Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện tình (CHƯƠNG II )

Go down 
Tác giảThông điệp
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53763

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Left_bar_bleue10/10Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Left_bar_bleue9/10Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Empty_bar_bleue  (9/10)

Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện tình (CHƯƠNG II )   Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 3:50 pm

HUẾ MƯA BUỒN EM NHỈ ...
NHƯNG MƯA ĐÃ MANG EM ĐẾN BÊN ANH , CHO ANH ĐƯỢC YÊU NHƯ ANH ĐÃ TỪNG...YÊU EM. NƯỚC MƯA NHẠT NHOÀ VƠI ĐI DÒNG ĐỜI ĐỂ ANH , ĐỂ EM , HAI TRÁI TIM , MỘT TÌNH YÊU , CHUNG MỘT NHỊP ĐẬP .ANH VẪN THƯỜNG NHẸ RU BÀI TÌNH CA MÀ ANH VẪN HÁT , EM VẪN NGHE HAY NGƯỜI TA VẪN THƯỜNG GỌI LÀ '' BỨC THƯ TÌNH ĐẦU TIÊN '' .NHẠC VẪN RUNG EM À , NHƯNG GIỮA CĂN PHÒNG TRƠ TRỌI CHẲNG CÒN EM NGỒI ĐẤM CHÌM LẮNG ĐỌNG . VU VƠ BẢN TÌNH CA MÀ NƯỚC MẮT ANH NHƯ MUỐN TRÀO NHƯNG LẠI NGHẸN KO DÁM KHÓC . ANH ĐÃ LÀM TẤT CÃ ĐỂ HỒI KẾT CỦA HAI TA LÀ BÌNH MINH VĨNH CỮU. NHƯNG PHŨ PHÀNG LÀM SAO KHI CŨNG LÀ NGÀY MƯA ĐÃ MANG EM ĐI ĐẾN CHÂN TRỜI LẠ.
NGÀY TA YÊU NHAU EM ĐÃ CHO ANH RẤT NHIỀU LÝ DO ĐỂ HAI TA LÀ MỘT. NHƯNG LÝ DO CHÍNH ĐÁNG ĐỂ EM RA ĐI LÀ GÌ HÃ EM. ĐẾN GIỜ ANH VẪN KO TIN NGÀY MÌNH CHIA TAY LẠI CHÓNG VÁNH ĐẾN THẾ . TẠI SAO HÔM ĐÓ TRỜI LẠI MƯA CHỨ . TẠI SAO MƯA HÔM ĐÓ LẠI THẤM ƯỚT TÌNH TA CHỨ. VÀ ĐẾN GIỜ ANH CŨNG KO BIẾT LÀ TẠI SAO...TẠI SAO TA XA NHAU. CHỈ NHỮNG NGƯỜI VÔ TRI MỚI KO HIỂU ĐC NỖI ĐAU XÓT MÀ ANH ĐÓN NHẬN . ANH ĐÃ LÀM GÌ SAI, HAY TÌNH MÌNH QUÁ HOÀN HẢO ĐỂ RỒI CHẲNG CÒN CẢM GIÁC NÀO CHO NHAU. KO EM ƠI , TÌNH MÌNH MỚI CHỈ BẮT ĐẦU MÀ . TRÁI ĐẮNG CHỈ ĐẾN VỚI NHỮNG AI TRỒNG NÓ , SAO LẠI DÀNH CHO KẺ TRỒNG CÂY SI CHỨ . YÊU EM ANH CHỈ BIẾT NIỀM VUI , YÊU ANH EM NGHĨ GÌ ... THẬT VÔ NGHĨA CHO CUỘC SỐNG CỦA ANH BÂY GIỜ KHI EM CHỈ CÒN LÀ HÌNH BÓNG . THẬT VÔ NGHĨA CHO CỐ GẮNG CỦA ANH KHI BÂY GIỜ EM ĐÃ GỬI LẠI CON TIM . CHÂN TRỜI XA EM SẼ TÌM ĐC GÌ , ĐỂ ANH MỘT MÌNH EM CÓ VUI ? NƯỚC MẮT ANH DÙ RƠI NGƯỢC VÀO LÒNG NHƯNG CŨNG ĐỦ LÀM NGUỘI LẠNH CÃ ĐỜI TRAI. THỬ HỎI ANH CÓ THỂ CHẤP NHẬN AI KHI TÌNH YÊU LẠI ĐA ĐOAN ĐẦY TRẮT ẨN. THỬ HỎI ANH CÓ THỂ ĐÓN NHẬN AI KHI TÌNH ĐẦU QUÁ VÔ TÂM. CHIA TAY CHỈ MÌNH EM ĐAU SAO. CÒN ANH TÌM CHÂN TRỜI MỜI LÀ HOÀ À . KO EM ƠI, DÙ CÓ HẠNH PHÚC CÙNG AI THÌ ĐÓ CŨNG CHỈ LÀ GIÃ TẠO THÔI . NGÀY QUA ĐI CHỈ ĐỂ ANH , CHỈ ĐỂ EM , CHỈ ĐỂ ... CHỈ ĐỂ CẢ HAI VÀ SỰ LUYẾN TIẾC VẦU XÉ LẪN NHAU . ANH VẪN TÌM EM TRONG TỪNG ĐÊM THỨC TRẮNG VẪN GẮNG GỌI TÊN EM GIỮA MỊT MÙ GIẤC MƠ ANH. ANH SẼ LÀM TẤT CÃ ĐỂ NGÀY HÔM QUA SẼ TRỞ VỀ, ANH SẼ DẤU CHÔN TẤT CÃ ĐỂ NGÀY VỀ ĐC BÌNH YÊN . Ý CHÍ CỦA ANH LÀ NIỀM TIN ĐỂ ANH THỰC HIỆN CÁI KHÓ ĐÓ EM. ANH TIN...(còn nữa )
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Left_bar_bleue10/10Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Left_bar_bleue9/10Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình (CHƯƠNG II )   Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Icon_minitimeSun Jul 26, 2009 3:54 pm

mong các bạn xem và đóng góp ý kiến .
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Nam

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình (CHƯƠNG II )   Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Icon_minitimeSun Aug 30, 2009 10:35 am

HÔM NAY ĐỌC LẠI NHỮNG KÍ ỨC SAO VẪN BIÔN THẾ NÀY
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện tình (CHƯƠNG II )   Chuyện tình (CHƯƠNG II ) Icon_minitime

Chuyện tình (CHƯƠNG II )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CHUYỆN TÌNH (CHƯƠNG III )
» Chuyện tình một tháng là một chuyện tình đau khổ nhất
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Trổ tài viết thư tình (hãy thể hiện tài năng văn chương nào)
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy