Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh phải làm sao?????????????????

Go down 
HUU VIET
YSL_TINA25
CHUNG_VIET_8X4
besusu
vit_con_online
hanhphucao
10 posters
Tác giảThông điệp
hanhphucao
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucao

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53431

anh phải làm sao????????????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 6:05 pm

vợ bé nhỏ của anh!!!
Giờ này em đang ngủ ngon rồi phải không ? em đang ngủ còn anh lại ngồi đây nhớ em cồn cào da diết luôn em ơi
Em yêu ! mình đả yêu nhau được nửa năm rồi phải không em?nửa năm-một thời gian không phải là quá lâu
nhưng cũng để cho mình hiểu được nhau ,đủ để anh yêu em hết mình ,đủ để cho anh biết em là một phần quan trọng của đời anh
những tháng ngay đó em còn nhớ không ?ngày nào anh cũng ở bên em được nghe tiếng em cười em nói ,được quan tâm lo lắng cho em được gọi em bằng cái tên ``con gà con`` mà anh đặt cho em...anh hạnh phúc nhiều lắm em àh ! anh ngỡ mình mãi bên nhau anh ngỡ sẻ được nắm bàn tay nhỏ bé của em mãi mãi anh đả cố gắng biết bao để giử lấy tình yêu đó, giử lấy em và anh cũng thầm cám ơn em vì đả trao cho anh một tình yêu như thế
Nhưng em ơi giờ đây không còn gì nửa rồi ,em đả bỏ rơi anh ,em xa anh thật nhanh chóng và bất ngờ ,lí do em đưa ra cũng thật là đau lòng với anh .Xa em anh có cảm thấy như minh mất đi một thứ gì đó quan trọng lắm ,anh hụt hẩn anh thất vọng anh chán nản không còn phấn đấu gì trong công việc hết anh ...không còn là anh !
Thật lòng anh chưa bao giờ ở trong hoàn cảnh như thế này đâu con người anh cũng cứng rắn và nghị lực lắm chớ từ trước giờ chưa có ai và chưa có chuyện gì có thể làm cho anh suy sụp như thế đâu .
Không biết phải nói gì cho em biết được anh nhớ em nhiều chừng nào trong thời gian này ,ngày ngày đi làm anh cố tập trung vào công việc hi vọng có thể quên em đi ,không nghỉ không nhớ về em nửa nhưng anh không thể .bất cứ ở đâu bất cứ cái gì cũng gợi lại nổi nhớ thương em trong lòng anh.đi qua quán phở ngày xưa hai đứa mình hay ăn đi qua con đường mình hay đi dạo và đùa giỡn hay tình cờ nghe được bài hát mà em hay nghe ... nhiều thứ lắm em ơi.những điều đó những kỉ niện đó ngày xưa nó làm anh vui vẻ bao nhiêu thì giờ đây làm cho anh thấy đău khổ bấy nhiêu.
Nhưng đó là ban ngày còn ban đêm mới thật sự là khổ sở với anh ,anh không thể nào nằm xuống mà ngủ ngay được trừ khi anh uống thật say.đó cũng là lí do mà thời gian này anh uống nhiếu .thằng Bi Lâm là thằng đi với anh nhiều nhất nó cũng khuyên bảo anh ,nói chuyện cho anh vui nhưng mà không có ai và không có điều gì có thể làm cho hình bóng em phai mờ trong anh.nó chưởi anh khùng, lụy tình, em biết tại sao không ?vì nó chỉ biết là anh buồn khi xa em thôi chớ làm sao biết được tình yêu của anh dành cho em sâu đậm như thế nào,đâu biết là anh cần có em ra sao? làm sao mà biết được đúng không em?
Em àh rất nhiều đêm anh nằm mơ thấy em đó,những giấc mơ vui có buồn có nhưng khi nào nó cũng làm anh thức giấc,và khi đó mới là lúc anh nhớ em nhiều nhất, không ngủ lại được anh lấy điện thoại nhắn tin cho em nhưng lại không gởi những tin mà em nhận được là một số ít trong đó á.vì thế mà hộp thư nháp khi nào cũng nhiều hơn thư gởi . cũng buồn cưòi em hơ ?
Sáng hôm nào đó tự nhiên nhận được tin nhắn của em anh vui lắm ,nhưng khi mở ra đọc thì buồn thiu .em nghỉ anh là thế hả?nhanh yêu nhanh quên àh?em bảo anh đừng có ngại gì mà đi tìm người khác sao , ngại điều gì chứ em ? vấn đề là anh không thể nào có cảm giác yêu một người con gái nào ngoài em ra .EM CÓ HIỂU KHÔNG??????????????????????????????
Em đừng nói với anh thời gian sẻ giúp anh quên đi, với anh thời gian là ngọn gió nó sẻ dập tắt đi ngọn lửa nhỏ và sẻ thổi bùng lên ngọn lửa lớn ,tình yêu của anh dành cho em là ngọn lửu mãnh liệt nhất vì thế mà thời gian sẻ không làm cho nó lụi tàn đi đâu, ngược lại càng làm cho anh yêu em tha thiết hơn khi xa em thôi.
Em đừng chúc anh ngủ ngon làm sao mà anh ngủ ngon được khi hình bóng của em kí ức về em cứ quay cuồng trong tâm trí anh mổi lần anh nhắm mắt.
Em đừng ``thanks`` anh điều gì hết vì như thế anh có cãm thấy mình xa lạ với nhau lắm ,anh thật sự rất sợ khi anh với em như thế anh sợ lắm em àh.
Em cũng đừng bao giờ chúc anh hạnh phúc nhé em ,em cũng biết rồi đó hạnh phúc của anh là khi ở bên em nhưng giờ đây em sống ra sao em học hành như thế nào em đau ốm buồn phiền hay vui vẻ điều gì anh cũng không được biết thì làm sao mà anh hạnh phúc được hả em yêu?
Nhiều khi anh nghỉ nếu giờ cho anh đánh đổi tất cả để lại được có em như ngày xưa anh cũng đồng ý áh , nhưng mà cuộc sống thì làm gì có chổ chổ chử ``nếu như`` phải không em ? làm sao có cái gì có thể đổi lấy tình yêu của một người chớ ?chỉ có tình yêu để có được tình yêu thôi em àh ``love to be loved by you`` mà.anh vẩn tin bằng tình yêu chân thành của anh sẻ có ngày ... anh tin như thế nên anh mãi mãi chờ đợi và không bao gìơ tình cãm anh dành cho em thay đổi .Đó không phải chỉ là lời nói đâu em
Và cho dù thế nào đi nửa thì anh cũng không hề oán trách gì em đâu anh sẻ luôn cầu mong cho em được vui vẻ khỏe mạnh và không gặp bất cứ trở ngại gì .anh biết cũng có những chuyện em không hài lòng về anh,anh yêu em quan tâm em với tất cả những gì anh có thể nhưng lại không nghỉ đến cảm nhận của em.anh hay gen nửa phải không?
Gìơ quên em đi là chuyện không thể với anh nhưng anh sẻ cố để ít nghỉ về em it buồn đau hơn và trong thâm tâm anh luôn chờ mong ngày em quay về với anh để anh và em lại được vui vẻ hạnh phúc bên nhau như xưa
Anh viết mấy dòng này cho em từ 12h giờ đến 3h sáng luôn ,anh viết với tất cả những gì anh nghỉ nên có chổ nào ngớ ngẩn em cũng đừng cười chê anh nhé.
Đọc và hiểu cho anh hơ em.thôi anh đi ngủ đây ,sáng mai là một ngày mới mà.................................................

Được sửa bởi hanhphucao ngày Sun Sep 20, 2009 4:43 pm; sửa lần 1.
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue5/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue10/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSun Sep 06, 2009 1:27 am

hihi!! mình cũng thích nghe bài love to be loved by you lắm...là người con trai mình wen trên mạng tăng mình...nhưng anyway xin chia bùn củng bạn nha mình biết cái cảm giác mà người yêu bỏ rơi là như thế nào...hụt hẫng, trống trải...mỗi làn như vậy mình lại ngắm nhìn sao trời xem người ấy hiện giờ đang ở đâu...bùn lắm nhưng mình ráng quên đi...quên đi một mối tình không bến đỗ và mình đã mất hết 2 năm để có thể quên dc người ấy đó...chúc bạn sớm quên dc người ấy...và bình minh của buổi sớm mai sẽ đến với bạn...
hanhphucao
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucao

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 4:36 pm

ùh thanks anyway nhìu!!! hix 2 năm lun hở ?
mà khi anyway ngắm sao thế có thấy gì không ?
besusu
Thành viên mới
Thành viên mới
besusu

Nữ
Châm ngôn sống : Hãy nói những lời yêu thưong nhất đến người mà bạn yêu thương ....
Điểm : 53251

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 5:10 pm

hix hix đọc thư anh hạnhphucao xong xúc đông quá
anh iu người đó nhiều quá rồi
besu cũng sẻ tin là bằng tình yêu vô bờ bến của anh con gà con của anh sẻ nhận ra đâu là hạnh phúc thật của mình
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56298

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue70/100anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue991/1000anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 3:04 pm

ai yêu muốn phải đau khổ đâu ?chỉ tại đời ngang trái cứ đùa giỡn những trái tim non yếu chung tình chân thành đó thôi?
http://vnthutinh.com.vn
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54851

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue1000/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue7/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 6:19 pm

CHUNG_VIET_8X4 đã viết:
ai yêu muốn phải đau khổ đâu ?chỉ tại đời ngang trái cứ đùa giỡn những trái tim non yếu chung tình chân thành đó thôi?
Nói sai rồi hem phải đời ngang trái cứ đùa giỡn những trái tim non yếu chung tình chân thành mà là con người đùa giỡn nó,nhất là mấy đấy man nhi ấy qqq
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52803

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 11:12 pm

chúng ta đâu có đùa giỡn đâu?em thấy đấy bạn trai đau khổ như vậy thì do bạn gái của bạn trai đó đùa giỡn sao em mà em lại nói vậy?
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue1000/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue7/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 11:53 pm

í,mình đang nói câu nói của bạn chứ có nói bài viết của hanhphucao đâu bounce
mình biết ai cũng có mặt tốt avf mặt xấu cảu nó trai hay gái cũng vậy ko nghiên về ai hết.con trai đùa dỡn tình cảm của con gái và ngược lại cũng có Basketball
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 11:02 pm

DESNITY đã viết:
sao co nhju nguoi co tam trang gjong mjnh vay YEU LA SAO ????????? ai tra loi ho mjnh kaj mjnh TK nha
yêu là nhớ nhung,đau khổ nhiều hạnh phúc rất mong manh.yêu là những giọt nước mắt lăn dài trên má khi ai đó hờ hững vô tâm.yêu là vị đắng đầu môi..............Yêu không có câu trả lời và cũng không định nghĩa được đâu em ạ.em đã iu thật lòng một ai chưa nếu có,em sẽ hiểu được
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56591

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue5/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue10/10anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 2:05 am

hanhphucao đã viết:
ùh thanks anyway nhìu!!! hix 2 năm lun hở ?
mà khi anyway ngắm sao thế có thấy gì không ?

Có chứ...cảm thấy sao thật sáng...và khi ngắm sao mình cảm thấy lòng mình cũng sáng như sao vậy...nói tóm lại có 1 cảm giác gì đó rất lạ xen lẫn vào trong lòng mình khi mình ngắm sao..hhihihi
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue0/0anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
anh phải làm sao????????????????? Left_bar_bleue0/0anh phải làm sao????????????????? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 12:22 pm

Bạn ah hãy để cô ấy lựa chọn, hãy để cô ấy biết được tình cảm chân thành của bạn, chính điều đó sẽ đưa cô ấy đến với bạn!
kanhka
Thành viên mới
Thành viên mới
kanhka

Nam
Châm ngôn sống : yeu het minh
Điểm : 51723

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Feb 20, 2010 10:21 pm

bây giờ mình thấy rất buồn! Vì cô ấy đã quyết chia tay với mình va từ chối người anh kia.
Cả mình và cô ấy, đây đều là mối tình đầu của cả 2. Liệu mình có lên níu giữ hay làm theo điều cô ấy nói. thật sự bây giờ mình cũng chẳng biết phải làm sao nữa.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 6:13 pm

2 - 1 = 0 và 2+ 1 cũng = 0 đó mà.
vì cô ấy khó lựa chọn 1 trong 2 người.
" e yêu a và e yêu anh ấy,để lựa chọn 1 trong 2 e sẽ ra đi"
hiz. hem bít sao nữa
hanhphucao
Thành viên mới
Thành viên mới
hanhphucao

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeWed Aug 25, 2010 10:45 pm

anh với e sẻ là 1 tổ ấm nho nhỏ
a sẻ xây 1 căn nhà thật xinh như chúng ta thường tưởng tượng nó
a sẻ trông hoa thật nhiều quanh nhà
à còn nửa cỏ ba lá nửa chứ...
và quan trọng nhất a sẻ luôn yêu thương em thật là nhiều
nhé em yêu!!!!!!!!!
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeThu Aug 26, 2010 11:57 pm

anh phải làm sao????????????????? Drunken_smilie
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51053

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSat Aug 28, 2010 10:22 pm

cam dong,uoc gi em cung tim dc mot nguoi yeu minh nhu the,hanh phuc,anh rui se co luc se tim dc hanh phuc,
bon_13017
Thành viên mới
Thành viên mới
bon_13017

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là chết trong lòng 1 ít
Điểm : 49847

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitimeSun Aug 29, 2010 12:31 pm

oầy oầy cả nhà đông vui ghê. Đọc bài mới thấy anh hanhphucao yêu chị "con gà con" lắm lắm á. Nhưng mà anh hanhphucao à, đôi khi phải biết chấp nhận sự thật anh à. A đừng quá đau buồn, và cũng ko nên ảo tưởng về 1 thứ vốn ko còn thuộc về anh. Rồi một mai anh sẽ tìm lại đc hp của mình và em chắc rằng chị "con gà con" cũng sẽ mỉm cười chúc anh hp :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh phải làm sao?????????????????   anh phải làm sao????????????????? Icon_minitime

anh phải làm sao?????????????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» tại sao phải kìm nén cảm xúc !
» Phải làm sao???