Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă!

Go down 
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă! Left_bar_bleue70/100Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă! Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă! Left_bar_bleue1000/100Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă! Empty_bar_bleue  (1000/100)

Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă!   Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă! Icon_minitimeTue Aug 25, 2009 9:13 am

Ngày hôm qua thật là khó khăn và nặng trĩu với trái tim anh. Mình đã yêu và sống vì nhau đựơc tròn 3 tháng rùi đúng không em? Trong thời gian đó cả anh và em không giận nhau dù chỉ 1 phút thôi dù em biết anh đã có gia đình đẹp như trong truyện cổ tích.

Thời gian 3 tháng không phải là dài cho 1 tình yêu đẹp nhưng đó là khoảng thời gian cả anh và em thật hạnh phúc. Anh vẫn còn nhớ ngày đầu tiên 2 đứa gặp nhau thật tình cờ và thơ mộng, ngay trong lần đó anh đã cùng em dạo bước trên bờ hồ Hoàn Kiếm với bầu trời mưa. Anh biết rằng bàn tay anh không thể đủ lớn để che chở những hạt mưa khỏi ướt mái tóc ngắn thật dễ thương đang sánh bước cùng anh, nhưng anh vẫn đưa bàn tay thô cứng của một kỹ sư xây dựng lên che trở cho cái đầu bé nhỏ mà đáng yêu đó. Anh biết, giây phút đó em thật hạnh phúc phải không em?

Em ah! Thực sự trong thâm tâm anh không muốn dối lừa em rằng anh chưa có vợ, nhưng không hiểu vì sao khi đó anh lại nói rằng đang buồn và chán mà không có lý do nào chính đáng cả, anh không biết nói dối nên anh rất lúng túng khi em hỏi "Anh có chuyện gì khó nói sao? Anh cứ trải lòng tâm sự rùi em sẽ chia sẻ cùng anh dù là khó đến mấy ". Nhưng anh làm sao nói nên lời khi anh đã có vợ phải không em? Anh sợ em buồn khi nói ra sự thật nhưng điều anh sợ hơn cả là sẽ không còn gặp lại em khi sự thật đó như một cơn gió lạnh thổi vào trái tim bé nhỏ của em. Anh đã lựa chọn im lặng nên em hiểu anh không hỏi gì thêm nữa. Em còn nhớ mình đã xem tay của một bà cụ bói dạo quanh hồ không em? Anh nói nhỏ với em rằng " Không đáng tin đâu em àh " nhưng em vẫn muốn xem thử, anh đã đồng ý. Rùi ngày CN hôm đó sao trôi đi thật nhanh làm cả 2 chúng ta đều tiếc nuối.

Em yêu dấu của anh àh! Thời gian 3 tháng mình có nhau thật hạnh phúc như trong một giấc mơ đẹp mà ai đang yêu cũng mong ước đã kết thúc mà cả anh và em đều không rơi nước mắt mà thay vào đó là những lời yêu thương và vòng tay xiết chặt lấy nhau như không thể chia lìa. Kỷ niệm bên em, anh sẽ không bao giờ quên như lời anh đã nói sẽ cất tại một phần của trái tim anh mãi mãi mà không ai có thể cướp đi được. Anh hứa với em và sẽ làm những gì tốt nhất cho gia đình anh mà không có bóng hình em ở bên anh nữa. Anh sẽ thực hiện được mong ước của em đúng không em? Anh yêu em nên anh cũng cầu mong em được hạnh phúc bên một mái ấm gia đình mà em chọn lựa sau này.
Tạm biệt em.

'st'

Xin lỗi anh không thể yêu em được nũă!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» yêu em..mà anh ko giử dc em
» bức thư không bao giờ gửi được...
» không thể way lại được đâu anh.....
» Có Và Không - Được Và Mất