Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi nhok !

Go down 
Tác giảThông điệp
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
gửi nhok ! Left_bar_bleue-100/1000gửi nhok ! Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
gửi nhok ! Left_bar_bleue1000/100gửi nhok ! Empty_bar_bleue  (1000/100)

gửi nhok ! Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi nhok !   gửi nhok ! Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 5:54 pm

Mọi chuyện đã qua giờ với em đã là quá khứ , trong lòng em anh vẫn là người anh , người bạn , người hiểu em nhất...
Có những thứ mất đi rồi thì mãi ko giữ lại dc , cũng như tụi mình , mãi vẫn là quá khứ , mãi vẫn là kí ức đẹp , rồi một ngày nào đó , cô nhóc anh gọi sẽ ko là em và chàng hoàng tử của em cũng ko là anh.....
"Đã nửa năm rồi anh không viết thêm một bức thư nào nữa để gửi cho nhóc cả. Anh không biết mình đang nghĩ gì nữa, có sai lầm không khi lại gửi cho nhóc một bức thư như thế này. Nhưng trái tim anh vẫn bắt anh làm thế. Anh muốn viết cho nhóc những nỗi nhớ, những khoảnh khắc mà không một ai ngoài nhóc có thể hiểu cho anh cả. Anh nhớ và yêu nhóc nhiều lắm, nhóc à!!!

Hôm nay ra chơi, anh gặp 1 người, có mái tóc, dáng người và cái nụ cười... sao giống nhóc tới thế. Anh cảm thấy mọi thứ như bất động cho anh được ngắm nhìn. Dẫu biết không phải là nhóc, không hiểu sao tim anh vẫn đập rộn nhịp? Trời khi ấy đang mưa, anh cũng muốn mình được tan ra thành những giọt mưa ấy. Anh thấy vui!!!

Nhóc là người đầu tiên trong cuộc đời khiến anh thấy nhớ nhiều như vậy. Anh thấy tự ti trong lòng. Giờ nhóc đã khác rất nhiều, là một cô gái xinh xắn, có cả hot boy trường Thăng Long làm quen phải không? Ai cũng hơn anh cả. Anh chỉ là một dấu chấm cỏn con trong cái trang viết đầy ắp đó! Anh biết anh đã không còn nhóc. Nhưng không hiểu sao, cứ mỗi khi nghĩ tới điều ấy, anh lại thấy sợ. Cứ như nó chưa từng xảy ra vậy. Anh chỉ là một người con trai rất rất bình thường, không có một cái gì ngoài những giấc mơ và dự định. Nhưng...anh luôn ước em trở lại. Viển vông quá phải không? Vì có lẽ hai đứa giờ đã ở hai cuộc sống khác nhau...
Vậy mà chẳng bao giờ anh chịu công nhận điều ấy. Anh luôn tin mọi thứ có thể thay đổi! Anh muốn có nhóc ở bên!

Anh thích viết những bức thư tình. Anh thích bởi ai cũng khen chúng hay, và, một điều đặc biệt nhất, đó là những bức thư anh muốn dành cho nhóc. Mọi thứ trôi qua nhanh quá. Mỗi khi nghe lại bài hát của Đăng Khôi, anh lại nhớ tối hôm ấy, khi anh có được cảm giác của một người hạnh phúc nhất trên thế gian này... Dù giờ đây, anh cảm nhận lại nó trong một nỗi buồn man mác khó tả... Đôi khi anh buồn cười cho chính mình, vì anh đã tự đánh rơi niềm hạnh phúc mà anh khao khát.

Anh biết...nói thế nào thì mọi chuyện cũng đã qua rồi. Nhưng nhóc à, hãy luôn coi anh là một cái gì đó đặc biệt khi nhóc không có ai ở bên cạnh được không? Anh chỉ muốn nhìn thấy nhóc cười để anh biết mình vẫn luôn là người hạnh phúc "
em sẽ nhớ mãi tình cảm này , thanks anh đã dành những gì tốt đẹp nhất cho em !

gửi nhok !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Nhok...!
» làm bạn đc hôk nhók?????