Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tuyển tặp những tin nhắn hay

Go down 
Thanh Diệp
Thanh Vân 1604
_RK♥GL_
pinkstyle
nh0xc0n_kut3
CHUNG_VIET_8X4
>>0nlyl0v3<<
huecuatoi
tuankhanhqs
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:36 pm

Nếu 1 nụ hôn là 1 giọt nước, tôi sẽ trao bạn biển cả ♥️.•*:•.♥️♥️.•*:•.♥️Nếu 1 cái ôm là 1 chiếc lá, tôi sẽ trao bạn cả 1 rừng cây.♥️.•*:•.♥️♥️.•*:•.♥️Nếu cuộc sống là 1 hành tinh, tôi sẽ trao bạn cả 1 thiên hà.♥️.•*:•.♥️♥️.•*:•.♥️Nếu tình bạn là cuộc sống, tôi sẽ trao bạn chính tôi.♥️.•*:•.♥️♥️.•*:• mọi người buổi tối vui vẻ nha!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:37 pm

Bình yên nhất là tình cảm của Mẹ! Mạnh mẽ nhất là tình cảm của Cha! Ngọt ngào nhất là tình cảm của "người yêu" ... ^.^ Nhưng lâu dài nhất là tình cảm của người bạn!!! Cảm ơn bạn vì đã là bạn của tôi! Mong rằng tình bạn của chúng ta sẽ là mãi mãi!!! Tôi luôn quý và trân trọng những người bạn của mình, không bao giờ muốn phải mất đi một ai cả, bạn cũng thế nhé!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:37 pm

Tại sao người ta lại lấy biểu tượng của tình yêu là hình trái tim? bởi vì nó được cấu tạo bởi 2 đường cong tương tự nhau nhưng khác chiều , ý nói tình yêu phải được vun đắp từ 2 phía , 2 người phải giống nhau 1 chút để hiểu nhau và phải khác nhau 1 chút để yêu nhau . Nhưng cuối cùng thì 2 nét vẽ cũng đụng nhau , ý nói nếu yêu nhau thật sự thì sẽ có cùng 1 điểm đến . Quả thật rất sáng tạo khi lấy hình trái tim là biểu tượng cho tình yêu đôi lứa . Chúc mọi người có 1 mùa Valentine thật hạnh phúc bên cạnh người mình yêu thương nhất !!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Đứng Yên

Giơ Tay Lên

Nhắm Mắt Vào

Không Động Đậy

Cấm Nghĩ Bậy

Valentine Hạnh Phúc!
I Love You!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:38 pm

Những thanh kẹo ngọt thì rất dễ mua, nhưng 1 trái tim ngọt ngào thì rất khó kiếm. Cuộc sống dừng lại khi bạn ngừng hy vọng. Hy vọng tắt khi bạn ngừng tin tưởng. Tình yêu mất đi khi bạn ngừng quan tâm. Tình bạn ko còn khi bạn ngừng chia sẻ. Vì vậy hãy chia sẻ điều này với những ai bạn coi là bạn. Yêu không điều kiện, cho đi ko cần lý do và quan tâm ko cần nhận cám ơn. Hãy gửi thông điệp này đến tất cả những ai là bạn của bạn, đừng quên gửi nó lại cho tôi! Chúc bạn hạnh phúc!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:39 pm

Đoạn kết của Tây Du Ký khi trải qua 81 kiếp nạn, thày trò đường tăng cũng đến đc đất phật để thỉnh kinh. Anh em hồ hởi gặp như Lai. Như Lai: - các chú có mang theo USB ko đấy ? Đường Tăng: sặc.. Như Lai: thế anh truyền kinh cho các chú bằng gì bây giờ? Ngộ Không nhanh trí : anh bắn bluetooth vào di động cho em. Ngộ Không lắc mạnh tay con di động anycall haptic hiện ngay bluetooth enable. Như Lai ăn chơi ko kém rút con netbook từ túi quần hiệu sony vaio P kích thước 16x9 ra, chỉ trong vài giây, việc truyền kinh đã xong và Như Lai bay đi. Đường Tăng lẩm bẩm, biết thế ở nhà search google download cho nhanh,sac sac..
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:39 pm

đá có thể làm vỡ 1 cái cốc , 1 câu nói đủ để làm vỡ 1 trái tim, 1 giây đủ để yêu 1 ai đó,và 1 sự hiểu lầm đủ để làm tan vỡ tình bạn, tình bạn là chiếc cầu vồng để nối 2 trái tim,7 màu của cầu vòng đại diện cho 7 chữ F R I E N D S
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:40 pm

Cá nói: - Anh không bao giờ thấy được nước mắt của tôi, vì tôi sống trong nước... Nước nói: - Tôi cảm nhận được nước mắt em, vì em luôn sống trong tim tôi...
Cá nói: - Em yêu anh! Em luôn mở to mắt mình để cho anh có thể chảy vào trong em, để em luôn nhìn thấy anh!
Nước nói: - Anh yêu em! Anh luôn ở bên em, để anh có thể quấn quýt lấy em, để anh có thể ôm trọn em trong lòng mình...
Nồi nói: Sắp sôi rồi! Còn ở đấy mà tâm sự!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:40 pm

3 đứa trẻ vào một tiệm thuốc bắc 1 lượt. Ðứa thứ 1 mua 500 đồng cam thảo. Ông thầy thuốc bắc thang leo lên ì ạch bưng cái thấu ở tuốt trên kệ cao xuống. Bán xong, ông leo lên cất cái thấu trở lại chỗ cũ. Sau khi tính tiền, ông hỏi đứa thứ 2 mua cái gì - Dạ con mua 500 đồng cam thảo. Ông thầy bực mình, ì ạch leo lên lấy thấu cam thảo xuống. Sợ như lần trước, ông hỏi luôn đứa thứ 3: - Còn mày mua 500 đồng cam thảo luôn hả? Thằng nhỏ lắc đầu. Ông thầy yên chí, leo lên cất cái thấu cam thảo lên kệ rồi hỏi nó mua gì. Thằng bé nói: - Dạ ông bán cho con 1000 đồng cam thảo...
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:42 pm

Ai cũng biết là Việt Nam, Lào là anh em. Nhưng một sự thật phũ phàng là : Cái gì tệ ở Việt Nam cũng gán cho cái mác Lào. Đôi dép mang gớm nhất, rẻ nhất là đôi dép Lào. Bệnh thì có bệnh lang ben, hắc Lào. Cái thứ thuốc hút gớm nhất cũng là thuốc Lào. Cơn gió khắc nghiệt nhất cũng gọi là gió Lào. Và .... có một ông doanh nhân nọ người Lào sang Việt Nam làm việc, trong một chuyến công tác tại... Hà Lội, trên xe buýt, sau khi đến trạm dừng, người Hà Lội kia phát hiện là đôi dép mình không cánh mà bay. Ông ta la lên: "thằng lào, thằng lào lấy dép lào của tao...
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:42 pm

Buồn....buồn....ngồi xé......năm trăm. Xé.....nhầm.....năm chục.....buồn ơi là buồn. Buồn buồn đứng....... chửi....... sếp.... chơi. Giờ....bị........đuổi việc.......buồn ơi là buồn. Buồn buồn đánh......thử.....chồng chơi. Bi giờ.......chồng........chết buồn ơi là buồn. Buồn buồn bật lửa... đốt chơi. Đốt rồi.........quên dập... buồn ơi là buồn. Buồn buồn.... tự tử chết.........chơi. Ai dè.........chết......thiệt....... buồn ơi là buồn. Buồn buồn....viết.......nhảm gởi........ chơi. Ai mà.........ráng đọc..........khùng ơi là khùng!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:43 pm

Một cô gái ngồi sau xe ôm vừa đi đường vừa ngắm cảnh rồi nói với lái xe: "Mới có 15 năm mà Sài Gòn thay đổi nhiều quá". Anh xe ôm tưởng vớ được Việt kiều liền hỏi: - Ủa, cô ở Mỹ hay là đâu mới về vậy? - Dạ không anh, em mới ra tù được mấy hôm. Hồi đó em đi cướp xe ôm,đâm nhưng chưa chết,suýt bị chung thân anh à!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:43 pm

Lợn: Họ Bò nhà cậu ngu thật đó, vì thế mà người ta mới bảo ngu như Bò! Bò nói lại: - Uh, chả vậy mà ông chủ tớ cứ chỉ vào tớ mà nói "Con bò này ngu như con lợn ấy!!". Lợn: !!?
Khách vi
Khách viếng thăm

Nước Mỹ chế tạo đc 1 cái máy bắt trộm nên đem qua 1 số nước Đông Nam Á thử nghiệm: Qua Campuchia,sau 3 ngày,bắt 50 thằng . Qua Lào,sau 3 ngày,bắt 100 thằng . Qua Indonesia,sau 3 ngày,bắt 150 thằng . Qua VN,ngay ngày hom sau,mất bà nó cái máy..... ! Tôi yêu Việt Nam
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:44 pm

Hai người tâm thần đèo nhau trên xe đạp, tới đoạn lên dốc cầu, người sau phân công : - Mầy cầm lái nhé, tao ngồi sao đạp cho có thế - Sau hơn 1 giờ hì hụt, cuối cùng cũng lên đến giữa cầu. Người sau thở đứt quãng : - Ngồi ... ngồi ... ở ... ở ... ở đằng ... đằng ... sau ... nãy ... giờ ... đạp ... mệt ... mệt ... thấy... tía ...mới ... lên ... lên ...được! Thằng ngồi trước lập tức trả lời: - tao ngồi trước cầm lái cũng đâu có sướng gì, bóp thắng mệt thấy bà luôn
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:44 pm

Một hạt cát có thể cuốn trôi vì ...
......................sóng biển
Một hạt mưa có thể vỡ tan vì ...
......................lòng đất
Một chiếc lá có thể rời cành vi...
......................cơn gió...
Một ngôi sao có thể vụt tắt vì ...
......................mây đêm
Một vạt nắng có thể dịu dàng vì...
......................hoàng hôn
Một trái tim có thể ngừng nhịp vì...
......................yêu thương

Mọi thứ có thể bắt đầu và mọi thứ có thể sẽ kết thúc...Bạn ơi,hãy luôn yêu thương và trân trọng những gì đang tồn tại xung quanh bạn, đừng để đến khi nó mất đi, bạn sẽ hối tiếc nhiều lăm đấy...
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:45 pm

Việt Nam đang nắm giữ một số kỷ lục thế giới: Người nghèo nhất:1/ Chử Đồng Tử ( 2 cha con có mỗi một chiếc khố mặc chung). 2/Ca sinh sản vô tính đầu tiên : Mẹ của Thánh Gióng.3/ Người có cái chết độc đáo nhất: Từ Hải. 4/Người đàn ông đầu tiên có sữa cho trẻ em bú ở Việt Nam: Ông Thọ. 5/Người quái thai dị dạng nhất ViệtNam: Sọ Dừa. 6/ Món hàng đặc biệt nhất mà Hàn mạc tử dám rao bán là : Trăng . 7/ Việt Nam là nước giàu nhất hành tinh vì có "Rừng vàng, biển bạc" : 8/ VN là nước đưa người lên mặt trăng đầu tiên: chú cuội
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:45 pm

Một bé trai 3 tuổi cầm tay một bé gái 3 tuổi nói : "anh yêu em"
Bé gái 3 tuổi liền hỏi : " vậy anh có thể lo cho cuộc sống tương lai cua chúng ta không ?"
Bé trai 3 tuổi trả lời : "Đương nhiên rồi, chúng mình đâu còn là những đứa trẻ 1 , 2 tuổi nữa đâu"
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:46 pm

Cuộc đời như những trái banh. Sức khỏe là trái banh bằng sắt. Gia đình là trái banh bằng thuỷ tinh. Sự nghiệp là trái banh bằng cao su. Khi trái banh bằng sắt rớt xuống, nó nằm im và không bao giờ lên lại. Sức khỏe cũng vậy, khi đã mất đi thì chẳng bao giờ có lại được. Trái banh bằng thuỷ tinh khi rớt xuống thì vỡ tan tành, Gia đình cũng vậy, khi đã tan vỡ thì làm sao mà hàn gắn lại được. Còn sự nghiệp chỉ là trái banh bằng cao su, nó rớt xuống rồi sẻ nảy lên lại, thậm chí còn cao hơn trước nữa...
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:47 pm

Ngày xưa còn bé, bạn bè giận nhau chỉ cần chu miệng “hứ ”, ngoảnh mặt đi là xong, chi vài phút sau là quên béng di mất, chơi với nhau rồi lại giận nhau, nhẹ nhàng như không. Người lớn giận không như trẻ con. Giận là không thèm nói chuyện, không thèm nhìn mặt. Là xóa hẳn nhau ra khỏi cuộc đời. Giận là giận thật lâu có khi là mãi mãi. Người lớn tự cho mình hiểu biết thế nhưng lại dở hơn trẻ con rất nhiều. Người lớn thậm chí không hiểu được cái ý nghĩa rất đơn sơ của tình bạn: BẠN NGHĨA LÀ LUÔN THA THỨ.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:47 pm

Một đôi tình nhân đang tâm sự: Nàng : Em thần tượng ca sĩ X, nên muốn đặt tên con chó nhà mình là X. Mẹ em bảo như vậy là sỉ nhục ca sĩ X. Em mới đề nghị lấy tên anh đặt cho nó, mẹ em cũng không chịu... Chàng : ặc Chàng : Mẹ em tốt thật! Nàng : Mẹ em bảo làm như vậy là hạ nhục con chó nhà em
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Left_bar_bleue70/100tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Left_bar_bleue991/1000tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 1:19 am

. Đã có đứa nào trong cái đám bạn lẻo mép của mình mách với em rằng Anh yêu Em nhiều lắm lắm chưa? Chưa có hả? Thôi để anh nói nhé "I love U "..."
http://vnthutinh.com.vn
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Left_bar_bleue70/100tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Left_bar_bleue991/1000tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 1:21 am

" Từ sáng đến giờ, em nhảy mũi mười bốn lần phải không? Anh đoán như vậy vì anh nghĩ và nhớ đến em mười ba lần. Lúc này cũng đang nghĩ và nhớ đến em nè
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 1:25 am

Em ơi em! Sao anh cứ nhớ em hoaì à, caí đầu cuả anh nó lì ghê vậy đó, anh đã dặn rồi: có nhớ em thì nhớ it ít thôi, đừng có nhớ nhiều, vâỵ mà hổng thèm nghe gì hết á, Cứ nhớ em hoài, nhớ ơiii là nhớ, nhớ tha thiết, nhớ da diết, nhớ hết biếttt... diễn tả sao luôn, nói túm laị là nhớ...nhớ...nhớ em nhiều lắm. Anh yêu em!
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Nhẫn - Nhịn
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51958

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 5:06 pm

Hiện đang có một chương trình khuyến mại đặc biệt cực lớn! để tham gia chương trình mời quý vị và các bạn gọi đến số 113 và nhập mật khẩu: tôi là cướp!
Giải nhất: một chiếc vòng số tám làm bằng hợp kim không rỉ.
Giải nhì: Một bộ quần áo kimono sọc đen trắng mang phong cách nhật bản.
Giải ba: một căn hộ trung cu được xây bằng đá cực kỳ vững chắc.và hưởng 2 xuất cơm miễn phí hàng ngàycủa nhà nước.
Nhanh tay giải thưởng có hạn.
Kakashe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 4 Icon_minitime

tuyển tặp những tin nhắn hay
Trang 4 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» tuyển tập những truyện ngắn bông hồng cho tình đầu!
» Cần Lắm Những Vòng Tay Nhân Ái!!!
» Thông báo tuyển Mod cho khu vực "Những bức thư tình hay nhất"
» thơ tình trong ngăn cặp!(tuyển tập những bài thơ hay!đáng để đọc)
» Tuyển tập những truyện cười về nước Việt Nam, Cực hài - tếu