Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

một lần..rồi mãi mãi

Go down 
Tác giảThông điệp
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56316

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
một lần..rồi mãi mãi Left_bar_bleue4/0một lần..rồi mãi mãi Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
một lần..rồi mãi mãi Left_bar_bleue7/0một lần..rồi mãi mãi Empty_bar_bleue  (7/0)

một lần..rồi mãi mãi Empty
Bài gửiTiêu đề: một lần..rồi mãi mãi   một lần..rồi mãi mãi Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 2:14 pm

Bước đi! Có bao giờ nhẹ nhàng, thanh thản khi phải bước ra khỏi cuộc đời của ai đó?

Bước đi dù trong lòng tự hỏi: Em còn yêu anh? Và em có phải là một nửa của anh?

Bước đi không phải để rũ bỏ tất cả mà là đang vun đắp tình yêu cho kẻ khác.

Bước đi không phải trốn chạy mà đang tìm cho mình một lối thoát, một lối đi riêng.

Bước đi không phải anh yếu đuối nhưng để trong lòng được bình yên, được nhẹ nhàng và nguyên vẹn.

Bước đi không cần anh phải giữ lại dù anh biết rằng anh đang rất cần em và cho ai khác nữa.

Bước đi không cần phải khóc nhưng anh biết trái tim mình đang rỉ máu, giá buốt lên từng cơn.

Bước đi không phải đến 1 nơi nào hạnh phúc hơn mà bước đi để thấy rằng tình yêu anh luôn cao thượng và vị tha.

Bước đi không phải anh không yêu em bằng tình yêu chân thật mà để em hiểu rằng trong tình yêu không có sự sẻ chia.

Bước đi nhưng không có nghĩa là giẫm đạp lên tất cả những gì em và anh đã có, dù em không muốn giữ.

Bước đi để nhìn lại mình sau những tháng ngày đã qua, anh đã tổn thương như thế nào?

Bước đi dù lòng mình trống trải nhưng ai đó đã được lấp đầy vào khoảng trống của anh đối với em.

Bước đi để em có thời gian lựa chọn, nghĩ suy và biết rằng anh không yếu hèn như anh nghĩ.

Bước đi để khi gặp lại em, anh sẽ còn là bạn dù vùng trời kỷ niệm kia đã quá bi thương.

Bước đi để thấy rằng ngoài anh ra em vẫn còn rất cần cho một ai đó.

Bước đi để tình yêu anh còn mãi trong anh, không nhạt nhòa dù chẳng thể đến với nhau.

Bước đi bằng đôi chân mệt mỏi dẫu rất cần bàn tay anh nâng đỡ nhưng em vẫn không thể làm thế.

Bước đi anh sẽ không nói với em anh yêu em như thế nào dù trong lòng anh muốn nói.

Bước đi! Ừ thì anh sẽ bước để em luôn nghĩ đến anh như một người vĩ đại trong tình yêu (dù anh đang ích kỷ với em và cả bản thân mình).

Bước đi! Bước một lần và mãi mãi.
đêm nay, đem mai và mai nữa tôi nhớ một người không nhớ tôi
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Khách vi
Khách viếng thăm

một lần..rồi mãi mãi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: một lần..rồi mãi mãi   một lần..rồi mãi mãi Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 8:41 pm

đừng buồn anh ah`.nổi buồn nào rồi cũng wa mà anh

một lần..rồi mãi mãi
Trang 1 trong tổng số 1 trang