Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

moi nguoi oi chi hộ mình với

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

moi nguoi oi chi hộ mình với Empty
Bài gửiTiêu đề: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeThu Aug 06, 2009 12:24 pm

minh có biết dc box những bài viết hay và mình cũng đã đọc dc vài bài hay nhung sao mih ko post bài ở box những bà viết hay dc
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeThu Aug 06, 2009 12:39 pm

box này chỉ dành cho thành viên ban quản trị diễn đàn tuyển chọn bài viết hay,các thành viên khác chỉ có thể đóng góp ý kiến vào mỗi bài viết mà ban quản trị đã chọn để có được bộ sưu tập những bài viết hay nhất.Nếu có gửi bài viết thì bạn hãy gửi ở những box khác nhé.
>>0nlyl0v3<<
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
>>0nlyl0v3<<

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : học, học nữa, học mãi, đúp lại học típ ^^
Số lần được cám ơn : 10
Điểm : 55784

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue8/10moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue10/10moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeThu Aug 06, 2009 2:14 pm

chị thanh diệp nói đúng ak' ,.. nhưng có 1 điều em mún bổ sung là những bài viết đc tuyển chọn vào box bài viết hay phải là bài do thành viên diễn đàn tự sáng tác nên, tuyệt đối ko phải đc cop từ website khác,.. ^.^ nếu bài anh đọc đc là ở diễn đàn khác, khi copy vào 4rum mình sẽ ko đc thành viên BQT bình chọn đâu,..^.^
tuankhanhqs
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
tuankhanhqs

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : Sống trên đời cầncó một tấm lòng để gió cuốn đi.
Số lần được cám ơn : 24
Điểm : 56142

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue70/100moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue1000/100moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (1000/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 10:31 am

vicki cứ post bài của mình vào dd đi các mod sẽ đọc và góp ý nếu đạt yêu cầu thì sẽ post vào bõ "những bài viết hay"
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 1:51 pm

thanh diep đã viết:
box này chỉ dành cho thành viên ban quản trị diễn đàn tuyển chọn bài viết hay,các thành viên khác chỉ có thể đóng góp ý kiến vào mỗi bài viết mà ban quản trị đã chọn để có được bộ sưu tập những bài viết hay nhất.Nếu có gửi bài viết thì bạn hãy gửi ở những box khác nhé.
chj oi gởi ở box # là sao chj
em thì it online lắm nhưng em thấy diển đàn này rất hay
em có đọc dc 1 số bà của mọi người rất hay.và em cũng biết diển đàn dang chuẩn bị sinh nhật nên có box bình chọn bài viết hay,em mún ũng hộ cho nhũng bài viết đó mà ko làm sao đăng nhũng bài đó lênn box những bì viết hay dc
chị chĩ jup em với
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 2:04 pm

tuankhanhqs đã viết:
vicki cứ post bài của mình vào dd đi các mod sẽ đọc và góp ý nếu đạt yêu cầu thì sẽ post vào bõ "những bài viết hay"
em thì ko có sáng tác nào nhưng em đọc dc một số bài viết hay em mun đóng góp cho box những bài viết hay thôi
http://forum.vnthutinh.com/forum-f4/topic-t1799.htm#6009
đó là bài em bình chọn đó nhưng ko đăng lên bõ những bài viêt hay dc
vẩn còn 1 số bài nưa nhưng ko bít dăng sao
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue4/0moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue7/0moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 2:08 pm

hic đây là bài của anh mà thank em đã chọn nha
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 8:34 pm

thank chị thanhdiep dã đăng họ em bài đó vào box bài viết hay nha
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 8:36 pm

__Kay_ đã viết:
hic đây là bài của anh mà thank em đã chọn nha
hì có j đâu anh em thấy hay mà.hì mà em cũng ở đà nẵng nè anh
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeFri Aug 07, 2009 8:46 pm

http://forum.vnthutinh.com/forum-f4/topic-t1839.htm#6306
mọi người ơi bài này thì sao
anh __kay_ơi.em bít nổi đau của anh,em cũng đã từng đau như vậy.rất khó khăn để em có thể vượt wa dc đó anh.đừng pùn anh nhé.tương ali ai bít trc dc đâu hả anh.nếu bít trc dc thì con người ta sẽ gặp toàn niềm vui,có thể tránh dc nổi pun.vậy thử hỏi cuộc sống này sẽ nhằm chán thế nào hả anh
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56096

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue4/0moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
moi nguoi oi chi hộ mình với Left_bar_bleue7/0moi nguoi oi chi hộ mình với Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 8:55 pm

uhm dau bít vậy nhưng hỏi thử ai lạithich đau pùn hã em
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitimeSat Aug 08, 2009 9:07 pm

http://forum.vnthutinh.com/forum-f4/topic-t1839.htm?sid=7a54a03288c758cc0f091607886903dc
bai nay hay do anh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: moi nguoi oi chi hộ mình với   moi nguoi oi chi hộ mình với Icon_minitime

moi nguoi oi chi hộ mình với
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» moi nguoi oi hay giup minh va ung ho minh voi.hi vong duoc lam wen voi cac ban.dung
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Chọn người yêu mình hay mình yêu?
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI