thì mình có cơ hội trở thành người yêu của cô ây ko?
Mình xin khẳng định rằng mình yêu cô ây thật lòng.
Xin mọi người góp ý chân thành!
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56327

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
cần sự góp ý của mọi người Left_bar_bleue0/0cần sự góp ý của mọi người Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
cần sự góp ý của mọi người Left_bar_bleue0/0cần sự góp ý của mọi người Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: cần sự góp ý của mọi người   cần sự góp ý của mọi người Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 7:42 pm

uh. mình thấy bạn hơi vội vàng khi tỏ tình với cô ấy, mình thấy bạn còn may mắn là cô ấy không xa lánh bạn mà còn nói chuyện bình thường nữa. Vậy tại sao bạn không duy trì mối quan hệ tình bạn này. biết đâu khi các bạn thân thiết, với những quan tâm đặc biệt của bạn, cô ấy nảy sinh tình cảm với bạn thì khi đó chính là lúc bạn bày tỏ tình cảm của mình đó. mình có đọc báo và biết rằng " tình yêu được xây dựng trên tình bạn là luôn bền vững hơn cả" vậy bạn hãy suy nghĩ cho kỹ nha, đó chỉ là ý kiến của mình thôi.
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56842

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
cần sự góp ý của mọi người Left_bar_bleue1111111/1111111cần sự góp ý của mọi người Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
cần sự góp ý của mọi người Left_bar_bleue25251325/1325cần sự góp ý của mọi người Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Bài gửiTiêu đề: Re: cần sự góp ý của mọi người   cần sự góp ý của mọi người Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 9:09 pm

Xin chào bạn. Một người con trai khi ngỏ lời yêu 1 người con gái nhất là trong trường hợp mới chỉ quen biết nhau như 2 bạn, thì một sự im nặng từ phía cô gái tức là cô ấy cũng đã cho bạn cơ hội zồi đó . Bạn không nên gặn hỏi cho bằng cô ấy phải nói za tình cảm của mình.Hãy dành nhiều thời gian quan tâm đến cô ấy để chứng mình tình yêu của bạn . Chắc một điều bạn sẽ bắt được tín hiệu từ phía cô ấy , khi yêu người ta có thể nhận biết được tình cảm của đối phương từ những cử chỉ , anh mắt,và hành động mà không nhất thiết phải bằng lời nói.Hãy cứ luôn dành thời gian động viên quan tâm va chăm sóc tới cô ấy bạn sẽ lắm bắt được tín hiệu từ phía cô ấy...Chúc cho tình yêu của bản sẽ phát chiển
Thân
kiepsongvothuong_86
Điều hành viên
Điều hành viên
kiepsongvothuong_86

Nam
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56149

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: cần sự góp ý của mọi người   cần sự góp ý của mọi người Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 11:08 am

Hi T, thường thì trong tình yêu người con gái sẽ rất thận trọng khi nói yêu một người nào đó vì khi yêu con gái sẽ dành hết tình cảm của mình cho người ấy. Theo tôi nghĩ người bạn gái đó không trả lời bạn vì lẽ trên. Nếu yêu cô ấy thật lòng thì bạn hãy chứng tỏ mình sẽ là chỗ dựa vững chắc cho cô ấy. Bạn hãy kiên trì, thời gian sẽ giúp bạn. Chúc bạn bạn sớm đạt được ước mơ của mình!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cần sự góp ý của mọi người   cần sự góp ý của mọi người Icon_minitime

cần sự góp ý của mọi người
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 100 người con trai mới có 1 người trung thủy........?????
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi