Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gởi người đã xa.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Gởi người đã xa. Left_bar_bleue70/100Gởi người đã xa. Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Gởi người đã xa. Left_bar_bleue1000/100Gởi người đã xa. Empty_bar_bleue  (1000/100)

Gởi người đã xa. Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi người đã xa.   Gởi người đã xa. Icon_minitimeThu Aug 13, 2009 8:56 am

Gui Nguoi da xa!
Minh Châu!
Xin gọi tên em bằng hai tiếng thân thương như thế,để anh được sống được nhớ về em một chút nữa trước khi phải quên đi mối tình này,Để trả lại cho em sự tự do,cho em đến bên kẻ khác mà không phải băn khoăn một điều gì hết.
Thấm thoát đã gần một năm,một khoảng thời gian không dài nhưng cũng đủ để chúng ta bình tĩnh suy xét lại những gì đã qua một cách kỹ lưỡng hơn.Em có thấy trường lớp giờ đây đang hạ?Những buổi chiều lộng gió những phút giây một mình lang thang trên những con đường xưa làm lòng tôi buốt giá.tôi thèm được bên em di lang thang trên những con đường xưa và yêu biết mấy. Thèm được ngắm cái nheo mắt đầy đắc ý,rồi phá lên cười xí xóa mỗi khi tôi giận…Nhưng giờ đây nó chỉ là kỷ niệm mà kỷ niệm bao giờ cũng đẹp phải không em ?
Lúc tối trời mưa to lắm chỉ còn mình tôi ngồi ngắm mưa rơi và nhớ về một điề gì đó xa xôi lắm.Gần đấy mà xa đấy,vẫn cùng chung trời nơi này vậy mà sao tôi không đủ tự tin đến gặp em?Khi gặp lại em những lời nói cử chỉ những giọt nươc mắt..Tôi không biết đâu là thật lòng là gian dối?
Qua những lần trò chuyện ,qua những người bạn và qua những lời em nói tôi mới hiểu hết được về em một cô gái con nhà giàu... thùy mị .Đã có lúc tôi nghĩ mình đã tìm thấy một nửa của mình,Nhưng rồi có lẽ đó chỉ là những ảo tưởng.Tình yêu…giờ đây tan biến vào sóng biển mênh mông.
Giá như ngày ấy em đừng đến với tôi giá như ngày ấy tôi đừng yêu em,gía như em đừng quay đi,Giá như đừng cố níu kéo đừng cố khiến tôi yêu từ ngày áy,Giá như không có nữa bức thư ấy,giá như em không bước vào lớp học ấy thì có lẽ giờ đây tôi và em đều không phải khô.Tôi không phải đau khổ phải dằn vặt mình phải sống giữa hận thù và lòng cao thượng.
Vừa muốn em được hạnh phúc bên người ấy vùa muốn chiếm giũ em cho riêng tôi.Em dã ra đi đã nhân cái khoảng trống vô thường vốn tồn tại trong tâm hồn yếu đuối và mơ mộng của tôi thành Sa mạc khô cằn đầy nắng và gió
Đã có lúc tôi tưởng mình hiểu được những tham vọng của em nhưng sự thực đó chỉ là sự tưởng tượng của tôi mà thôi.Em là người đã đem lại cho tôi cái nhìn thiện cảm hơn về con gái và cũng chính em đa nhân mối ác cảm ấy ngày càng lớn hơn Tôi biết làm sao đây?làm sao đẻ tôi lấy được lòng tin vào con gái vào cuộc sông này?tôi tự hỏi trên thế gian này giờ đay liệu còn có một tình yêu khong toan tính không gian dối?
Tôi vẫn còn giữ những kỷ niệm về em về một cuộc tình đầy "mơ mộng" /......................../
Có lẽ trong em tôi mãi mãi chỉ là một chàng khờ,và em chỉ coi tôi như một trò chơi,Nhưng tôi vẫn thật lòng chúc em hạnh phúc bên người ấy
Chào em !
coin819
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
coin819

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chờ một người không yêu
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 53883

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 2/10
Hài hước:
Gởi người đã xa. Left_bar_bleue4/10Gởi người đã xa. Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
Gởi người đã xa. Left_bar_bleue7/10Gởi người đã xa. Empty_bar_bleue  (7/10)

Gởi người đã xa. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi người đã xa.   Gởi người đã xa. Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 6:04 pm

Nội dung hơi mâu thuẫn quá nha , với lại seo quơ đũa cả nắm về con gái vậy , đâu phải ai cũng như ai đâu nà .

Gởi người đã xa.
Trang 1 trong tổng số 1 trang