Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hạnh phúc khi có anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56617

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hạnh phúc khi có anh Left_bar_bleue0/0Hạnh phúc khi có anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hạnh phúc khi có anh Left_bar_bleue0/0Hạnh phúc khi có anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Hạnh phúc khi có anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc khi có anh   Hạnh phúc khi có anh Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 5:28 pm

Anh yêu, em phải cám ơn cuộc đời này khi đã mang anh đến với em. Anh đến bên em khi em không còn niềm tin vào tình yêu.
Sau những đổ vỡ của mối tình đầu, em những tưởng trái tim em không thể rung động một lần nữa nhưng chính anh đã khiến cho trái tim em đập trở lại.
Đứng trước tình cảm chân thành của anh không biết bao lần em đã cố trốn tránh. Em sợ, như con chim đã một lần bị thương nên luôn dè dặt trước mọi thứ. Nhưng cuối cùng, lý trí đã không thắng được con tim. Em đã yêu anh, từ lúc nào em chẳng biết.
Đã có lần em nói với anh em đã khoá cửa trái tim mình và ném chìa khoá xuống biển. Đã có lúc em nghĩ em sẽ cứ sống như thế không cần yêu, không cần những thứ khác. Nhưng cuối cùng cuộc đời cũng đưa anh đến bên em. Em hạnh phúc lắm. Em chỉ muốn nói với anh một câu thôi "Em yêu anh, em yêu anh rất nhiều".

Công chúa của anh
http://vietbao.vn/The-gioi-giai-tri/Em-hanh-phuc-khi-co-anh/50741888/418/
thuongquangai
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 56290

Hạnh phúc khi có anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc khi có anh   Hạnh phúc khi có anh Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 4:25 pm

đoạn Tuỳ bút này bạn st ah. Được đấy, người phụ nữ nói nhiều và cũng nói thật, thật lắm. Nhất là khi yêu, họ đã thề thì chung thuỷ đến khó...hiểu. Vậy mà cánh đàn ông vẫn thích đùa. Bất công quá. Các bạn gái thân mến khi yêu ai nếu yêu 10 thì nên thổ lộ 1 thôi, còn 9 bậc tình yêu hãy để người tình khám phá...

Hạnh phúc khi có anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hạnh phúc này có còn là hạnh phúc ảo không em !!
» (vi_chu_ki)tình yêu và sự "chờ đợi
» Đừng bao giờ chúc a hạnh phúc vì niềm hạnh phúc của a là e!
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» ai la nguoi hanh phuc.?...ai co hanh phuc....?...co hanh phuc...?