Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

(¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯)

Go down 
Tác giảThông điệp
noidaukhongquen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
noidaukhongquen

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : vẫn biết rằng cố quên là mãi nhớ..tự dặn lòng cố nhớ để mãi quên
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55060

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
(¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯) Left_bar_bleue10/10(¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯) Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
(¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯) Left_bar_bleue10/10(¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯) Empty_bar_bleue  (10/10)

(¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯) Empty
Bài gửiTiêu đề: (¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯)   (¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯) Icon_minitimeSun Aug 16, 2009 8:27 pm

"..tình yêu chia li..người vội bước đi không lời...một mình anh phố vắng..người vội xoá hết ước mơ có nhau muôn đời.."
chiều nay cơn mưa to quá em à...anh ngồi trong phòng trọ hứng đôi tay ra ngoài cửa sổ rồi đếm...1..2..rồi 3...từng rọt mưa rơi ...lạnh ...lạnh quá em à...lanh quá...ở đâu rồi ...ở đâu mất rồi...
em có nghe đc ko..về bên anh đi mà...
em nói chia tay anh vì muốn anh thi lại ôn thật tốt...em nói chia tay vì muốn anh hạnh phúc hơn...anh vẫn vui..vẫn hạnh phúc..và anh thi lại cũng đã đậu...vạy mà tai sao..hahahahahahaha...em nói đến với anh là để quên 1 quá khứ..hahahaha tại sao em...sao em không tiếp tục lừa rối anh...sao em không để anh ngủ vùi trong hạnh phúc ảo đó...3 năm qua...không quá ngắn...không quá dài...đủ để anh cho em 1 chữ..."Yêu"...
không phải ư...chẳng lẽ điều đó không đủ...anh cũng đã thành công khi thi lại rồi đó thôi...hahahahah...ông trời ư? có ông trời thật sao...?
nữa đi...tiếp tục nữa đi...lấy hết đi..còn ji nữa lấy hết đi..những ji quan trọng nhất của tôi ông lấy hết đi..cướp hết đi...hahahaha.
anh có điểm ji kém người đó..tại sao bên anh 3 năm em chỉ coi anh là người thế thân để rồi em nói đến với anh chỉ là để quên 1 quá khứ...
tại sao mỗi lần anh uông rượu vào đều thấy em rất rõ....mà tại sao vẫn ko chạm đc vào bàn tay ấy...bàn tay từng lau khô dòng lệ khi em nằm trong bệnh viện...khi anh thấy buồn...bây giờ một mình anh trọ ở đây cảm thây căn phong này đen tối và năg nề quá...hinh ảnh em mỗi khi rỗi sang bên anh quét nhà .,. nấu cơm
trả lại cho tôi..tôi cầu xin ông đấy ông trời ơi...trả lại cho tôi đi...hahahahahhahah hãy giết tôi đi đừng để tôi một mình với chén rượu này nữa...tôi hận ông hận ông hahahahahaha
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Mua-Le-Duy-Khanh.IW6I6U6F.html

(¯`•.¤ Åñh Våñ Çhö ¤ .•´¯)
Trang 1 trong tổng số 1 trang