Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53973

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Left_bar_bleue10/10Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Left_bar_bleue9/10Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Empty_bar_bleue  (9/10)

Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ...   Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 5:45 pm

HÔM NAY , ANH ĐÃ GẶP LẠI EM, NHƯNG LÀ QUA MỘT CUỘC ĐIỆN THOẠI CHỈ KÉO DÀI 10 PHÚT .
10 PHÚT ĐỂ ANH NHẬN RA RẰNG , SAI LẦM CHÍNH LÀ ANH ĐÓ EM . ANH ĐÃ ÍCH KỈ VÌ CHO RẰNG TÌNH YÊU ĐẾN VỚI ANH QUÁ NGỌT NGÀO VÀ HƯƠNG VỊ CUẢ NÓ CHỈ LÀ DÀNH CHO ANH . ANH ĐÃ KHÔNG NGHĨ ĐẾN TÂM TRẠNG CUẢ MỘT NGƯỜI CON GÁI NỘI TÂM VÀ RẤT CẦN NHỮNG GÌ Ở ANH . XIN LỖI . CHƯA MUỘN PHẢI KHÔNG EM .
QUA CUỘC ĐIỆN THOẠI EM ĐÃ CHO ANH BIẾT NHỮNG LỖI LẦM MÀ ANH ĐÃ... NHƯNG CÓ LẺ LÀ VÔ TÌNH... MẮC PHẢI .EM ĐÃ TRÁCH :'' ANH ĐÃ Ở ĐÂU NHỮNG LÚC EM TUYỆT VỌNG , ANH Ở ĐÂU NHỮNG LÚC EM RẤT CẦN. CẦN MỘT LỜI ĐỘNG VIÊN ĐỂ EM PHẤN CHẤN , CẦN MỘT NGƯỜI LẮNG NGHE TÂM SỰ ĐỂ EM VƠI BUỒN . VÀ ĐIỀU ĐÁNG TRÁCH NHẤT ... KHI EM RẤT CẦN ANH THÌ ANH LẠI NHƯ THỜ Ơ ĐỂ EM MỘT MÌNH TUYỆT VỌNG MỘT MÌNH LẠC LỎNG TRONG MÀN ĐÊM VÔ ĐỊNH CUẢ CUỘC SỐNG RỐI REN KIA . BẠN BÈ ĐÓ , NGƯỜI THÂN ĐÓ CÃ ANH NỮA ĐÓ NHƯNG TẤT CẢ SAO LẠI QUAY LƯNG VỚI EM CẢ HÃ ANH ? EM MỆT MỎI KHÔNG CÒN TIN VÀO AI NỮA CŨNG KHÔNG CÒN TIN VÀO TÌNH YÊU CUẢ ANH NỮA RỒI , XIN ANH ĐỪNG CHỜ ĐỢI EM NỮA , KHÔNG CÓ KẾT QUẢ ĐÂU ANH ''. DÙ NHỮNG LỜI EM NÓI CHỈ QUA ĐIỆN THOẠI , NHƯNG ANH VẪN CẢM NHẬN ĐƯỢC TỪNG GIỌT NƯỚC MẮT EM ĐANG RỜI , NHỮNG GIỌT NƯỚC MẮT CUẢ SỰ TIẾC NUỐI , CUẢ VÔ VỌNG . NHƯNG EM ƠI , NGÀN LỜI GIẢI THÍCH ANH MUỐN NÓI ... ANH VẪN CÒN ĐÂY MÀ EM . HÃY ĐỂ LÝ TRÍ DIỀU DẮT MÌNH ĐẾN MỘT BẾN BỜ NÀO ĐÓ , ĐỪNG ĐỂ HỜN GHEN LU MỜ TẤT CẢ . TÌNH YÊU TUY CÓ NHIỀU GIAN TRUÂN NHƯNG HẠNH PHÚC SẼ ĐƯỢC TÌM THẤY TRONG SỰ ĐAU KHỔ ĐÓ EM À . EM TRÁCH ANH KHÔNG QUAN TÂM , KHÔNG CHIA SẼ , KHÔNG LẮNG NGHE , ANH CHẤP NHẬN . NHƯNG VỚI TƯ CÁCH NÀO ĐỂ ANH LÀM ĐIỀU ĐÓ HÃ EM . NGÀY CHIA TAY , ANH ĐÃ ĐAU KHỔ BIẾT CHỪNG NÀO , ĐÃ TUYỆT VỌNG ĐẾN RA SAO . THỬ HỎI ANH LÀM SAO CÓ THỂ AN ỦI MỘT NGƯỜI MÀ ĐÃ CHẲNG CÒN GÌ VỚI ANH ... LÚC ĐÓ VỚI ANH TÌNH MÌNH LÀ HẾT RỒI MÀ... SAO EM LẠI CÓ THỂ TRÁCH MỘT NGƯỜI NHƯ THẾ CHỨ . ANH ĐÃ SAI , NHƯNG VÌ EM CHƯA HIỂU .
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Điểm : 55805

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ...   Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Icon_minitimeThu Aug 20, 2009 9:17 pm

Em nghi rang tinh yeu chot dne rui di , va nguoi con gai ay chac chan se hieu duoc tinh cam cua anh ma thui , chuc anh hp nhe
thangkanu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
thangkanu

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : sống để vượt qua chính mình
Điểm : 53973

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 08/10
Hài hước:
Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Left_bar_bleue10/10Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Left_bar_bleue9/10Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ...   Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Icon_minitimeThu Sep 10, 2009 3:05 pm

nếu hiểu thì có lẽ giờ này anh đã vui vẻ để viết những câu chuyện cười chứ không tự tâm tự sự em à
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ...   Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ... Icon_minitime

Anh đã sai nhưng vì em chưa hiểu ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Bí kíp" chữa mặn hiệu quả
» Dù đã yêu mà vẫn chưa hiểu... tình yêu là thế nào???
» gửi cho anh....người em yêu!
» Những dấu hiệu khi bạn đang yêu
» Những lý do cô ấy chưa nhận lời yêu của bạn..