Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có phải tôi là kẻ nhút nhát?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
entropy
Thành viên mới
Thành viên mới
entropy

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : tren buoc duong thanh cong khong co dau chan cua ke luoi bieng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53002

Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có phải tôi là kẻ nhút nhát?   Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Icon_minitimeFri Sep 25, 2009 12:02 am

Vào một ngày đẹp trời, khi đó tôi mới chỉ là một tan sinh viên chân ướt chân ráo mới bước vào sài gòn,thì tôi gặp được cô ấy, co ấy tên trang cùng học chung lớp, lúc đầu cũng không dám nói gì cả, chỉ lén nhìn cô ấy thôi, nhưng rùi đến hội trại chào đón tân sinh viên, thì khoảng cách giữa tôi và cô ấy không còn xa nữa. Khi đi hội trại về, tôi gặp cô ấy tôi luôn gọi cô ấy là " tình yêu " thì cô ấy chỉ mĩm cười thôi, vì ai cũng biết đây là câu nói đùa mà! Nhưng thời gian trôi qua, tôi dã nhận ra mình dã yêu cô ấy rât sâu nặng rùi! nhưng mà tôi chưa dám nói với cô ấy là tôi đã rất yêu cô ấy, chưa một lần trực tiếp nói với cô ấy tấm lòng của mình ! Có phải là tôi rất nhúc nhác không? tôi chỉ dám nhắn tin cho cô ấy thôi? nhung mà tôi nhận đượckết quả cô ấy chỉ xem tôi là bạn thôi! lúc dó tôi rất dau khổ, vì đây là mối tình đầu của mình mà. Có lẻ tôi đã rút lui, nhung mà khóa học quân sự vừa rùi, cô ấy lậi tạo cho tôi một cảm giác mãnh liệt, dường như tôi có cơ hội vậy.tôi quyết định tiến công, nhưng một lần nữa tôi lại thất vọng, những ngừơi bạn thân của cô ấy nói cô ấy đã có bạn trai rui!. tôi biết tôi là người thứ 3, thế nhưng có ai ngăn cản được con tim mình dâu chứ? không biết tôi có nên tiếp tục theo duổi tình yêu của mình hay là rút lui dể cô ấy không phải bận lòng, không phải vấn vương gì cả. tôi phải làm sao đây?
muanuocmat1489
Thành viên mới
Thành viên mới
muanuocmat1489

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song khong bao gio phu long nguoi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52909

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải tôi là kẻ nhút nhát?   Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 9:14 pm

ban chua nghe cau danh vao don co dich thi ma chien thang moi ve vang ah. mjnh di theo tieng goi cua trai tim thi co j sai ha ban chi can mjnh yeu nguoi ay that long thi se co 1 ngay nguoi ay hieu duoc va se thay doi thi sao. chuc ban thanh cong
henngayve
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
henngayve

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : sống phải có mục tiêu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Left_bar_bleue50/100Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Empty_bar_bleue  (50/100)
Nội tâm:
Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Left_bar_bleue70/100Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Empty_bar_bleue  (70/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải tôi là kẻ nhút nhát?   Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Icon_minitimeTue Oct 06, 2009 8:21 pm

nếu bạn yêu người ấy chân thành thực lòng thì theo mình dù người ấy ó bạn trai hay không điều đó không thành vấn đề .vấn đề là ở bạn có thực sự yêu người ấy không .mình có câu này tặng bạn "trong tình yêu một chọi một trong tình bạn ta là đôi bạn
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Left_bar_bleue4/0Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Left_bar_bleue7/0Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải tôi là kẻ nhút nhát?   Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 12:06 am

hj tinh canh nay nghe sao ma wen wa
anh cung vay do em.la sv nam nhat nen con nhieu bo ngo va co ve hoi rut re.anh cung gap co ay trong dip trai va yeu co ay boi nu cuoi ma anh ko bao jo wen dc.va anh cung giong em yeu ma ko noi dc loi nao du cho trong long co muon ngan loi mun noi cho co ay hiu.roi 1 ngay anh vo tinh tham ja dien dan nay jong em bay jo .sau 1 thoi jan anh cung wen bit 1 so nguoi trong dien dan roi tam su va nhan dc rat nhiu loi khuyen .anh da suy nghi rat nhiu minh nhut nhac do la su that co doi luc anh tu trach minh la 1 dua con trai sao lai nhu vay nhung roi anh cung hiu ra con nguoi la vay ai cung co luc yeu duoi minh phai lam sao de vuot qua no.
ri anh cung thuc hien dc ko phai la lam cho minh het yeu duoi di ma lam cach nao de cai yeu duoi trong minh ko can tro dc noi long cua minh.anh da tu tu the hien cho co ay bang hanh dong .bang su chan that trong tinh cam cua minh chu kko phai chi don thuan trong 1 loi noi yeu thuong dau.jo anh moi nhan ra dc rang loi noi rat de dang nhung no ko co ja tri bang su chan that cua minh dau.can j phai noi loi yeu thuong chi can the hien rang minh rat yeu thuong la dc
con viec em nghe noi co ay da co ban trai thi em nen tu sac that lai
ko ai lam cho minh ca ma tu minh phai lam em ah.neu do la su that em dung buon ma hay nghi rang minh den cham thoi chua chac j tc cua nguoi den trc lon hon tc cua em danh cho co ay bay jo dau.hay ra di ma long em thay tu hao rang du j em cung da that long.con neu do chi la loi don dai thi em phai co gang len co gang lam nhung j ma trong long em nghi em mun . co rat nhiu cach de the hien no chi can em chon ra dung cach dung voi con nguoi em la dc
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Left_bar_bleue5/10Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Left_bar_bleue10/10Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải tôi là kẻ nhút nhát?   Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Icon_minitimeWed Oct 07, 2009 6:32 am

Bạn đã ra tay hai lần để tán cô ấy mà nên bạn không có nhút nhát đâu...có thể là vì đó là mối tình đầu của bạn nên bạn vẫn còn sợ hãi, băn khoanh đấy thôi...nhưng mình thành thật chia buồn cùng bạn...bạn đừng buồn mình cũng giống bạn lắm yêu người ấy cho đã vào nhưng lại không dám nói vì là mối tình đầu nên mình nhát nhát...nhưng chưa kịp nói gì cho người ấy biết thì người ấy đã đi xa rùi...nên mình khá ân hận...nay bạn nói ra cho người ấy biết và người ấy lại có người khác thì bạn hãy từ làm quen với cách làm bạn người mình yêu...cứ làm ra vẻ bình thường khi bên cạnh cô ấy đừng nhắc gì về chuyện cũ cả để không gây áp lực vì như thế cô ấy sẽ vẫn tiép tục nói chuyên với bạn...còn nếu không thì cô ấy sẽ tìm cách lánh mặt bạn đó..( đây chỉ theo suy nghĩ của mình thôi)
Chúc bạn sớm vượt qua nỗi đau này)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có phải tôi là kẻ nhút nhát?   Có phải tôi là kẻ nhút nhát? Icon_minitime

Có phải tôi là kẻ nhút nhát?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh quá nhát phải không em
» Anh quá nhát phải không em
» Nắng hạ nhạt phai
» ANH ƠI CÓ PHẢI CON NGƯỜI LÀ ĐÁNG SỢ NHẤT .....
» phải chăng Chúa cũng đi nhặt rác, thay vì hái nấm ở vườn địa đàng !