Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

tuyển tặp những tin nhắn hay

Go down 
Thanh Diệp
Thanh Vân 1604
_RK♥GL_
pinkstyle
nh0xc0n_kut3
CHUNG_VIET_8X4
>>0nlyl0v3<<
huecuatoi
tuankhanhqs
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:22 pm

MOTHER = MẸ là từ viết tắt của 6 từ M,O,T,H,E,R có nghĩa là : M…Million là hàng triệu điều mẹ trao cho con, O…Old nghĩa là mẹ sẽ vì thế mà ngày càng già đi, T…Tears là những giọt nuớc mắt mẹ đã đổ vì con, H…Heart là trái tim vàng của mẹ, E…Eyes là đôi mắt mẹ luôn dõi theo con, R…Right là những gì đúng đắn mẹ hay khuyên bảo. Nếu bạn thương mẹ bạn và mong mẹ bạn trẽ mãi ko già thì hãy gữi messenger này cho tất cả các nguời trong list và mình nữa nhé ^.^
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:23 pm

Một ngày kia,Trời và Biển yêu nhau,nhưng tình yêu đó bị Không Khí ngăn cản, không đến được với nhau, Trời khóc. Nước mắt rơi xuống mặt biển, cho dù không thể yêu nhau, Bầu Trời vẫn muốn trao tặng linh hồn của mình cho Biển, thế là từ đó, Biển xanh hơn màu Trời. Với mỗi bước đi trong cuộc sống, có rất nhiều người quan tâm tới bạn, phần nhiều họ muốn xem bạn bước đi đượcc bao xa để mà lợi dụng, để mà cạnh tranh rồi ghen ghét, nhưng cũng có một số người lại quan tâm xem, bước đi trong cuộc sống như thế có khiến bạn cảm thấy mệt mỏi hay không, đó chính là những người bạn thật sự. Tuần này được gọi là Tuần Bạn Bè thế giới. Nếu như bạn đồng ý, hãy gởi tin nhắn này đến tất cả những người bạn tốt của mình, bao gồm cả tôi và xem có bao nhiêu người gởi lại cho ban.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:25 pm

Anh yêu em như yêu đế chế-Dáng em gầy như dáng những hươu nai-Em biết không mái tóc em dài-Anh chỉ ước quân anh nhiều đến thế-Và những lúc nghe giọng em nhỏ nhẹ-Anh mơ màng nghe như tiếng "Ái Ô"-Và đôi khi chợt bất thình lình-Sư tử cắn và khi em nổi giận-Em biết không trước giờ xuất trận- Lúc bo thành anh luôn nghĩ về em-Có những khi bán xứ tha hương-Tìm hoa quả và săn hươu đời bốn-Khắp mỏ vàng nơi anh chạy trốn-Có kẻ thù sục xạo khắp nơi-Nhưng trong anh vẫn rất yêu đời-Mỏ gỗ mỏ vàng vẫn có em đứng đợi-Một ngày kia khi quân anh trở lại-Đón em về nhà chính của chúng ta.
Đứa bạn em, chắc nó mê đế chế hay sao ý, gởi cho cái nì, em thì ko bít đế chế là cái gì nên đọc cũng như nghe sấm, ko hiểu gì cả , thui thì cứ gởi lên, ai hiểu thì hiểu ạ .
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:26 pm

Đừng bao giờ nói không còn yêu nữa khi nước mắt của người kia có thể giữ chân bạn
Đừng khóc vì mọi việc đã qua mà hãy cười vì mọi viêc đang chờ phía trước
Đừng chạy theo vẻ bề ngoài hào nhóang , nó có thể phai nhạt theothời gian
Đừng chạy theo tiền bạc vì một ngày kia nó cũng sẽ mất đi
Hãy chạy theo người nào đó có thể làm cho bạn mỉm cười vì chỉ có nụ cười mới xua tan màn đêm u tối trong bạn
Hãy luôn đặt mình vào vị trí của ngưới khác , nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:26 pm

Nụ cười ấy...làm tôi vui mỗi ngày...làm tôi vui mỗi lần nhìn thấy...làm tôi cảm thấy thanh thản và nhẹ nhõm...làm tôi xao xuyến biết nhường nào...Hạnh phúc chỉ đơn giản là nụ cười ấy..., và nó chỉ dành cho mình tôi, chỉ như thế là quá đủ...nụ cười ấy hiền dịu và nhẹ nhàng...Đôi mắt ấy long lanh... Cái nhìn ấy thật trìu mến...Mãi mãi chỉ muốn dành nụ cười ấy bên mình...Đó là nụ cười của Chủ tịch Hồ Chí Minh...in trên tờ polyme 500k…
Khách vi
Khách viếng thăm

Thủ tướng Thái Lan phát biểu ý kiến về trận đáu Viẹt Nam Thái Lan :ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ ประเทศเวียดนาม เป็น ชนะ Thật là cảm động
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:27 pm

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”. Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy. Chúc mọi người tôi quen, đều ẤM ÁP ! MÙA ĐÔNG ĐÃ TớI !
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:28 pm

Bước tới trạm xăng bỗng thấy rầu, Nỡ sao lên giá, giết em đi. Loay hoay vót vét vài đồng chót, sắp tới đem xe đổi lấy tiền. Thấy giá xăng lòng như kiến cắn, Đi học chẳng buồn lấy xe ra, Dừng chân đứng cạnh thằng xe buýt, Một mảnh trời riêng xăng với ta!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:29 pm

Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sông? Bao nhiêu mưa để cuốn trôi 1 sa mạc? Bao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ? Bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu? Bao nhiêu cái nắm tay để xóa bỏ khoảng cách? Bao nhiêu cái ôm để thấy ta trưởng thành? Bao nhiêu lời nói mới làm em hiểu anh? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ? Bao nhiêu nụ cười để làm vơi khắc khoải? Bao nhiêu im lặng để biết ta là của nhau? bao nhiêu chờ đợi để đổi lấy 1 lời yêu chân thành....".. Và ... ...bao nhiêu tiền để thực hiện tất cả các việc trên? (đã bao gồm VAT) !
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:29 pm

3+2=5 , 5 giác quan của tôi nhớ bạn , 4+3=7, 7 ngày tôi nghĩ đến bạn , 5+7=12, 12 tháng tôi mơ về bạn nhưng... 99+1=100, 100 năm tôi cần 1 người bạn ngọt ngào như bạn…Ko có từ nào đẹp đẽ như từ người bạn, và ko người bạn nào tuyệt vời như bạn …Nhân ngày lễ tình bạn trên toàn thế giới, hãy gửi nó đến tất cả những người bạn khác của bạn thậm chí
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:31 pm

Tình iu là 1 dự án đầu tư: chi phí tốn kém, hiệu quả thấp , doanh thu bèo bọt -> khả năng sinh lời ~ 0, tính khả thi thấp, hệ số nợ cao, tuổi thọ dự án ko bít đâu mà lần, độ rủi ro lớn (mà chả công ty bảo hiểm nào cung cấp dịch vụ cho đối tượng này),... --> Tránh xa những lời kêu gọi đầu tư của các chủ dự án dù hấp dẫn đến đâu =) )
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:31 pm

Phụ nữ cũng như phần mềm máy tính.: Giao diện đẹp chưa chắc đã chạy ổn định. Chạy ổn định chưa chắc đã xử lý thông minh. Xử lý thông minh chưa chắc dễ bảo trì. Mà nếu một phần mềm trên có đủ hết các yêu cầu trên thì chắc gì mua được, mà dù có mua được thì chưa chắc gì chúng ta có đủ trình độ quản lý, nếu có đủ trình độ quản lý … thì cũng luôn phập phồng lo sợ mấy thằng hacker nó … háck mất
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:32 pm

M…Million là hàng triệu điều mẹ trao cho con, O…Old nghĩa là mẹ sẽ vì thế mà ngày càng già đi, T…Tears là những giọt nuớc mắt mẹ đã đổ vì con, H…Heart là trái tim vàng của mẹ, E…Eyes là đôi mắt mẹ luôn dõi theo con, R…Right là những gì đúng đắn mẹ hay khuyên bảo. Nếu bạn thương mẹ bạn và mong mẹ bạn trẽ mãi ko già thì hãy gữi messenger này cho tất cả các nguời trong list và mình nữa nhé p/S:CÁI NÀY RẤT ĐÚNG , MONG MẸ CHÚNG TA KHOẺ MÃI
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:32 pm

truyền thuyết kể rằng nếu được tặng 1000 con hạc giấy được gấp từ tờ polime 500k vào đêm X-mas thì sẽ rất hạnh phúc, buồn đau đều vượt qua hết....Nếu là bạn tôi thì hãy tặng tôi như thế nhé, nếu ko có thời gian gấp thì gửi tôi 1000tờ 500k để tôi tự gấp cũgn được.thanks you.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:33 pm

sao băng đi wa cần 3 giây,mặt trăng đi lên cần 1 ngày,trái đất xoay song cần 1 năm,nhớ 1 người cần 24 giờ,iu 1 người cần cả đời,nhưng 1 câu chúc phúc chỉ cần có 1 giây:HAPPY NEW YEARS
Chúc mọi người năm mới hạnh phúc , an khang, thàng công
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:33 pm

Ba điều trong đời một khi đã đi qua không thể lấy lại được : + Thời gian + Lời nói + Cơ hội . Ba điều trong đời không được đánh mất : + Sự thanh thản + Hy vọng + Lòng trung thực . Ba thứ có giá trị nhất trong đời : + Tình yêu + Lòng tự tin + Bạn bè . Ba thứ trong đời không bao giờ bền vững được : + Giấc mơ + Tài sản + Thành công . Ba điều làm nên giá trị một con người : + Siêng năng + Chân thành + Thành đạt . Ba điều trong đời làm hỏng một con người : + Rượu + Lòng tự cao + Sự giận dữ
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:34 pm

Ngọ ái nị, nị ái ngại, nị bỏ chạy, ngọ níu lại, nị đánh ngọ, ngọ ôm đại, nị chửi ngọ, đồ mất dại =]]
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:34 pm

Trong 1 cuộc thảo luận về hoa, gồm 4 nước: VN, Nhật, Mỹ và Hà Lan: Nhật khoe: - Nước tui có hoa anh đào đẹp nhất!! VN luận: - Đáng để lót đít ngồi. Mỹ , Hà Lan hùa theo: - đúng, đúng... Đến Mỹ khoe: - Nước tôi có hoa hồng đẹp nhất! VN luận tiếp: - Đáng để lót đít ngồi. Nhật, Hà Lan: đúng, đúng... Hà Lan vội khoe về nước mình: - Còn nước tui có hoa Tulip là đẹp nhất!! VN lại nói : - Đáng để lót đít ngồi. Nhật, Mỹ: - Đúng, đúng... Cả ba nước nổi giận quay sang VN và hỏi: - Thế VN có cái ... quái gì mà nói? VN thản nhiên đáp: - Có xương rồng - mày ngon mày lót đít đi?! ... Giỏi
Khách vi
Khách viếng thăm

Người tuổi Sửu hợp với người tuổi Ngọ, theo quẻ... "đầu trâu mặt ngựa". Người hai tuổi này mà cưới nhau chắc chắn sẽ thành công, tấn tới nếu cả hai vợ chồng cùng làm việc trong lĩnh vực… xã hội đen, đâm thuê chém mướn. Người tuổi Sửu và người tuổi Ngọ hợp với người cùng tuổi, theo quẻ "ngưu tầm ngưu, mã tầm mã". Những người này cưới nhau sinh con đẻ cái đảm bảo con cái chắc chắn sẽ… thuần chủng. Người tuổi Mão hợp với người tuổi Dậu, theo quẻ "mèo mả gà đồng". Người hai tuổi này đi với nhau chắc chắn có một tình yêu mãnh liệt và… hoang dại
Khách vi
Khách viếng thăm

Nghe vẻ nghe ve ░♥️░ Nghe vè Tết đến░♥️░Bạn bè thân mến ░♥️░Cùng nhau sum vầy░♥️░Sức khỏe tràn đầy ░♥️░ Gia đình hạnh phúc ░♥️░ Nhà nhà sung túc ░♥️░ Mừng đón xuân sang ░♥️░ Một nhành mai vàng ░♥️░ Bên mâm ngũ quả ░♥️░Tiếng cười rộn rã ░♥️░ Vang khắp mọi nhà ░♥️░ Đây đó gần xa ░♥️░ Tiếng cười trẻ nhỏ ░♥️░ Rộn rang ngoài ngỏ ░♥️░ Mừng tuổi ông bà ░♥️░ Kính chúc mẹ cha ░♥️░ Sống lâu hạnh phúc ░♥️░ Cháu con xin chúc ░♥️░ Làm ăn phát tài ░♥️░ An khang thịnh vượng !
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:35 pm

Tôi viết tên bạn lên mảnh giấy, nhưng sau một tai nạn tôi đã dánh mất nó. Tôi viết tên bạn lên bàn tay, nhưng sau một thời gian nó đã phai mờ. Tôi viết tên bạn trên cát, nhưng gió đã thổi nó đi. Nhưng khi tôi viết tên bạn trong trái tim tôi, nó vẫn luôn luôn và mãi mãi kô phai mờ.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:35 pm

Đừng bao giờ nói không còn yêu nữa khi nước mắt của người kia có thể giữ chân bạn
Đừng khóc vì mọi việc đã qua mà hãy cười vì mọi viêc đang chờ phía trước
Đừng chạy theo vẻ bề ngoài hào nhóang , nó có thể phai nhạt theothời gian
Đừng chạy theo tiền bạc vì một ngày kia nó cũng sẽ mất đi
Hãy chạy theo người nào đó có thể làm cho bạn mỉm cười vì chỉ có nụ cười mới xua tan màn đêm u tối trong bạn
Hãy luôn đặt mình vào vị trí của ngưới khác , nếu điều đó làm tổn thương bạn thì nó cũng sẽ tổn thương người khác
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:36 pm

Hãy làm những gì bạn muốn làm , mơ những gì bạn muồn mơ , tới đâu bạn muốn tới , trở thành những gì bạn muốn , bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn muốn
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 2:36 pm

Hạnh phúc nhé ! Tại sao chúng ta lại nhắm mắt khi ngủ, khi khóc , khi cầu nguyện, khi tưởng tượng và khi hôn nhau. Bởi vì những điều tốt đẹp nhất thế gian không thể nhìn thấy bằng mắt mà phải cảm nhận bằng con tim. Khi ban nhận được tin nhắn này….thì hãy cười đi nhé! Vì ít nhất đâu đó quanh đây…có một người luôn mong bạn hạnh phúc….vui vẻ…..và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi. Nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi thì sẽ có một vài người mỉm cười và cảm ơn bạn!
Khách vi
Khách viếng thăm

Hãy hát như chẳng có ai đang nghe - Hãy nhảy múa như ko có ai đang nhìn - Hãy làm việc như thể bạn ko cần tiền - Hãy yêu như chưa từng có ai làm bạn đau đớn - Và hãy sống như trái đất này chính là thiên đường của bạn !!! và tôi luôn luôn ở bên bạn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tuyển tặp những tin nhắn hay   tuyển tặp những tin nhắn hay - Page 3 Icon_minitime

tuyển tặp những tin nhắn hay
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» tuyển tập những truyện ngắn bông hồng cho tình đầu!
» Cần Lắm Những Vòng Tay Nhân Ái!!!
» Thông báo tuyển Mod cho khu vực "Những bức thư tình hay nhất"
» thơ tình trong ngăn cặp!(tuyển tập những bài thơ hay!đáng để đọc)
» Tuyển tập những truyện cười về nước Việt Nam, Cực hài - tếu