Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buon vi nho anh

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55805

Buon vi nho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Buon vi nho anh   Buon vi nho anh Icon_minitimeFri Oct 02, 2009 9:48 pm

5 thang troi qua , that nhanh , de du lam long em trong trai trong buon tuoi , 1 minh noi phuong xa chi mog anh duoc vui ve va hp , con rieng em co sao cung danh ,Tinh yeu chi danh cho 1 bog hinh , ma ko duoc dap lai !!!Dem dem van nghi ve anh , van nho den anh , ma khoc , biet rang hum nay khoc thi ngay mai se vui hon , nhug co le tinh cam nay da khien em ko con du suc de mim cuoi , va huong toi cuoc song phia truoc !!!Em duong nhu 1 ke guc nga truoc tinh cam , ko danh cho rieng minh !!!
Nhieu dem di 1 minh giua con song bien va gio lanh , em chot bat khoc va muon het that to rang em nho anh !!!Em nho anh den noi , bay gio chi biet khoc ma thui !!!!Doi la vay ma dung ko anh , tinh yeu nay ko co thi ta tiep tuc tim 1 nguoi thich hop de huong toi tuong lai , vay ma suot 5 thang , 5 thang , 1 thoi gian dai de du cam nhan ra duoc rang , em da danh het tat ca tinh cam em co , danh rieng anh anh!chi 1 minh anh , log em ko the thay the ai ngoai anh !!!!Buon qua anh oi , chi biet noi 2 chu nay oi , Tham dan log dung khoc , dung nho den anh , the ma cu khoc , cu nho , cu mog , cu cho doi anh , de rui ngay hum nay nhan lai duoc gi , nhan lai duoc 2 tu dau kho ???Biet trach ai , chi trach ban than minh da yeu anh qua voi vang , de rui gio day buon khoc , biet trach ai , biet tam su cung ai !!!Ko con suc de chiu dung , ko con suc de noi 3 chu em yeu anh , ko con suc de khoc vi anh nua , duong nhu em da guc nga , guc nga chinh ban than minh !!!!!Nhung luc nhin anh online lam viec log em vui biet may ?Vi sao em vui u ,uhm dung doa , vui gi em biet anh van lam viec ko phai la nguoi ko thich hop voi cviec hien tai ,Em thi luc nao cug mog anh luon vui ve va thanh cog voi cviec cua minh , cho du ko con gap nhau nua , nhug em van luon ung ho anh ?Du cho 5 thang troi qua,du cho em da ko con suc de nho nhung , cho doi tinh yeu cua anh , dung ko anh ?Em cung tung mog rang anh se luon tim duoc 1 nua cua minh , hinh nhu la em da doan dung , em biet anh moi ngay dieu di cung nhug nguoi con gai khac , dau chi rieng minh em !!!!co nhug luc cam thay minh ko can thiet sog tren doi nay nua ?va em con nghi rag anh se vui mung khi em lam the !!!Va moi lan em ghi cau ay tren blog va yahoo.ban be , nhung nguoi anh , dieu pm , noi nhug dieu dng va doa moi la nhug nguoi ban thui nha , nhung nguoi anh cua em , da mang em !!!Nhin buc hinh anh tren man hinh vi tinh em lai bat khoc , nhung gio thi ko con nua rui , buon thi co , nhug khoc thi chung nao em ko chiu noi nua , va log em that su dau don ,em moi khoc thui , em la 1 dua yeu mem truoc tinh cam ?nhieu luc nhu the em dieu tim den men ruoi cung ban be ,dung la say ,say rui em cang khoc nhieu hon , chi muon dt cho anh , nhung em ko the , boi vi em so lam phien den anh ?Anh a, co phai em ngoc lam dung ko anh ??co nguoi hoi em , lieu co the quen duoc anh ko?em chi biet am tham , cuoi de che giau noi buon ma thui !!!Mot minh ngoi online , chi biet tim kiem nhung trang web , trang blog de em tam su , noi het nhug gi em da va dang yeu anh trog su co don va tuyet vog !!!tinh cam cua em danh cho anh , yeu anh hon chinh ban than em !!bay gio em chi mog time troi qua de em co the qen duoc anh ma thui , chang mog dieu gi ca ???du biet co quen 1 nguoi rat kho !!!cg chang biet lam sao,em chi uoc nhu the thui !!!!

Buon vi nho anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buồn buồn post nhạc thêm vui
» buồn
» Buồn khi mất em
» Buồn ơi!
» Nỗi buồn ... li tan