Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lối nào về tim anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khong co con duong cung
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52308

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Lối nào về tim anh Left_bar_bleue8/0Lối nào về tim anh Empty_bar_bleue  (8/0)
Nội tâm:
Lối nào về tim anh Left_bar_bleue10/0Lối nào về tim anh Empty_bar_bleue  (10/0)

Lối nào về tim anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Lối nào về tim anh   Lối nào về tim anh Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 8:27 pm

Anh người em yêu ! cho đến ngày hôm nay em vẫn giữ mãi tình yêu tận trong tim mình , e đã sống và bước qua những ngày không có anh , ngày từng ngày em vẫn cầu chúc cho anh của em một cuộc sống bình an và hạnh phúc . e tự hứa rằng em sẽ sống thật tốt em sẽ cố gắng làm tất cả cho tương lai của bãn thân mình vì em biết anh luôn dõi theo bước em và anh sẽ luôn ủng hộ tinh thần cho em ? phải không anh ? Dù mai này và ngày sau nữa mình không ở bên nhau nhưng em sẽ yêu như ngày đầu tiên ,em sẽ vẫn đợi chờ dù rằng em biết chỉ là vô vọng mà thôi.
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Lối nào về tim anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lối nào về tim anh   Lối nào về tim anh Icon_minitimeFri Jun 04, 2010 9:58 pm

Nước mắt vô tình ngàn năm vẫn chảy
Mây vô tình mây vẫn hoài bay
Sao trăng vô tình trăng đùa với gió
Người vô tình đâu hiểu tim tôi.......!
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Lối nào về tim anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lối nào về tim anh   Lối nào về tim anh Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 10:45 pm

Rồi mùa mưa lại về trên những nẻo đường Sài Gòn hoa lệ,mưa lại về rồi đó anh ,ngày nào mưa mình có nhau trên phố mà giờ trong mưa chỉ có mình em thôi,từng giọt mưa rơi xuống lăn dài trên môi em ,mưa rơi hoà vào những giọt nước mắt của em ,em đang nhớ anh ,rất nhớ ! .Ở một nơi nào đó anh có nhìn mưa mà nhớ em không? em đi giữa trời mưa rất to. Mưa ơi! mưa hãy giúp tôi cuốn trôi đi bao nhiêu buồn thương và đau khổ! em muốn gào thét lên những lời như thế.....có ai hiểu cho em ? và mưa ơi! mưa có hiểu lòng tôi ?
kimthuy070189
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
kimthuy070189

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Lối nào về tim anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lối nào về tim anh   Lối nào về tim anh Icon_minitimeThu Jul 08, 2010 9:40 pm

Anh thương yêu!

Hôm nay là ngày gì ? không bít anh có còn nhớ không?ngày này 1 năm về trước có một người đã đứng đợi em dưới cơn mưa ,làm tim em rung động và em biết rằng em đã yêu người ấy là "anh"đó anh đã đến làm thay đổi nhịp sống của em ,em cảm nhận cuộc sống tuyệt vời và có ý nghĩa hơn khi bên anh,môi em cười những nụ cười thật tươi ,miệng em hát lên những câu hát ngọt ngào ,má em chợt đỏ thẹn thùng khi anh nhìn em.......tất cả giờ có lẽ đã trở thành dĩ vãng
Gìơ em và anh chia tay ,mỗi người có một lối đi riêng ,em vẫn nhớ mãi về anh và luôn giữ tình yêu ngày ấy trong tim mình,kỉ niệm một năm ngày quen nhau trời hôm nay cũng có mưa như ngày đó,suốt ngày hôm nay anh biết không ? em thấy lòng buồn rười rượi không có từ ngữ nào có thể diễn tả được đâu anh
Một năm đó không phải là thời gian dài nhưng nó cũng không phải là ngắn ,đó là những chuỗi tháng ngày với em là điều hạnh phúc,tình yêu dành cho anh một năm qua cả sự chờ đợi giờ đã trở thành con số 0( con số 0 của tình yêu)
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Lối nào về tim anh Left_bar_bleue90/100Lối nào về tim anh Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Lối nào về tim anh Left_bar_bleue80/100Lối nào về tim anh Empty_bar_bleue  (80/100)

Lối nào về tim anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lối nào về tim anh   Lối nào về tim anh Icon_minitimeFri Jul 09, 2010 7:38 am

Đừng bùn chị iu nhé! Mọi chuyện đâu hẳn đã chấm dứt đâu chị. Sự kết thúc của việc này chỉ là khởi đầu cho 1 việc khác mà thôi. Và hi vọng cái khởi đầu sau của chị sẽ mang lại niềm vui và hạnh phúc cho chị. Iu chị nhj
Sponsored content

Lối nào về tim anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lối nào về tim anh   Lối nào về tim anh Icon_minitime

Lối nào về tim anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang