Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Left_bar_bleue8/10Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Left_bar_bleue7/10Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Empty_bar_bleue  (7/10)

Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!   Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 9:40 am

Em vẫn cố gắn cười khi đọc lại lá thư cuối cùng anh gởi cho em. Và hôm nay em quyết định post nó lên diễn đàn này như mọi ngày em vẫn làm thế, điều đó có nghĩa là em vẫn còn nhớ bóng hình anh. Nếu một ngày nào đó em không vào diễn đàn này nữa có nghĩa là em đã quên được anh, khi đó em đã tìm được một người yêu cho chính em, và em đã yêu người ấy giống như em đã yêu anh ngày nào. Có lẽ em đã yêu anh hơn chính em, để rồi khi xa anh em không còn nhịp đập của tình yêu nữa. Nơi đất lạnh ấy anh có biết cho em không anh?

"Khi những dòng chữ này đến bên em thì anh và em đã xa nhau mãi mãi. Một mối tình mà anh không thể nào quên đối với anh hình ảnh của em không thể nào mất đi được, nó đã in đậm trong trái tim anh. Có lẽ anh sắp phải xa em mãi mãi rồi người yêu của anh ơi. Anh ko muốn em khổ khi em biết được rằng cuộc sống của anh chỉ đếm từng ngày. Anh đã muốn nói căn bệnh của anh cho em biết lâu rồi nhưng anh ko muốn làm thế. Mỗi lần bên em, chỉ cần em chạm nhẹ là anh than đau nhức, em cứ nghĩ anh giả vờ nhưng anh đau thật đấy bé con ơi. Anh biết em đi học và vào công ty chú em làm là vì muốn giết hết thời gian có đúng không? Anh nghe bạn em nói em đã khóc và buồn rất nhiều khi mình chia tay. Anh đau lòng lắm, anh ko biết tìm một lý do nào để nói hai tiếng "chia tay" mà trong thâm tâm anh ko hề muốn. Ngày ấy em nhìn anh với đôi mắt thật buồn với giọt nước mắt mà anh biêt em đã rất cố gắn không cho nó lăn dài, anh hiểu em ko muốn khóc trước mặt anh. Bé của anh cứng cỏi lắm mà. Rồi em quay đi nước mắt anh chợt rơi xuống. Em ko hiểu tại sao anh lại chia tay đột ngột thế phải không em. Trong trái tim anh ngàn đời này anh muốn nói yêu em mãi mãi. Anh ko hề nói dối em đâu, anh biết em sẽ buồn, sẽ hận anh nhiều lắm nhưng thà như thế em mới không thấy bộ dạng anh như thế này đây. Ngày anh ra đi cận kề rồi bé ơi, anh ước gì gặp lại em dù chỉ một lần cuối, đừng khóc nha em, đừng tự trách mình rằng không giữ được anh. Anh chỉ muốn người yêu của anh sẽ tìm được hạnh phúc thật sự, anh muốn người đến sau anh sẽ trân trọng người yêu của anh nên anh ko cho phép mình đem bất hạnh đến cho em. Ngày sinh nhật của anh bé không đến, anh buồn nhiều lắm cả đêm đó anh uống thật nhiều để ko thể nhớ về em. Nhưng càng uống anh lại thấy nhớ em nhiều hơn nữa. Người con gái mà anh nói với em rằng người yêu của anh chỉ là con bé con cô anh thôi em à. Bác sĩ bảo anh rằng anh ko được buồn nữa để có nhiều thời gian hơn. Nhưng làm sao anh ko buồn được hả em. Nhìn những người thân của mình mắt đỏ hoe khi vào thăm, anh hiểu rằng anh vẫn còn trong lòng họ dù ngày may này anh sẽ không gặp họ được nữa. Nhưng ở nơi đó anh biết em giận anh lắm. Nếu khi nào cha mẹ em hỏi về anh, em hãy nói rằng anh rất vui khi được gặp họ, cuộc đời này anh tiếc là không gặp lại họ lần nào nữa. Bé ơi giờ anh đã ở một nơi rất xa bé rồi, anh chúc bé sẽ gặp được người yêu bé như anh đã yêu em. Nếu có kiếp sau, anh sẽ bù đắp lại cho em vạn lần hơn thế nữa nha em. Cho anh xin lỗi vì đã không là chỗ dựa cho em đi suốt cuộc đời còn lại. Anh yêu em và ngàn lần hơn thế nữa.Mong rằng hạnh phúc sẽ đến bên em mãi mãi và người ấy không làm em đau lòng như anh đã gây ra cho em đó. Em có thấy gió đang mơn man trên tóc em đó không. Anh đang hôn em đấy bé ơi!!!"

Được sửa bởi maylangdu ngày Fri Nov 27, 2009 2:23 pm; sửa lần 1.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Left_bar_bleue8/10Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Left_bar_bleue7/10Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!   Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 5:17 pm

Em sẽ xa diễn đàn này. Điều đó cũng là quyết định em sẽ thôi nhớ về anh nữa.
Tình chúng mình đã chết từ lâu kể từ ngày em tiễn anh đi, và cũng từ rất lâu em mất đi niềm vui trọn vẹn. Em đã chán nản với những đêm không ngủ, vẫn nhớ về anh như một lẽ đương nhiên. Từ nay, em sẽ bước con đường độc hành riêng mình. Lạy trời, em sẽ làm được. Anh cũng mong em như thế đúng không nè?
Ừ, cơn gió hôm nay đến bên em cũng lạnh lẽo hơn những ngày ấy. Khi nào trở lại thành phố kia nhất định sẽ viếng mộ anh lần cuối. Giã từ anh, giã từ nỗi buồn đã xâm chiếm hồn em bấy lâu nay.Em cũng sẽ làm được bất kì điều gì em muốn giống như lúc trước. Em không bỏ cuộc đâu! Hạnh phúc ơi, một lần nữa đi tìm người và ta sẽ bỏ lại phía sau mình những niềm đau đã có, còn bao lâu đâu nữa mà buồn nè. Người ta luôn biết làm sao để mình sống thật thanh thản hơn chọn nổi buồn đúng không nè!?! nhj Hạnh phúc ơi đón ta nhé !!!
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Left_bar_bleue-100/1000Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Left_bar_bleue1000/100Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!   Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 6:34 pm

Dù đi tới bất cứ nơi đâu , em vẫn mong chị hạnh phúc và thôi đừng nghĩ về wa' khứ đau buồn nữa , cái gì rồi cũng sẽ wa , wan trọng là chị đừng đánh mất hiện và tương lai (*)
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : choi het minh .hoc het suc .yeu manh liet
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52410

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!   Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 2:14 pm

Trời ơi sao Chúa nỡ làm thế .Tại sao Ngài tạo ra tình yêu làm chi để bao nhiêu người phải đau khổ thế này
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!   Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Icon_minitimeTue Apr 13, 2010 3:44 pm

yeuemnhieu đã viết:
Trời ơi sao Chúa nỡ làm thế .Tại sao Ngài tạo ra tình yêu làm chi để bao nhiêu người phải đau khổ thế này
Bởi vì mình không phải là tín đồ ngoan đạo của Chúa, nên mới bi đát thế ấy mà Rolling Eyes
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!   Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?! Icon_minitime

Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» cuối cùng tôi cũng đã tìm thấy người thật lòng với tôi
» Viết cho em lần cuối!
» Viết Lần Cuối Cho Em
» viết cho anh lần sau cuối!