Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Có một mùa Noel như thế

Go down 
Tác giảThông điệp
DiTim_GaiNgoan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Châm ngôn sống : Thành Thật Với Tình Yêu , Chỉ Nói Điêu Khi Cần Thiết
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 56852

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: đẹp zai không đối thủ
Hài hước:
Có một mùa Noel như thế Left_bar_bleue1111111/1111111Có một mùa Noel như thế Empty_bar_bleue  (1111111/1111111)
Nội tâm:
Có một mùa Noel như thế Left_bar_bleue25251325/1325Có một mùa Noel như thế Empty_bar_bleue  (25251325/1325)

Có một mùa Noel như thế Empty
Bài gửiTiêu đề: Có một mùa Noel như thế   Có một mùa Noel như thế Icon_minitimeThu Dec 04, 2008 4:10 pm

Ranfo yêu dấu, Đã bao lần em gửi cho anh những lời thương yêu, vậy mà anh chẳng hề nhận được. Đã bao lần em mail cho anh mà anh mãi im lặng... Sự im lặng thật đáng sợ, nó khiến em hoang mang không biết làm thế nào nữa.

Em và anh ở xa nhau quá, nhiều ngăn trở quá khiến em và anh nhiều khi thấy nản lòng. Noel này, anh còn nhớ, đã một năm qua đi, và em vẫn giữ món quà Noel anh tặng em, đó là một bài hát buồn thật buồn, buồn như những diều đã xảy đến với anh. Khi nghe những bài hát Giáng Sinh em không khỏi xao xuyến trong tâm hồn, Noel gần đến, kỷ niệm lại tràn về không thể nào kìm giữ được. Em nhớ anh lắm, hãy nói một lời gì đó đi anh, đừng mãi im lặng làm em sợ, em sợ sự ra đi của anh lắm, bởi vì đó không phải là sự ra đi thông thường, mà sẽ là mãi mãi. Hãy nói với em điều gì đó để em thấy an lòng! Đừng lạnh lùng như thế, đừng nhẫn tâm như thế. Mọi khổ đau không do em mang tới vì thế anh cũng đừng lạnh lùng với em, với cuộc đời này. Ranfo, có thể anh không nghĩ tới, những em vẫn mong chờ anh, vẫn mong một ngày anh thay đổi quyết định của mình. Vẫn mong một ngày chúng ta cùng vẽ tiếp bức tranh tình yêu đầy màu sắc hạnh phúc mà anh và em cùng mơ ước.

Cho dù anh đang lựa chọn cho mình một cuộc sống không màu sắc, không tình yêu thì em vẫn mong chờ anh, vẫn yêu anh như thế...Em không tuyệt vọng đâu, em không chịu thất bại đâu, em không hết hi vọng đâu. Anh đừng có gắng làm em không hi vọng vào một điều gì đó, vì em luôn hy vọng, vì chỉ có niềm hy vọng mới làm cho con người có thể tiếp tục sống và yêu. Điều khủng khiếp trong tình yêu là sự đau khổ, điều khủng khiếp hơn nữa là không thể yêu lại vì khổ đau...Đừng để em phải chịu điều khủng khiếp đó. Em luôn ở bên anh những khi anh cần chia sẻ, và vẫn luôn ở bên anh ngay cả khi anh không cần chia sẻ......Anh đã làm em buồn rồi, đừng làm em mất niềm tin nữa nhé! Chúc anh an lành.

st

Có một mùa Noel như thế
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi ông già noel
» Thư gửi anh mùa Noel...
» Noel...của gió
» Đêm noel cô đơn
» anh pé àh, noel zui zẻ nhé!!