Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gui ex

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

gui ex Empty
Bài gửiTiêu đề: gui ex   gui ex Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 1:14 am

[list=1][*]anh! co nguoi noi vs em rang "hoai niem ve mot tinh yeu da qua la mot vc het suc nuc cuoi.tinh da het nhu nguoi da chet"da hon 1 nam ui!ke tu ngay ay den bi h em van hok nguoi nho ve anh.nhung da den luc anh buong tha em rui day!anh doc ac cua em ah.1 nam.em van nho nhu in kai ngay dinh menh ay-em di tym anh trong dem dong lanh gia nhung tim hoai ma hok thay.co don.lac long.em giat minh chet lang....nguoi trong vong tay anh hok phai em.anh di ngang qua em nhu ta chua tung quen.tu giay phut ay em bit rang trai tim em da chet.
dau kho.nhung em hok khoc vi nguoi ma em vua nhin thay hok phai la nguoi em da tung iu.nguoi ma em iu da chet ui vi chi co nhung ki niem ve nguoi chet moi la dep.em hok mun pha vo hinh tuong ma em da co cong xay dung.moi lan nho ve anh deu la nhung ki niem dep.co nhieu luc nho anh den nao long.nho nhu chua tung tu hua la se quen.nhung gio day da den luc em phai song cho rieng em ui.sr anh naz!em quen anh day!
lan cuoi
EM YEU ANH!
[NEU CO NGUOI HOI EM YEU ANH CO HOI HAN HOK,CAU TRA LOI LA"HOK"][img][/img]

gui ex
Trang 1 trong tổng số 1 trang