Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mối tình đầu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguyetcam05
Thành viên mới
Thành viên mới
nguyetcam05

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55738

Mối tình đầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Mối tình đầu   Mối tình đầu Icon_minitimeWed Sep 02, 2009 10:19 am

Thế là tôi và anh đã chia tay nhau sau 2 năm yêu nhau. Khi yêu nhau tôi đã biết là anh vẫn còn nhớ đến người con gái ấy. Người con gái bất hạnh ấy đã chết trong vòng tay anh và từ lúc đó hành ảnh của người con gái ấy đã in đậm trong trái tim anh dù em đã cố gắng dùng tình yêu của mình để hàn gắn lại vết thương đó nhưng anh lại chính la người ko dám đối mặt với chuyện này. Em thật sự rất đau khổ khi thấy anh như vậy. Quá khứ đã trôi qua hãy để quá khứ được ngủ yên anh à. Em vẫn đợi và yêu anh nhiều lắm. Sớm quay về với em nhé anh.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57964

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Mối tình đầu Left_bar_bleue8/10Mối tình đầu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Mối tình đầu Left_bar_bleue7/10Mối tình đầu Empty_bar_bleue  (7/10)

Mối tình đầu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mối tình đầu   Mối tình đầu Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 10:39 am

Bạn à! Mình là thân gái như bạn nhưng mình lại cùng cảnh ngộ như người yêu của bạn nên mình hiểu tâm tư của người yêu bạn. Có những lúc muốn quên hết nhưng bạn biết không những gì trong kí ức lúc nào cũng đẹp hơn trong hiện tại. Người đã mất đi không bao giờ gặp lại bao giờ cũng in sâu trong tìm thức dù cho đôi lúc mình thật sự không muốn nhớ. Nếu yêu anh ấy thật lòng bạn hãy cảm thông cho anh ấy nhé. Đừng để anh ấy cảm thấy mình là người có lỗi với bạn và bạn đừng nhắc chuyện đau lòng ấy với anh ấy vì như thế làm anh ấy nhớ người xưa hơn. Nếu bạn thấy rằng mình là người chia sẻ thành thật với bạn thì bạn hãy đọc lá thư của mình viết cho người yêu của mình biết đâu bạn hiểu nười yêu bạn hơn đó . Lá thư của mình có tên là " Nhành hoa trắng cho anh" Bạn hãy đọc và mình tin bạn sẽ hiểu hơn về người yêu của bạn. Chúc bạn hạnh phúc

Mối tình đầu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!