Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuối Con Đường Chỉ Còn Mình Anh

Go down 
Tác giảThông điệp
noibuonrienganh57
Thành viên mới
Thành viên mới
noibuonrienganh57

Tâm trạng : tired
Nam
Châm ngôn sống : song that khong gia doi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53433

Cuối Con Đường Chỉ Còn Mình Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuối Con Đường Chỉ Còn Mình Anh   Cuối Con Đường Chỉ Còn Mình Anh Icon_minitimeWed Aug 12, 2009 6:30 pm

Cuộc chơi nào rồi cũng phải có hồi kết phải không em ??? Nhưng tại sao kết thúc của chúng mình lai buồn thế nhỉ ??? Anh không hiểu tại sao em lại bỏ anh mà ra đi !!!!!! Khi em ra đi bỏ anh lại cuối con đường còn dở dang thì anh biết mình la người thất bại trong tình yêu . Anh chưa từng nghĩ là em có thể rời bỏ anh vì anh không có 1 lỗi gì cả , hay chỉ tại nhà anh nghèo ? Anh buồn và uất hận cuộc đời này lắm !!! Tại sao cuộc đời này mang em đến bên anh làm cho anh cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất trên cái thế giới này và cuộc đời này lại mang em ra đi . Anh không thể làm gì được anh chỉ biết im lặng trong khổ đau thôi , anh không cảm thấy mình tủi thân mà anh chỉ cảm thấy thương em rất nhiêu mà thôi . Nếu em không bỏ anh mà ra đi thì anh sẽ làm cho em là người hạnh phúc nhất trên cái thế gian này !!! Nếu thời gian có trở lại thì anh sẽ không yêu em vì như thế làm cho cả 2 người cùng đau khổ . Anh như thế nao cũng được nhưng nhìn em buồn thì lòng anh đau như cắt từng khúc ruột tại sao thế hả em ??? tình yêu cho ta niềm , vui tình yêu cho ta nỗi đau và cũng làm cho chúng ta fải nếm trải bao xót xa . Khi đôi ta bên nhau thì sao thật hạnh phúc biết bao luôn bên nhau dù cho có khó khăn . Bây giờ cuối con đường chỉ còn mình anh lẻ loi .........

Cuối Con Đường Chỉ Còn Mình Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang