Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

_em YEU em_

Go down 
Tác giảThông điệp
_nguyenVIETchung_
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
_nguyenVIETchung_

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : phải biết chấp nhận sự thật
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 54684

_em YEU em_ Empty
Bài gửiTiêu đề: _em YEU em_   _em YEU em_ Icon_minitimeTue Aug 11, 2009 9:25 pm

anh chang biet lam gi moi khi noi nho em tran ngap tim anh trong dem dai co don?tuan nay xa em ?168gio khong dc gap em ?va khoang cah cu keo dai den vo tan .anh da tu an ui se khong nho em nua?anh se khong de hinh bong em trong dau anh nua? nhung em ah?moi giay anh tu nhu nhu vay la tram giay noi nho em trong anh lam dau anh nang chiu?nhung tn anh chi biet viet moi 3chu "anh nho em"cu noi dai den het trang.va anh gui ?anh hoi hop doi cho ,anh mong moi tn em den,anh kiem tim ky niem cua 2 dua minh trong ki uc?5put,10p.20p,30p,40p,45p,60pchang thay em hoi am?anh goi cho em mong dc nge giong em noi?va roi em cung nghe may?anh nhu cam lang khi giong em cat len"gi vay?" anh cu ngo anh da quen cau noi do cua em. nhung khong ?anh chi biet lang im chap nhan su that ve tinh cach em nhu the. cung chang dc lau anh pai len tieng?_"em van dang lam day ah?anh nho em ?anh chi muon noi voi em vay thoi?"va anh cup may?anh lang di trong noi nho em tran ngap tim anh va su lang im cua em da tuan nay ,khoang cach dia ly 30km cua chung minh?lam anh nhu ngung tho?anh hieu rang anh pai lam nhu the nao de hieu dc em?anh pai song va se kgong lam pien em nua?bat dau tu ngay mai em nhe?xin em hay hieu cho anh?

_em YEU em_
Trang 1 trong tổng số 1 trang