Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

co' hay ko tinh`1 tinh` ban.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue-100/1000co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue1000/100co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (1000/100)

co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty
Bài gửiTiêu đề: co' hay ko tinh`1 tinh` ban.   co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 5:18 pm

Hai tiếng bạn bè sao mà nghe wen thuộc, nhưng bạn thì ít mà bè thì nhiều, tại sao trong tình bạn lại có những điều giả dối và khó nói đến thế , trước mặt thì lúc nào cũng tốt cũng thật lòng, nhưng ai pik dc sau lưng lại là những ngọn dao gâm , rắn rết, đúng là lòng người thật khó đoán được bạn thân ak`, hay là thân ai nấy lo , lluc1 chưa đụng chuyện thì cái gì cũng bạn , 1 chữ cũng bạn , 2 chữ cũng bạn , nhưng khi đụng chuyện rồi thì thôi , lúc đó mới pik được ai tốt ai xấu , lúc bình thường gọi cái là có mặt nhưng lúc có chuyện thì thôi , gọi không thèm bắt máy, lánh xa càng sớm càng tốt, thế mới pik lòng người khó đoán chỉ khi có chuyện mới lòi mặt chuột , sao trên đời lại có những con người dả dối như vậy chứ , sống không thật với lòng mình , sống chỉ pik lợi dụng bám vào người khác , tại sao lại như vậy chứ, bình thường thì ko sao nhưng khi có chuyện muốn nhờ vả thì lại tìm đến mình , thật quá đáng không thể chấp nhận được hay tại mình quá dễ nên mới như vậy, thật chán hết sức , mấy đứa bạn , nhìu khi ko giúp thì kì mà giúp thì mình bị thiệt , chẳng pik sao nhìu khi chơi tốt quá đâm ra mình bị lợi dụng , chỉ khi nào cần thì alo nhờ vả , không thì im hơi lặng tiếng. Nhìu khi tức lắm mà im lặng ko muốn làm to chuyện , sợ mất lòng bạn bè, nhưng giọt nước cũng có ngày trán ly , chịu hok dc thì phải nói chứ sao giờ , thời đại bây giờ kím một người bạn gọi là thân là tri kỉ sao mà khó quá , thôi thì mặc kệ có bạn hay ko , có cũng được ko có cũng dc , ai tốt với mình thì mình tốt lại còn ko thì thôi ......good bye my friend !
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue4/0co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue7/0co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: co' hay ko tinh`1 tinh` ban.   co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 11:59 am

hj` em đã nghe câu này chuă.bạn bè thì ai cũng có rất nhìu,nhưng đẻ tìm 1 nguòi bạn đúng nghĩa là bạn thân thì rất khó.đời nguòi may mắn lắm mói có dc ngưòi bạn như thế đó em.tốt nhât ta cứ sống tốt với mọi ngưòi.mình sống vậy nếu ai nhận thây và tốt với mình thì mình vẩn tiếp tục là bạn .còn ai xấu thì mình sẽ nhận ra ngay thôi.cái tấc yếu là do mình nhận xét nủă,anh àh có thể nếu anh đánh rơi 100 ngàn anh sẽ tiếc nhưng nếu có thể bỏ ra 100 triệu để bít bạn tốt hay bạn xấu anh sẽ ko pùn nhìu :P
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
_RK♥GL_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_RK♥GL_

Tâm trạng : hungovoer
Nữ
Châm ngôn sống : hok tin bất cứ 1 aj
Số lần được cám ơn : 14
Điểm : 55117

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0/100
Hài hước:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue-100/1000co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (-100/1000)
Nội tâm:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue1000/100co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: co' hay ko tinh`1 tinh` ban.   co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 10:00 am

hi`, anh Kay ih như triết gia ấy , em bỏ ra nhiêu tiền em cũng tiếc ak' . ha ha
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue4/0co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue7/0co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: co' hay ko tinh`1 tinh` ban.   co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 3:17 pm

hj nhung do la su that ma.ko it nguoi nhu vay roi
sau nay khi ta ra doi lam an bít đâu sẽ gặp như thế
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
huecuatoi
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huecuatoi

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Cuộc sống là không chờ đợi
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 56119

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue6/10co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Left_bar_bleue8/10co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: co' hay ko tinh`1 tinh` ban.   co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 3:23 pm

Chị em còn chưa tốt nói gì đến hai chưa "bạn tốt". Mà trong diễn đàn mình mong sao đừng có trường hợp chị em nói xấu lẫn nhau, bạn bè thì góp gió bẻ măng...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: co' hay ko tinh`1 tinh` ban.   co' hay ko tinh`1 tinh` ban. Icon_minitime

co' hay ko tinh`1 tinh` ban.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Cơn mưa định mệnh- Tình yêu nơi vực thẳm - phần 1 - Cơn mưa bắt đầu tình yêu