Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc em bình an! 0^,^0

Go down 
Tác giảThông điệp
hải đông
Thành viên mới
Thành viên mới
hải đông

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chi co tinh yeu anh danh cho em la vinh cuu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 49764

Chúc em bình an! 0^,^0 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc em bình an! 0^,^0   Chúc em bình an! 0^,^0 Icon_minitimeTue Aug 31, 2010 2:29 pm

Bây giờ là o h 50!

Anh cũng đã đi ngủ, nhưng anh không thể nào ngủ được

Vì một người con gái anh thương nhưng điều đó giờ đây còn ý nghĩa không em?

Anh tự hỏi anh yêu em từ lúc nào? Anh biết điều đó, nhưng chính điều đó giờ đây anh lại không cảm nhận được. Trong suy nghĩ của anh, em là một người biết quan tâm nhưng giờ thì không phải là vậy.

Chính sự vô tình của em đã giết chết tình cảm mà anh dành cho em, anh cũng đã hỏi em…một bên hiếu một bên tình, câu vô tình của em lúc đó có lẽ cũng là điều em muốn nói với anh phải không?

Anh vẫn biết điều đó, anh tạo ra nhiều cơ hội để cho em quan tâm đến anh một chút thui…
Với anh ai yêu anh anh còn yêu gấp trăm lần, dành tình cảm quan tâm người đó hơn chính bản thân mình nhưng có lẽ chúng ta cũng chỉ có thể là bạn và mãi mãi cũng chỉ là bạn thui em…khoảng cánh của chúng ta giờ đã xa và chính khoảng cánh địa lý mà trước đây anh cũng nói là thử thánh cho tình yêu thì giờ đây cũng là mối ngăn cản rồi.

Anh tự hỏi anh yêu em không? Anh yêu em! Nhưng giờ thì không thể nữa. Trái tim anh không phải là đá mà chai sạn như vậy được, anh cũng muốn được yêu, muốn được quan tâm lắm chứ!

Em không thèm trả lời anh ngay cả những câu nói bình thường mà những đứa bạn thân hỏi han nhau. Mà chưa đứa bạn nào làm điều đó với anh cả, giờ anh đang suy nghĩ liệu em có là bạn anh nữa hay không???

Em biết không ngay từ khi anh nói với em: anh nhận em là em gái thì dường như tình yêu mà anh dành cho em cũng đã không còn nữa rồi.

Sự thật anh không còn dám tin vào tình cảm của mình nữa, chúc em hạnh phúc bên người em yêu

Còn anh và em không thể tiến thêm nữa đâu em.

ĐẾN KHI TUYỆT VỌNG THÌ CON NGƯỜI TA CẦN PHẢI THAY ĐỔI

Chúc em bình an! 0^,^0
Trang 1 trong tổng số 1 trang